Matrix Topic tổng hợp thiệt hại JSS retart Version 4

Status
Not open for further replies.
Mie nó bảo là pos mua sau ngày 16/6 là k ảnh hưởng mà nó toàn chơi mấy ngày 20/6 cả 23 24/6 nữa f**k

tức kinh khủng. hình như trên 100 pos là nó xếp vào loại acc lớn.
có 165 pos dính reset, sau khi reset mất 113 pos, đền bù 19,35$.(~70%) thiệt hại thảm hại luôn. giờ còn có mấy pos le que. hix. hết vực dậy nổi. pó chiếu. :binhsua29:
thôi thì có chơi có chịu vậy.

sặc....có người lãi mới hay chớ :m020:

Cái này thì cũng bt,như anh là lãi rồi đó,vì đầu tư ngay sau khi nó Res lần trước!!!
Chỉ là ''lãi ít hơn bt mà thôi''

Cái này thì cũng bt,như anh là lãi rồi đó,vì đầu tư ngay sau khi nó Res lần trước!!!
Chỉ là ''lãi ít hơn bt mà thôi''

Thôi bác Hiếu Ạ. Tình hình là em vĩnh biệt nó đc rồi :) 260 pos nó đưa lên đường 183 :) Bù 2,5$ :D Vãi cả JSS :D

Thôi bác Hiếu Ạ. Tình hình là em vĩnh biệt nó đc rồi :) 260 pos nó đưa lên đường 183 :) Bù 2,5$ :D Vãi cả JSS :D

Thì giờ nó làm bậy mà!!!
Không thì lấy đâu tiền trả anh em chừ!!!

nói chung giờ chiến thuật là từ hôm nay ai có vốn thì dep thẳng 1 cục vào luôn, xong là cứ thế rút lời theo ngày tới đợt res sau cho nó xoá xong lại dep tiếp là chuẩn. Còn mấy ng cò mồi ăn nhỏ lẻ ,mua pos bằng tiền chia lãi của nó luôn như mình thì ... :binhsua32:

ae rút kinh nghiệm đi chia nhỏ ra mà đầu tư 1 acc 20 pos trở xuống là lãi 150% bt đấy
và ko nên tái đầu tư, rút về khi nào restar xong dep vào

mịa nó 70 pos làm 1 phát 35 Pos mà toàn pos mới mua chứ pos mua lâu chừa lại mịa nó thật chứ, đền bù đc 28$ . mà tụi nó chỉ tính lãi đến ngày 28/07 mới đau chứ, mất 1 ngày 2%. rút hết đết chơi với tui6 này nữa qua UI chơi thôi nào a e

100 pos -->dính 34 pos-->đền bù 3.4$.
Các pos Res đều có lãi hết rùi!!!
Mong em nó ngon dần lên để kiếm thêm tí,hé hé

@@! Thiệt hại hơn 50%. Buồn vãi chưởng. May mà tổng có 22 pos, nó hấp phát còn có 10 pos à. Nếu như mấy pro vài K pos mà bị mất 50% thì chắc sôi máu luôn rồi!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week