Matrix Topic Thông Báo Rút Tiền JSS - Ver 1

Status
Not open for further replies.
ví dụ như nhờ ng ta đc 1-2 ngày nhá máy thì bù lại 1-2 ngày sau phải canh dùm ng ta, ai cũng nhờ ko công thế này ,dịch vụ của ông kia mở ra thì ko ai dùng vì tiếc tiền :]]

canh đêm đến canh ngày ha ha VN số 1 khi ổn định ko sao khi có biến động 1 tý thì toán loạn , như ta cứ bình thường nếu JSS mà chết thì đã chết từ tập trước rồi

Đồng ý với bác, em vẫn tin thằng này sẽ sống khỏe :D

canh đêm đến canh ngày ha ha VN số 1 khi ổn định ko sao khi có biến động 1 tý thì toán loạn , như ta cứ bình thường nếu JSS mà chết thì đã chết từ tập trước rồi

ko phải khi ổn định ko sao mà là khi ổn định thì cái topic này nó ko cần thiết nên ko có ai tạo . nhìu ng ko phải sợ nó chết mà tranh thủ rút, mà là do nhu cầu tiêu dùng nên phải rút thôi,tái đầu tư 1 ít và rút ra xài 1 ít. ko như nhiều đại gia có tiền để đầu tư trong đó, bên ngoài vẫn rủng rỉnh tiền xài.... :binhsua08:

Mấy bác yên tâm đi lần này nó rs hết pos của mem rồi là rút tiền dễ hơn.

thông báo : tình hình là JSS đang cài đặt cổng Egopay nên tạm thời mọi giao dịch từ cổng payza cũ sẽ ngưng lại hết.........còn các cổng khác thì sau khi cài đặt xong cổng EGO thì sẽ mở cổng cho các bác lao vào rút....hãy kiên nhẫn chờ đợi....
Bạn Admin :m131:

Your Withdrawal is In Progress

Your withdrawal has been added to the queue of outgoing payments.
You can expect a payment within 24-36 hours
(within 72 hours for Liberty Reserve)

We will e-mail you with our progress quickly.

Close Window to return to the Member Area.

thông báo : tình hình là JSS đang cài đặt cổng Egopay nên tạm thời mọi giao dịch từ cổng payza cũ sẽ ngưng lại hết.........còn các cổng khác thì sau khi cài đặt xong cổng EGO thì sẽ mở cổng cho các bác lao vào rút....hãy kiên nhẫn chờ đợi....
Bạn Admin :m131:

Bạn admin cho mình hỏi khi nào thì admin jss nghỉ hưu vậy? :m114:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,121
Latest member
suachuacongxep2k

Most viewed of week