Got Paid Topic Hóng Ga Tổng và Paid tháng 03/2017

Pro vãi thật. Cái $1,161.73 là đến ngày 28.2 nó tổng, còn trong yt nó hiện $1,467.69 là đến bây giờ nó tăng $ lên chứ gì. Có gì mà bâng khuâng. Bạn chọn gửi qua ngân hàng là nhanh, gọn, lẹ. Khỏi đi đâu đến khoảng ngày 23 của tháng là tiền vào tk. Còn western union thì cũng khoảng 21, 23, 23, ... gì đó nó gửi mã. Bác ra ngân hàng, cầm thêm cmnd rút tiền về.

Bác chỉ em nó chiến sao được $1k/tháng đươc không? inbox em nó nhé. :D:D:D
Ah thì ra là vậy ! có thể thanh toán qua ngân hàng ah ! ok mình sẽ chọn thanh toán qua ngân hàng! nhưng mà thấy bảo lần đầu tiên phải nhập mã pin xác nhận địa chỉ cơ mà bạn !
Mình làm nội dung cho người nước ngoài vì mình nói được tiếng anh bạn ah , chủ đề thì về mấy cái handmade thôi bạn ah , càng đơn giản cảng dễ làm thì tụi nó càng thích, bây giờ mỗi ngày được 1k sub hihi

Ah thì ra là vậy ! có thể thanh toán qua ngân hàng ah ! ok mình sẽ chọn thanh toán qua ngân hàng! nhưng mà thấy bảo lần đầu tiên phải nhập mã pin xác nhận địa chỉ cơ mà bạn !
Mình làm nội dung cho người nước ngoài vì mình nói được tiếng anh bạn ah , chủ đề thì về mấy cái handmade thôi bạn ah , càng đơn giản cảng dễ làm thì tụi nó càng thích, bây giờ mỗi ngày được 1k sub hihi

chúc mừng bạn.

Channel hiện 712.4 $ Không tổng mẹ j` chắc chờ tháng sau vào net nhanh . Mẹ google làm ăn kiểu j` ko biết :(:(:( Má VL quá :(:( Cả đống tiền chạy adwords

Last edited:
Channel hiện 712.4 $ Không tổng mẹ j` chắc chờ tháng sau vào net nhanh . Mẹ google làm ăn kiểu j` ko biết :(:(:( Má VL quá :(:( Cả đống tiền chạy adwords

nếu kêh vẫn live và sống thọ thì đến ngày 16 mới hết nhé !

có bác nào nhận đệ ko ạ :(

Ngon thế. Mã pin để xác nhận danh tính GA của bạn. GA bạn mới lập trên $10 thì nó sẽ gửi mã pin về cho bạn theo địa chỉ nhà mà bạn viết trong GA. Còn tiền tháng sau bạn mới lãnh được, vì đợi mã pin đó về, để xác nhận tài khoản GA trước đã..

hiên tại giờ reup cũng phải thay đổi 1 tý
chứ giờ reup vẫn có thể reporrt người khác
đọc chữ ký bác thấy hay, ko biết bác có nhận giúp đỡ e ko ạ :)

vào nét rồi, giờ vào xem anh em hóng cho vui thôi :D

các pro cho mình hỏi mình tải cả trăm video lên 1 kênh trong 1-2 ngày có bị dính spam ko nhỉ

Ngon thế. Mã pin để xác nhận danh tính GA của bạn. GA bạn mới lập trên $10 thì nó sẽ gửi mã pin về cho bạn theo địa chỉ nhà mà bạn viết trong GA. Còn tiền tháng sau bạn mới lãnh được, vì đợi mã pin đó về, để xác nhận tài khoản GA trước đã..
Bạn cho mình hỏi sao trang GA của mình không có thông báo yêu cầu mã pin xác nhận địa chỉ nhỉ ! khi vào account information thì cũng không thấy dòng verify address đâu cả ? chỉ có 1 cái thông báo là chọn phương thức nhận tiền thôi , thanks bạn

Bạn cho mình hỏi sao trang GA của mình không có thông báo yêu cầu mã pin xác nhận địa chỉ nhỉ ! khi vào account information thì cũng không thấy dòng verify address đâu cả ? chỉ có 1 cái thông báo là chọn phương thức nhận tiền thôi , thanks bạn
sau ngày 15 hàng tháng nếu đủ 10$ sẽ có thông báo trong tk GA

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back