• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Topic rao bán LR : 22.500VND >>( thú vui tiêu khiển scammer)

mmo_zeek

Banned
Reactions
19
MR
0.000
Em nó là [email protected] vừa hỏi LR mình sáng nay :

+ :binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07:iu scammer quá đi

Gặp ngay chủ thread khó chơi:binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12: bị chủ thread thịt scammer :binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

Vậy cái trường hợp của thớt này cũng giống vs của mình à...Là bác chienthang thật vào confirm topic trước rồi scamer pm đúng k.................MOD LÀM VIệC CÁI....Ức chế quá

:)) chỉ có scamer mới chấp nhận mua giá đó :binhsua08: Thằng chiến này quả là vãi nó lừa đc 1 ng nên cứ thế thẳng tiến.... Nebiew zô mà đọc nhé!!! :)) Scamer gian manh hơn trc rất nhiều :binhsua02:Đồng ý tất cả mọi điều kiện nhưng điều kiện lại trục trặc.... điện thoại hết pin =)) Lý do quá ư là hợp lý :binhsua08:

Vậy cái trường hợp của thớt này cũng giống vs của mình à...Là bác chienthang thật vào confirm topic trước rồi scamer pm đúng k.................MOD LÀM VIệC CÁI....Ức chế quá

Nó chính là scamer tích lũy kinh nghiệm từ box Report scamer và dỡ đủ hết chiu rồi đó... đọc log chát để hỉu nhé bạn ^_^ Thật là rùng mình :binhsua08:

Bác Rin nghỉ forum sắp đi làm rồi.............scam lông hành quá

Bác Rin nghỉ forum sắp đi làm rồi.............scam lông hành quá

Đi làm rồi mới nghỉ chứ sắp quái gì nữa :)) Forum vẫn còn nhìu police lắm ^_^ nhưng mà police gì h scamer nó dỡ chiu bài như trên thì newbie sập bẫy là điều ko tránh khỏi.

Chỉ khuyên 1 điều nếu giá tri nhỏ kể cả giá trị lớn mà LR hay PM thì exchanger.vn hoàn toàn tự động, uy tín

Còn AP, PP,STP thì trung gian cho nó bền.... :binhsua79:

=]] a nài đang có scandan ^.^ .......chữ nhỏ quá e chẳng thấy

mà hình như 2 cái yh khác nhau đấy của ông gì chiến thắng ý mà chienthang9106

scam là cái gì ý 1993 mà:D các bạn xem lại ik ^.^

Last edited by a moderator:
đm giao dịch nhỏ lẻ 100LR 1 lần.100LR chứ có ít ỏi éo đâu.nghe mấy thằng scam nói vừa ngứa vừa ngu .

bị scam 1 lần rồi thì phải khôn ra chứ nhỉ ;)
trên đời ghét nhất mấy loại ăn trộm, scamer. bắt đc đập cho đã tay :))

=]] a nài đang có scandan ^.^ .......chữ nhỏ quá e chẳng thấy

mà hình như 2 cái yh khác nhau đấy của ông gì chiến thắng ý mà chienthang9106

scam là cái gì ý 1993 mà:D các bạn xem lại ik ^.^

Nó dỡ chiu mới đó ku he0.... ku he0 đừng bắt chước nha :binhsua08:

Trên đời sống nhục nhất là Scam:)), bị người ta chửi còn ngồi cười:)) xong vẫn đi lừa người khác:)) khổ thân mấy bạn scam:))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,980
171,045
Latest member
visaotaoden
Back
Top Bottom