• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Topic giành cho các anh em bị payza reserved và rod.xiphan

hi vọng anh em cùng Rod vượt qua bão kì này. Nếu Rod là người bị hại, thì nên thông cảm cho cậu ấy !!

Hi vọng mọi người chia đều miếng bánh mang tên rodxiphan!! :binhsua160::binhsua160::binhsua160::binhsua160:

max bi 400 $ = 7tr
max lay 3tr5 dc roi rod

có khi số tiền lên đến tiền tỉ đấy nhỉ :( Sợ thật mmo mà còn kinh khủng hơn ngoài xã hội nữa

:m003: thằng loàn tây này muốn chơi chết bế bì rùi :m040:

Tiền nhiều vậy sao a e ko thử thuê mấy du học sinh người việt làm MMO đến trụ sở nó làm việc đôi khi gỡ gạc được tí nào:)

:m003: thằng loàn tây này muốn chơi chết bế bì rùi :m040:
Biết phải tây thật ko hay scammer giả làm tây đó, chứ thật sự pz đối với tụi tây làm gì có giả rẻ vậy, khi mua pz giá rẻ thì xác định trước đó là nguồn gì rồi, nguồn sạch làm gì có giá đó.

có khi số tiền lên đến tiền tỉ đấy nhỉ :( Sợ thật mmo mà còn kinh khủng hơn ngoài xã hội nữa
sự thật lên đến tiền tỷ thì mọi người cùng nhau vạch mặt thằng tây đó cho chít mie nó đi ....
đừng vì sợ thằng đó mà ko làm gì nó hay report nó .... payza cuối cùng cũng sẽ phát hiện ra những tk khác thôi, và cuối cùng thì dân MMO Việt Nam mình bị thiệt hại thôi, thằng tây đứng cười

sự thật lên đến tiền tỷ thì mọi người cùng nhau vạch mặt thằng tây đó cho chít mie nó đi ....
đừng vì sợ thằng đó mà ko làm gì nó hay report nó .... payza cuối cùng cũng sẽ phát hiện ra những tk khác thôi, và cuối cùng thì dân MMO Việt Nam mình bị thiệt hại thôi, thằng tây đứng cười
bác này ở Bình Dương à???

ghê thiệt mình mmo vài lần bị scam vài chục $ đã buồn hết cả người rồi , không biết mọi người bị mất tiền giờ ra sao :( Chia buồn

sao rod ko giải thích rõ nhỉ, diễn biến sự việc như thế nào, cậu lấy nguồn từ đâu??

TOi rồi, mấy hôm trước mua ít Payza rẻ, đang ex sang LR và nghi là dính chưởng với nó rồi ( Thấy duyệt tiền lâu :( )

Bác rob có lẽ đổ hết vốn vào thằng này, giờ chẳng còn đường lùi nữa :(

Thôi thì sự việc ra thế này thì chỉ xin lại cậu 5 củ, nói cũng hơi mệt rồi đấy !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom