• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Topic giành cho các anh em bị payza reserved và rod.xiphan

có lấy lại được cũng là may rồi. Haiz!
Đúng là tháng này đen vãi

thế chỉ lấy lại số tiền cậu ấy đã sell thôi chứ cả loạt thế thì cậu đấy bán nhà ko đủ big scandal đây:binhsua135:

Mình ko giao dịch PZ với cậu rod này (theo dự đoán thì còn khá trẻ) nhưng có giao dịch STP vài lần, trong đó cũng có 1 lần bị sự cố nhưng không phải do acc mình và sau đó mình contact STP nên đc giải quyết ổn thỏa. Qua mấy lần giao dịch đó mình đánh giá cậu này là người thật thà và làm ăn nghiêm túc nhưng thiếu kinh nghiêm, sẵn sàng làm trung gian (reseller) để kiếm chênh lệch nhưng không lường đc các nguy cơ và rủi ro tiểm ẩn, chỉ đơn gian thấy có thể kiếm thu nhập là làm. Tất nhiên việc này ko có gì là sai và cũng là cách kiếm tiền chân chính, nhưng rất tiếc là có thể gặp phải những khó khăn như hiện tại.

Về vụ việc này mình thấy cậu rod lập topic này ra là không có nhiều ý nghĩa và chỉ thêm rối. Thực tế thiệt hại thế nào và bị reserved bao nhiêu chính bản thân cậu rod sẽ nắm đc. Vậy nên việc cần làm là rod nên có ý kiến chính thức sẽ xử lý thế nào chứ ko nên lập topic kêu mọi người vào báo danh như thế này.

Thế điểm danh song thôi hả :|

Uhm điểm danh cho biết có mặt xong rồi xếp hàng ra về :D Ai mất nhiều tiền nhất đc ưu tiên về trước :)

Không có bất cứ thông tin nào liên lạc và chủ động từ rod.xiphan
Hôm qua số tiền reversed đã lên gần 200tr, mình đã làm việc với công ty luật sư hôm nay rồi. Hồ sơ hoàn tất vào ngày thứ 5 và hi vọng sẽ gửi vào thừ 6 tuần này hoặc thứ 3 tuần sau.
Theo lời của bác lượm vỏ chai :binhsua76:

Lại bị reverse tiếp 40PZ từ rod

Proof nhận PZ qua mail

p/s: lúc trước 15PZ là gần cả tiền học phí 2 tín chỉ của em. Giờ này thì 40PZ??? Ôi thôi, lại phải mượn tiền đóng học phí sao??

Last edited by a moderator:
từ từ rồi vụ này sẽ chìm vào quên lãng, và tiền của mình cũng chìm theo luôn :m020:

bị thu hồi 50 pz cua thằng loằn đó :m020:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,972
Latest member
zkai
Back
Top Bottom