Help Topic nhận giải đáp các thắc mắc về SEO Sprint Free!

babylovezx

Junior
Reactions
33
MR
0.001
mình có mấy vấn đề thắc mắc tí
1. kick trùng link GA cho 2 job khác nhau thì job bị kick trùng GA đó thằng chủ job ko trả tiền thôi đúng ko hay là còn bị ban
2. xem lại báo cáo mình đã gửi ở phần nào
3. nhữn job mà ko có cái hàng dào chỉ làm dc 1 lần duy nhất là job danh tiếng ah

Reactions
357
MR
0.000
mình có mấy vấn đề thắc mắc tí
1. kick trùng link GA cho 2 job khác nhau thì job bị kick trùng GA đó thằng chủ job ko trả tiền thôi đúng ko hay là còn bị ban
2. xem lại báo cáo mình đã gửi ở phần nào
3. nhữn job mà ko có cái hàng dào chỉ làm dc 1 lần duy nhất là job danh tiếng ah

1. Nếu thằng chủ job sau check ra GA bị trùng thì nó có thể không trả tiền hoặc từ chối, chứ không bị ban, nhưng khuyến cáo bạn vì lợi ích lâu dài mà đừng chủ ý click trùng, nếu không tìm ra GA nào chưa click thì bỏ qua job đó đi
2. Chỉ có thể xem lại trước khi báo cáo thôi chứ bc rồi không xem lại được nữa
3. Chính xác rồi

Last edited by a moderator:

phamvantruong

Senior
Reactions
307
MR
0.000
nếu ip fake bị nhận là proxy thì chủ job có đc tiền ko vậy :binhsua135:
câu trả lời là chủ job đc nhận tiền từ GA nhưng là tiền ảo :) cuối tháng GA sẽ trừ các khoản liên quan đến proxy đi. nên trong seo thằng chủ job nào kĩ tính nó check proxy khi có ng làm job của nó luôn thì nó ko trả tiền, thậm chí report lên admin seosprint nữa. còn thằng nào dễ tính thì nó vẫn pay. nhưng đa số giờ khó tính rồi. anh em kiếm job né mấy job ghi no proxy đi .
trước có cái thằng gì gần 10 job 0.7 ngon ơ. mà làm kiểu gì nó cũng pay. mấy bác click ghê quá die acc GA của nó giờ nó bỏ rồi :(

câu trả lời là chủ job đc nhận tiền từ GA nhưng là tiền ảo :) cuối tháng GA sẽ trừ các khoản liên quan đến proxy đi. nên trong seo thằng chủ job nào kĩ tính nó check proxy khi có ng làm job của nó luôn thì nó ko trả tiền, thậm chí report lên admin seosprint nữa. còn thằng nào dễ tính thì nó vẫn pay. nhưng đa số giờ khó tính rồi. anh em kiếm job né mấy job ghi no proxy đi .
trước có cái thằng gì gần 10 job 0.7 ngon ơ. mà làm kiểu gì nó cũng pay. mấy bác click ghê quá die acc GA của nó giờ nó bỏ rồi :(

Ờ cậu này có GA nên nói chuẩn nè.
Còn cái thằng đó là thằng Pomah, loạt job 0.75 Rup ngon lành cành đào nhưng đã bị die hết GA =))

Ờ cậu này có GA nên nói chuẩn nè.
Còn cái thằng đó là thằng Pomah, loạt job 0.75 Rup ngon lành cành đào nhưng đã bị die hết GA =))
nó vẫn còn đặt job đó bác mà yêu cầu rate cao mới làm đc:binhsua146: với cả nó còn đặt 2-3 ngày mới đc làm lại:binhsua135: bữa trước kiếm đc job vào trang liuro của nó :binhsua146:mà hình như em làm đc độ 1 tuần thì bạn Nga đó lại die GA :binhsua161:

Doping

Newbie
Reactions
15
MR
0.000
mình là new member định dk cái tk để chiến thử nhưng đã gặp khó khăn ngay phần đăng ký nó cứ hiện lên mấy câu hỏi về quy định của seo mà mình đọc và đánh dấu vào vẫn ko đc do google dịch nhiều từ mình ko hiểu lắm lên ko dk đc ních ai giúp mình khoản này nhé thaks ae trc

mình là new member định dk cái tk để chiến thử nhưng đã gặp khó khăn ngay phần đăng ký nó cứ hiện lên mấy câu hỏi về quy định của seo mà mình đọc và đánh dấu vào vẫn ko đc do google dịch nhiều từ mình ko hiểu lắm lên ko dk đc ních ai giúp mình khoản này nhé thaks ae trc
thứ tự là 2212122 thì phải

newbie đã có hướng dẫn đây nha bạn
http://mmo4me.com/showthread.php?100681-Huong-dan-Newbie-choi-seosprint

lamnhi611

Banned
Reactions
26
MR
0.000
Chat with me via Skype X.com
â

Mọi người cho mình hỏi tại sao mình cứ đăng nhập seosprint cứ out hoài vậy
p/s : mình dùng d-com3G mạng vẫn bình thường. mọi người giúp e với

longxu321

Junior
Reactions
134
MR
0.473
Follow me on Facebook
Mọi người cho mình hỏi tại sao mình cứ đăng nhập seosprint cứ out hoài vậyp/s : mình dùng d-com3G mạng vẫn bình thường. mọi người giúp e với
iem cũg pị tình trạng y như cậu này...để ip bình thường thì cứ log vô đc vài giây thì nó out luôn, nhưng fake ip thì lại vào đc..

KennyTran

Hero
Verified
Reactions
423
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
ai tuyen ref seo ma che do RB dang max off thi de lai link ref nao....khong thi dua luon topic tuyen ref cho chinh xac minh ref cho :binhsua172:

- - - Updated - - -

nhanh nha dang gap :binhsua168:

iem cũg pị tình trạng y như cậu này...để ip bình thường thì cứ log vô đc vài giây thì nó out luôn, nhưng fake ip thì lại vào đc..

Cái này thực sự mình chưa bao giờ bị, nếu đang log vào mà bị out thì thường có 2 trường hợp
- Rớt mạng -> bị đổi IP -> out
- Acc đó được đăng nhập tại 1 trình duyệt khác hoặc 1 nơi khác

Mình cũng ko biết tại sao! cứ vào làm đc một lúc lại out! mình kiểm tra ping vẫn ngon.mạng ko bị đứt ! ai giúp mình với. cứ làm xong job ấn vào nộp job là nó bắt đăng nhập lại!

Mình cũng ko biết tại sao! cứ vào làm đc một lúc lại out! mình kiểm tra ping vẫn ngon.mạng ko bị đứt ! ai giúp mình với. cứ làm xong job ấn vào nộp job là nó bắt đăng nhập lại!
cái này là do mấy bạn xài 3G mà 3G thì nó liên tục thay đổi ip mới bị vậy. khi fake thì ip đc cố định nên ko bị out acc

có đại ca nào có thể cho mình yahoo và chỉ giáo mình kha khá vấn đề . vì mới chiến lên mình sẽ hỏi những câu cực gà và vớ vỉn đảm bảo đau đầu và hại não thế lên đại ca nào có thần kinh thép cho mình bái sư học nghệ . sau khi đã có thể làm thành thục lần rút đầu tiên xin hậu tạ xin sư phụ :D :binhsua168:

có đại ca nào có thể cho mình yahoo và chỉ giáo mình kha khá vấn đề . vì mới chiến lên mình sẽ hỏi những câu cực gà và vớ vỉn đảm bảo đau đầu và hại não thế lên đại ca nào có thần kinh thép cho mình bái sư học nghệ . sau khi đã có thể làm thành thục lần rút đầu tiên xin hậu tạ xin sư phụ :D :binhsua168:

Có gì thì cứ post lên đây, hỏi bao nhiêu hay gà cỡ nào cũng được, sẽ trả lời tất, để các bạn newbie sau đỡ phải hỏi lại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week