Matrix Topic Thông Báo Rút Tiền JSS - Ver 1

Status
Not open for further replies.
Chậc, tiền rút thì nhiều mà ko nháy đc a/e rút cùng. Cộng động mmo là đây :-j
Mún nhanh và khỏe thì đk dịch vụ call rút tiền, còn ko thì sáng sáng lên theo dõi topic này thấy nó lên top thì vào xem thế nào cũng rút dc.

CHUYEN GI THẾ - CÁI GIỀ THẾ-:binhsua87:

thằng milk tiền đâu ra mà rút lắm thế hả :binhsua122:

chậc , không hiểu bác đã nháy máy giúp được bao nhiêu ae mmo trên này mà ngang nhiên hỏi câu đấy vậy ta 8->

Hok phải mèo mả gà đồng. Tôi ko nhá máy gọi bao giờ thì cũng éo bao h nói câu kia đâu :-j

Mai restart hay là trong vòng 14 ngày sau nhỉ ? Còn restart hên xui mất pos hay mất hết :( ai tl giúp mình cái

Mai restart hay là trong vòng 14 ngày sau nhỉ ? Còn restart hên xui mất pos hay mất hết :( ai tl giúp mình cái

Tất nhiên là hên xui nhưng sẽ được đền bù. Tài khoản nhỏ thường mất po nhưng đền tương ứng nên không mất hoặc mất ít $, tài khoản vài k mới mất nhiều.

Hok phải mèo mả gà đồng. Tôi ko nhá máy gọi bao giờ thì cũng éo bao h nói câu kia đâu :-j
xin hỏi đồng chí có hiểu câu thành ngữ trên không mà thích phát ngôn chỉ trích người khác bừa bãi thế :D
Thưa với bác rằng là có những anh em tham gia cái topic này từ trang 1 , trong thời điểm khó khăn ban đầu còn cặm cụi ngồi làm list số đt rồi spam nháy máy nt cho anh em những lúc rút đc mà chẳng thèm tính công...có câu là "con khóc mẹ mới cho bú " nhá ;))
thôi thì bác ấy có công gọi điện cho những đồng chí nào thì liệu liệu mà vào trả ơn người ta không có há miệng mắc quai :binhsua20:

ôi địch con mother sao giờ còn chưa đẻ dc con thú nào :m020:

chuẩn bị mở cổng LR bà con chuẩn bi thúng mủng bao bị vào hốt tiền nhá,ai hốt dc nhiêu thì hốt:binhsua172:

Hình như sắp đến giờ gay cấn rồi đây! Anh em trong diễn đàn nhiều người tốt quá nhỉ! Canh và call cho tụi mình! Thanks all! Up!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,964
173,039
Latest member
killahtt

Most viewed of week

Most discussed of week