Matrix Topic Thông Báo Rút Tiền JSS - Ver 1

Status
Not open for further replies.
đã xong ;))

Your Withdrawal is In Progress

Your withdrawal has been added to the queue of outgoing payments.
You can expect a payment within 24-36 hours
(within 72 hours for Liberty Reserve)

We will e-mail you with our progress quickly.

Close Window to return to the Member Area.

rút nào !

thông báo JSS kéo dài chu ky hoàn thành 1 ps là 90 ngày...thu 6 7 8 lãi chi 1.5% nha các bác :m131:
Thế này càng mất investor, 1 chu kì 90 days trong khi có 90 days rs 1 lần, thế ngta tái đầu tư coi như ko ăn trọn 1 chu kì, thà đầu tư zeek.

thông báo JSS kéo dài chu ky hoàn thành 1 ps là 90 ngày...thu 6 7 8 lãi chi 1.5% nha các bác :m131:

thông báo ở đâu thế

JSS-Tripler Positions Currently Earn 2.0% Monday to Friday and 1.5% on Saturday, Sunday

Thế này càng mất investor, 1 chu kì 90 days trong khi có 90 days rs 1 lần, thế ngta tái đầu tư coi như ko ăn trọn 1 chu kì, thà đầu tư zeek.

bác đầu tư từ lúc nó thông báo mua pos sau ngày 7/4 ko bị ảnh hưởng xem. đến giờ là bao nhiêu ngày rồi :)

có ai biết các po bị pending nó đi vào đâu ko. sáng nay vào hì chẳng thấy mấy po bị pending ở đâu hết. mấy po bị reset đợt trước cũng biến mất. hixx. (mình chưa up level mà nó biến mất, vào matrix tìm cũng ko thấy nó trốn ở đâu)

Last edited by a moderator:

thằng vina mốc này chắc tối qua thức đêm nên điên cmnr

éo hiểu thông tin từ đâu. hiện tại thì như sau

JSS-Tripler Positions Currently Earn 2.0% Monday to Friday and 1.5% on Saturday, Sunday

Và các pos mới mua dc chia lãi 1 ngày. hạn còn 80 ngày.

chiến nao ae

bác đầu tư từ lúc nó thông báo mua pos sau ngày 7/4 ko bị ảnh hưởng xem. đến giờ là bao nhiêu ngày rồi :)
Làm ơn đọc kĩ cm của mình, mình ko nói chu kì trước, mình nói nếu sau này nó áp dụng.

upppppp cho anh em biết để rút nào :)

Làm ơn đọc kĩ cm của mình, mình ko nói chu kì trước, mình nói nếu sau này nó áp dụng.

thì cậu cũng đọc kĩ đi. từ 7/4 đến giờ là bao nhiêu ngày cho dù nó cho lên 90 ngày thì vẫn ăn lãi đầy đủ nhé. ko dc đầy đủ là do cậu ko chọn đúng thời điểm thôi :)

các bác cứ đợi nó restart xong mới chơi. trong khi nó thông báo là mua pos trước đó cả tháng ko bị ảnh hưởng rồi. chọn ko đúng thời điểm để chơi rồi dính restart thì tự chịu thôi :)

thì cậu cũng đọc kĩ đi. từ 7/4 đến giờ là bao nhiêu ngày cho dù nó cho lên 90 ngày thì vẫn ăn lãi đầy đủ nhé. ko dc đầy đủ là do cậu ko chọn đúng thời điểm thôi :)
Thông báo ngày 7/4 và nó nói rs chính thức 24/4, nếu bác mún tính thì mốc này là chính xác nhất nhé, thế khi bác tuyển ref sau ngày 25/5 lúc nó đã rs xong bác có nói với ref là đây là thời điểm tốt để đầu tư ko, và rất nhiều ng tuyển ref khác cũng như thế, bác là fan cuồng jss mình ko nói nữa.

Thông báo ngày 7/4 và nó nói rs chính thức 24/4, nếu bác mún tính thì mốc này là chính xác nhất nhé, thế khi bác tuyển ref sau ngày 25/5 lúc nó đã rs xong bác có nói với ref là đây là thời điểm tốt để đầu tư ko, và rất nhiều ng tuyển ref khác cũng như thế, bác là fan cuồng jss mình ko nói nữa.

cậu qua topic mình thì biết. 7/4 lúc đó chỉ có bạn bè mình chơi làm ref mình. mà dep vào ngày 8/4 - 9/4 bây giờ đã lãi đầy đủ. pos pending khá lâu rồi nhé. cậu đừng bảo ai cuồng ở đây. mình chỉ nói đúng thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week

Most discussed of week