Matrix Topic tổng hợp thiệt hại JSS retart Version 4

Status
Not open for further replies.
kì nhỉ ta 1 ac có 25 pos mỗi pos chạy được: 9.25$ nó reset 3 pos. trả về 18$ thế là lời rồi ko hiểu sao nữa 9.25+6=15.25 nó tính kiểu gì thế nhỉ

kì nhỉ ta 1 ac có 25 pos mỗi pos chạy được: 9.25$ nó reset 3 pos. trả về 18$ thế là lời rồi ko hiểu sao nữa 9.25+6=15.25 nó tính kiểu gì thế nhỉ

Acc nhỏ lẻ thì ăn, chết chủ yếu acc lớn thôi.

sao biết mình bị dính bao nhiêu vậy các bác ? acc em chưa thấy động tĩnh gì

còn 1 ID của mình chưa đến lượt RS. lo quá. :-s

mất 3 pos nhận lại 20$ là tổng thiệt hại.....

Mất 4 POS nhận được 15.25 $ hài quá . Toàn pos hoạt động được 25 ngày . Tình ra như vậy là hoà vốn . không có tổn thất gì cả . Thằng này bây giờ có ý định lấy của người giàu chia cho người nghèo đây mà

Toàn cảnh JSS là như nhau ai càng lớn chết càng nhục ! Của mình có mấy chục acc acc nào bé b é tiền thì nó đền còn nhìu acc nào mà tầm 50 P trở lên thì nó đền 1 $ / point vãi *** nó !

Mất 4 POS nhận được 15.25 $ hài quá . Toàn pos hoạt động được 25 ngày . Tình ra như vậy là hoà vốn . không có tổn thất gì cả . Thằng này bây giờ có ý định lấy của người giàu chia cho người nghèo đây mà

:m146: lấy của giàu chia cho nghèo...chia thì ít mà hít thì nhiều :m131:

Acc nhỏ lẻ thì ăn, chết chủ yếu acc lớn thôi.

rút kinh nghiem , lan sau phân tán ra 10 acc nhỏ thì rs sẽ ko bị ảnh hưởng nhiều :m131:

Chắc nó không nghĩ khả năng nhiều ae VN ta đều từ forum mmo4me này đâu
Restart vậy để câu khách lần sau đầu tư lớn hơn đó mà :|

có 1 acc 9 pos, 1 pos đã hết hạn. bị convert 6 pos(mỗi pos đã thu về 11$). đền bù 19.1$.:))
Restart Cash for Converted Positions
$ 19.10

mà các bác bị reset nó có mail thông báo không vậy ? ngồi rình thế này mệt mỏi quá -,-

mà các bác bị reset nó có mail thông báo không vậy ? ngồi rình thế này mệt mỏi quá -,-

Có thông báo trước đó bạn à. nó thông báo ngày 30/7 RS đó. :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,501
171,541
Latest member
Tamcaaa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week