Got Paid Topic Hóng Ga Tổng và Paid tháng 03/2017

ko lq nhưng mà sao cái 6k5 view đc có 0.3 các bác nhỉ @@, content view việt của em, chắc 1 năm nữa mới có thành quả =))

chủ yếu là quảng cáo vn thì thấp là đúng rồi :(
tất cả đều VN hết đó bác. cái 1k5 view kia đc 0.07 mà cái 6k5view đc có 0.03. :D Chắc là do số lượng click vào QC khác nhau phải ko bác. E tưởng cứ có view có hiển thị quảng cáo là có tiền. :D

tất cả đều VN hết đó bác. cái 1k5 view kia đc 0.07 mà cái 6k5view đc có 0.03. :D Chắc là do số lượng click vào QC khác nhau phải ko bác. E tưởng cứ có view có hiển thị quảng cáo là có tiền. :D
vn tiền click chán lắm cậu ơi ! :(

chuẩn bị paid rồi ! anh em nào dc paid show cho a e có động lực chăn ga nha !
bác cho e hỏi cái vidIQ có cách nào setting cho nó hiển thị tiền chuẩn giống trong Analytics không ? E thấy nó hiển thị $ theo view US thì phải, cao ngút trời trong khi thực tế đc có 1 tí tẹo tèo teo =)))

bác cho e hỏi cái vidIQ có cách nào setting cho nó hiển thị tiền chuẩn giống trong Analytics không ? E thấy nó hiển thị $ theo view US thì phải, cao ngút trời trong khi thực tế đc có 1 tí tẹo tèo teo =)))
do cách setup và cài ads với nc của bạn thôi ! tớ thấy nó chuẩn 80-90% tiền của tớ

Bác nào nghỉ YTB có key share em với nhé
or key nào cứ lk gà là toi thì share em tést tut với :D:D

nếu ráng để time trên 4p là ngon
time trung bình 4p à bác ?
Sao nó ghét nó dã man với VN thế, có cách nào cải thiện tiền ko bác, e chưa setting cái gì, quảng cáo hay mọi thứ mặc định hết.

time trung bình 4p à bác ?
Sao nó ghét nó dã man với VN thế, có cách nào cải thiện tiền ko bác, e chưa setting cái gì, quảng cáo hay mọi thứ mặc định hết.
vn thì chịu thôi ! hiện tại các nhà quảng cáo lớn của ytb đang có vấn đề nên ads cũng sẽ bị giảm đáng kể. hôm nay 21 rồi mong paid tiếp thôi

View ngoài là như nào các bác,em mới vào nghề,muốn lấy view ngoài là làm như nào.Mà em làm youtube bên bỉ hay séc được không

Announcements

Forum statistics

Threads
418,564
170,656
Latest member
TrangDoji
Back
Top Bottom