Matrix Topic Thông Báo Rút Tiền JSS - Ver 1

Status
Not open for further replies.
Mình chỉ quan tâm vào cái ngày nó thông báo mua pos ko bị ảnh hưởng. thế là quá đủ rồi :)

cậu qua topic mình thì biết. 7/4 lúc đó chỉ có bạn bè mình chơi làm ref mình. mà dep vào ngày 8/4 - 9/4 bây giờ đã lãi đầy đủ. pos pending khá lâu rồi nhé. cậu đừng bảo ai cuồng ở đây. mình chỉ nói đúng thôi.
Đây là 4r bác hiểu ko, 4r là nơi thảo luận của tất cả mọi ng, còn bác khi ai nói về những j bất lợi cho jss thì bác cứ y như rằng ng đó là kẻ thù của bác ấy, sao bác ko nghĩ có rất nhiều newbie mới tham gia và họ ko thể nào canh dc lúc rs để đầu tư, bác chỉ biết mình có lợi là dc ak bác, nói thật nhé, mình chơi jss chưa bao h lỗ, mình chỉ nói lên sự thật jss sẽ mất khách nếu kéo dài chu kì lên 90 days như bác vinammos nói thôi. Goodbye bác nhé, mình ko thích cãi nhau với ng cố chấp.

Mình chỉ quan tâm vào cái ngày nó thông báo mua pos ko bị ảnh hưởng. thế là quá đủ rồi :)

Chính xác. tính là tính từ ngày nó nói các po ko bị ảnh hưởng. (ai đợi reset mới mua po thì mất 1 khoảng thời gian rồi. nếu như tính đợt reset trước thì mất hơn 1 tháng đó chứ, còn đợt này thì 2 tuần nếu nó thực sự reset vào ngày 30/7).
hehe.

thông tin tăng ngày cũng không thấy nhé. newbie tại sao ko chịu nghe. nói rất nhiều lần. hiện tại cũng thế mình cũng nói là đầu tư ngay sau ngày 16/7 sẽ ăn lãi tối đa. nhưng có ai nghe đâu. toàn là đợi restart xong mới chiến. :m020:

Nếu như JSS nó ko cho mình thời điểm nào đầu tư để ăn lãi tối đa thì cậu nói đúng. nhưng nó đã thông báo là mua pos sau 7/4 không bị ảnh hưởng. Vẫn có thời điểm cho mình đầu tư để ko dính restart lần tiếp theo. chưa chắc jss đã mất investor nhé. lãi nhiều hay ít là do investor tự quyết định thôi :)

thông tin tăng ngày cũng không thấy nhé. newbie tại sao ko chịu nghe. nói rất nhiều lần. hiện tại cũng thế mình cũng nói là đầu tư ngay sau ngày 16/7 sẽ ăn lãi tối đa. nhưng có ai nghe đâu. toàn là đợi restart xong mới chiến. :m020:

uống miếng nước rồi đã tiếp tục bác. Cuộc khẩu chiến còn dài. :d

Thôi ko tranh luận nữa. Mỗi người có một cách riêng. :)

LR vẫn đang mở nhé. Các bác rút nhanh đi nào. Mai hàng còn về ;)

vãi bác quyền. tính toán ghê thế :m131:

22-Jul-12 9-30-23 AM.png
attachment.php

thế cái gì đâyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy :binhsua06:

:binhsua76::binhsua76::binhsua76:

last 90 days :m020: lãi từ thứ 2 -> 6 là 2%. thứ 7 - CN là 1.5% có thay đổi ko bác :m020:

last 90 days bác hiểu là gì ko :m020:

bác mót thành thánh rồi :m020:

Last edited by a moderator:
Co hien tuong ko thay pos pending nua.ba con cho y kien.:).1 matrix=6 pos die????????

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,999
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week