Ask Topic newbie học hỏi

kukoi

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Chào các bác , các anh chị . em mày mò nghiên cứu cả tháng rồi mà k có sư phụ dạy offline vẫn k chiến dc cái gì .. đói dài :(( nay mạo muội nhờ các bác xem kiến thức e có liệu đã đúng và đủ chưa ạ . em muốn tự làm tự ăn vì k biết ai nhận cho e theo . vậy nếu solo thì như sau đúng k ạ :
1. Tạo site của riêng mình > up code lên.
2. Cần có acc net , k reg dc thì mua .
3. Lấy link offers trên net > add vào site của mình .
4. Sử dụng các tool fake ip ( sock , hma.. dùng BS và các tool change BS nếu làm android )
5. Tự kick link off rồi làm đi làm lại với ip và info khác nhau .

Em mới chỉ nắm được cơ bản như vậy .k biết còn thiếu nhiều ko ạ , mọi người dạy bảo với.
Có net nào dễ reg để em tập làm quen k ạ .
Newbie cái gì cũng gà hỏi nhiều mong mn k ném đá :(
Thank mn

:( cùng tâm sự với thớt.3 năm đi tìm sư phụ mà tìm ko ra,sư phò người ở đâu mau hiển linh đi :confused:.thiên hạ chết đói hết rồi :confused:

đọc top mới thấu hiểu newbie mình may mắn có người bạn dẫn dắt đi nên tự solo + thêm mày mò tới giờ vẫn chưa thành công gi nhưng cũng nắm được tất cả cơ bản của chúc các bạn tìm được thầy có tâm hay đồng đạo hướng dẫn

ib mình chỉ cho mấy cái cơ bản với cho cái site cùi dùng tạm

pro có nhận đệ không xin 1 slot

như thớt, có net nào dễ đăng kí cho xin cái link học làm offer :p

Chào các bác , các anh chị . em mày mò nghiên cứu cả tháng rồi mà k có sư phụ dạy offline vẫn k chiến dc cái gì .. đói dài :(( nay mạo muội nhờ các bác xem kiến thức e có liệu đã đúng và đủ chưa ạ . em muốn tự làm tự ăn vì k biết ai nhận cho e theo . vậy nếu solo thì như sau đúng k ạ :
1. Tạo site của riêng mình > up code lên.
2. Cần có acc net , k reg dc thì mua .
3. Lấy link offers trên net > add vào site của mình .
4. Sử dụng các tool fake ip ( sock , hma.. dùng BS và các tool change BS nếu làm android )
5. Tự kick link off rồi làm đi làm lại với ip và info khác nhau .

Em mới chỉ nắm được cơ bản như vậy .k biết còn thiếu nhiều ko ạ , mọi người dạy bảo với.
Có net nào dễ reg để em tập làm quen k ạ .
Newbie cái gì cũng gà hỏi nhiều mong mn k ném đá :(
Thank mn

lý thuyết là đúng rồi đó bác

cũng đang nghiên cứu cái này, thấy thiên hạ làm tiền nhiều vãi:D

Tất cả đều chuẩn chỉ còn học cách ( nấu các món ăn thật ngon ) mọi thành công nằm ở bí kip pha chế....

Các anh em nào muốn pm tôi sẽ giúp nhé, đào tạo và chuyển giao...

Tất cả đều chuẩn chỉ còn học cách ( nấu các món ăn thật ngon ) mọi thành công nằm ở bí kip pha chế....

Các anh em nào muốn pm tôi sẽ giúp nhé, đào tạo và chuyển giao...
có fee ko cậu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom