Topic đặc biệt về tình cảm anh em trong forum

nmtrung

Hero
Reactions
964
MR
0.000
Uhm chào tất cả các mem và BQT em là bên thứ 3 đứng ra để nói đôi điều về chuyện vừa xảy ra: vì một mâu thuẫn giữa mem và BQT nên 1 trong bác gão cuội vừa dứt áo ra đi, topic chia tay cảu bác ấy đây http://mmo4vn.com/showthread.php?10422-Thong-bao-ngung-hoat-dong-Dai-Gai-trong-hoi-Dai-Gai

Chuyện theo em hiểu là thế này, bác hiếu có lập 1 topic về huơgn 1 hẫn pTC rất chi tiết, bác ấy mất cả buổi ngồi dịch từ tiếng anh và edit chình sửa đủ kiểu, nhưng bác ấy post nhầm vào box PTC, đây là bõ điểm nóng của diễn đàn, topic ấy tồn tại không lâu thì bị mod bem bem move sang box support

Chuyện nếu chỉ thế thì cũng ko có vấn đề gì, nhưng do giọt nước tràn ly, bác hiếu nói rằng topic của mình lập ra hay bị mod bem del và move chưa đầy 1 phút trong khi có rất nhiều topic khác bị sai rule thì ko sao nên bác ấy có hiềm khích với mod bem

Nhưng theo lời bác bem nói, bác ấy chỉ del 1 và move 1 topic rất đúng nguyên tắc

Uhm thật ra nhìn chung mà nói chuyện cũng ko có gì, 2 bác nói là đừng trẻ con nhưng hành động thì ko thế.

Thế nên em xin mở topic này để ae giải bầy với nhau, ngồi lại để chỉ rõ chỗ sai đúng của mỗi người, đâu thể ai cũng đúng đc và ngoài chuyện nguyên tắc đôi khi cũng cần có cái tình nữa, mặt khác nhiều mem mới lợi dụng forum lõng lẽo trong chuyện quản lý nên spam bài và up bài rất linh tinh

Cùng một mái nhà ko ít thì nhiều a cũng có tình cảm rồi, đừng làm chúng ta xa nhau hơn nữa, đừng để khi mất đi mới thấy quý. Cùng nhau đoàn kết vì 1 mmo4vn là tốt nhất mấy bác ạ

Nói thật chứ anh em bỏ đi nhiều rồi: TocNgan, Hg, tanghien, hoangtu186.....
nên giờ ai ra đi nữa em cũng buồn cả, bác nào đừng gắn bó với forum nhiều năm mà chia tay thì sẽ có tâm trạng như em đã từng có (1 forum webgame em gắn bó 3 năm nhưng giờ nó giải thể)

Mong các bác xem xét và làm hào với nhau. Thân ái và quyết thắng

P/S: bài này mình viết trong phần góp ý chắc ko vi phạm bất lì rule nào của diễn đàn. Bác nào có cái sai thì cứ sửa đừng vì cái tôi lớn quá mà mất hết tình cảm anh em nhé.
:binhsua03:

P/S2 : bị del lần 2 rồi, topic này đb nhất là a chỉ có thể rp 1 lần duy nhất

---------- Post added at 04:46 PM ---------- Previous post was at 04:44 PM ----------

một lời nhận xét của bác bem: 1 topic lập ra cho thấy sự ngu si và trẻ con biểu hiện 1 lòng ghen ghét phá đám

Last edited by a moderator:
Bác Bem sai rồi, Tranhieu xin lỗi đi :D

tôi sai cái gì ?????? tôi để ý bạn có mặt ở forum này cũng đã lâu còn sớm hơn rất nhiều so với chủ hội daigai tại sao lại nói 1 câu như thế ?
bạn là nguòi nhận nhiều bonus của chủ hội hay là 1 nguoi có hiềm khích với tôi từ truóc khi tôi làm mod . khi đó tôi hay post bài các site PTC cũng với bạn ??

Last edited by a moderator:
Upvote 0
tôi sai cái gì ?????? tôi để ý bạn có mặt ở forum này cũng đã lâu còn sớm hơn rất nhiều so với chủ hội daigai tại sao lại nói 1 câu như thế ?
bạn là nguòi nhận nhiều bonus của chủ hội hay là 1 nguoi có hiềm khích với tôi từ truóc khi tôi làm mod . khi đó tôi hay post bài các site PTC cũng với bạn ??

---------- Post added at 05:38 PM ---------- Previous post was at 05:37 PM ----------

@bem: Bỏ qua đi cậu, bạn ý không có ý gì đâu.
@chuoilunpzy: đừng nói lung tung tự 2 bác ý giải quyết

Upvote 0
chà, tình hình này giống chiến sự ở LYBIA rồi, đợi Hiếu vào giải quyết thôi ! Bem bem cũng nên bình tĩnh nhé, cố gắng giữ sức khỏe ! còn mấy cái chuyện bỏ forum để đi, theo mình nếu cảm thấy còn có thể gắn bó và đoàn kết xây dựng forum đi lên thì ở , không thì thôi, anh em khác ngoài lề không nên lập hẳn topic này !
hãy cố gắng như chính chúng ta đã từng cố
!

Upvote 0
- 2 bên ráng giữ bình tĩnh... ôn hòa thì mới giải quyết đc....

Upvote 0
Mình là trần hiếu, mình ko có hiềm khích hay điều gì cả, nếu là Mod khác mình ko bao giờ phàn nàn hay gì cả. Chú bem học cùng trường bách khoa, là người mình hay giao lưu khi mới bắt đầu vào forum, mọi vấn đề mình đều ủng hộ chú ấy. Vì vậy những điều đó làm mình thực sự suy nghĩ, mình post bài hỏi chú bem vì sao xóa các topic trước vì lúc đầu chỉ nghĩ chú bem trêu mình, ko nghĩ là cố ý xóa như vậy. Nhưng bài post đó mình chỉ viết Tại sao chú ..... anh thế, ko hề nói là xóa bài ở đó để ko ai biết chuyện ngoài 2 người.
Về topic đã xóa, rồi đồng ý như chú bem nói là anh đã có topic hơn 3000 view ko nên lập topic mới, tại sao xóa liên tục 2 lần khi mình bỏ công cả buổi tối để viết. Bây giờ theo những gì chú bem nói, anh chỉ muốn hỏi chú những câu sau, nếu chú trả lời sai thì thực sự anh ko còn gì để nói nữa:
-Anh lập 1 topic mới có proof rất nhiều, mục đích là tăng thêm Bonus cho mem lên gấp đôi, kèm theo tuyển reg cho 1 site khác có Proof, điều đó có vi phạm rule box PTC không?
- Trong box PTC đó, chú đã viết bao nhiêu topic chưa có proof vào đó rồi ? trả lời trung thực.
- Trong box newsite, chú Sticky bao nhiêu topic của chú tuyển các site mới ? trả lời trung thực.
- Chú nói trong box hỗ trợ thanh toán, đã có hướng dẫn tranh chấp AP=> Chú thử đưa ra dẫn chứng, anh xin thưa trên Google còn không có một thông tin nào về nó. Chú đã đọc kỹ topic hướng dẫn của anh trước khi move chưa? Chú biết gì về tranh chấp AP chú nói ra cho anh và mọi người biết?
- Chú nói tranh chấp Paypal? Đồng ý đã có bài của bác XuanThuyC, vậy với PTC, chú nói cho anh xem điều kiện như thế nào khi chơi PTC để có thể thắng khi tranh chấp PP?
- Chú nói whois.domaintools.com ai cũng biết, đồng ý là vậy, vậy biết nhưng cách phân tích và lựa chọn nó như thế nào? có phải ai cũng biết ? nếu ai cũng biết tại sao anh mới post topic đó sau 5 phút, có 10 view thì có 10 nút Thanks của mem cho anh?
Tất cả những gì anh viết trên đó đều dẫn chứng bằng hình ảnh của chính anh trải nghiệm và thành công, anh ko phải mất cả buổi sáng để viết ra những điều vô nghĩa và để xóa nó đi một cách vô nghĩa. Còn về bản thân anh, anh ko bao giờ làm điều gì ở forum này mà có một ai đó phải phàn nàn về anh cả.

---------- Post added at 06:53 PM ---------- Previous post was at 06:43 PM ----------

Nếu topic hướng dẫn của anh chú nghĩ thực sự vô nghĩa, vậy chủ thử Un delele nó lại rồi cho mọi người đọc xem nhận xét của mọi người đã từng đọc qua nó và link nó lại ở topic này?. Có phải nó đáng để move hay delete không?

Upvote 0
bembem vui lòng trả lời toàn bộ những câu hỏi của daigai nhé , mình cảm thấy box ptc có vẻ như quá phức tạp , nên các bạn cố gắng bình tĩnh mà giải quyết nhé , sau việc này sẽ bổ sung thêm nhân lực để giám sát tình hình 2 box ptc và newsite.

Upvote 0
Nhờ Shin lấy lại topic đó thử xem dc ko :-s

Upvote 0
Mình muốn nói thêm ở đây ko phải tranh cãi ai đúng hay ai sai cả, mình rất quý chú bem, từ khi chú xóa topic đó của anh và đến bây giờ ngày mai anh ko tham gia diễn đàn nữa anh vẫn luôn thắc mắc câu hỏi là " anh có làm điều gì chú cảm thấy ko vừa lòng nên chú mới thế?" - Chú đừng trả lời là làm đúng rule diễn đàn vì anh biết điều đó là không đúng, anh cực kỳ hiểu lòng người, nếu mà đúng luật thì anh vui vẻ và chấp nhận chứ không bao giờ cư xử kẻo trẻ con đâu.

---------- Post added at 07:37 PM ---------- Previous post was at 07:26 PM ----------

Link để chú xem lại nhận xét của mọi người chỉ sau 5 phút trước khi post và chú move đi:
http://mmo4vn.com/showthread.php?10...au-tu-cach-tranh-chap-PP-va-AP-bang-hinh-anh-
Anh ko nghĩ là nó ko thể tồn tại quá 10 phút ở box PTC như thế !

Upvote 0
anh vi phạm nhiều chứ tôi thì vi phạm đáng bao nhiêu . vâng tôi có 1 topic vi pham bên box PTC là site mới ko có proof tôi sẽ xửa tôi sẽ xóa ngay . từ ngày làm mod đến giờ tôi stick 1 topic duy nhất bên newsite . topic "bonus 0.8$ cho 2 newsite" . ANh lập rất nhiều topic bonus các site bên box PTC và có nhiều cái ko có proof nhưng vì topic của anh đông ngay ngày đầu tiên nên tôi ko làm gì và cũng tạo điều kiện cho anh tuyển và thu hút mem
tôi xóa 1 topic đó của anh vì tôi thấy site đó anh có 1 topic rất đông view và ref rồi giờ anh bỏ đi lập cái mới thì tôi nghĩ nhiều mem ko để ý và tôi nghĩ tốt nhất anh em cứ theo topic đó để các mem cũ biết và anh có thể nhờ tôi chỉnh sửa lại nếu anh tăng bonus . ngày trước tôi vẫn làm thế cho anh mà ?
việc tôi lỡ stick 1 topic bên newsite là vị thời gian vừa rồi tôi thi xong rảnh và đang vui lên hơi làm liều và ngày trước tôi thấy bác ngocthiem stick rất nhiều nên tôi nghĩ làm 1 cái cũng ko sao ,mong anh em thông cảm . tôi thề chỉ stick 1 topic tuyển ref đó thôi để ko làm anh hửong đến anh em
- Chú nói trong box hỗ trợ thanh toán, đã có hướng dẫn tranh chấp AP=> Chú thử đưa ra dẫn chứng, anh xin thưa trên Google còn không có một thông tin nào về nó. Chú đã đọc kỹ topic hướng dẫn của anh trước khi move chưa? Chú biết gì về tranh chấp AP chú nói ra cho anh và mọi người biết?
- Chú nói tranh chấp Paypal? Đồng ý đã có bài của bác XuanThuyC, vậy với PTC, chú nói cho anh xem điều kiện như thế nào khi chơi PTC để có thể thắng khi tranh chấp PP?
tôi ko ở đây để tranh luận về cái này với anh , cái tranh chấp PP AP của anh nói ( chưa có trên google ? tôi cũng ko rõ vì tôi ko thích tra google) ngày mai hay lúc nào rảnh tôi sẽ lập 1 topic hoặc viết thêm vào bài tôi đã viết .
Nếu topic hướng dẫn của anh chú nghĩ thực sự vô nghĩa, vậy chủ thử Un delele nó lại rồi cho mọi người đọc xem nhận xét của mọi người đã từng đọc qua nó và link nó lại ở topic này?. Có phải nó đáng để move hay delete không?
tôi ko coi bài anh là vô nghĩa , và tôi chỉ move nó qua support chứ tôi ko del ???????????? và tôi move có để lại thường chuyển hướng để anh em trong box PTC rõ .
việc lần trước anh cũng lập 1 topic trách tôi vì còn nói bỏ đi . tôi đã chat trên chatbox với anh 1 cách hết sức thoải mái và chúng ta lại bình thường
anh bonus thoáng nhiều người nể anh coi trọng anh còn tôi làm mod có thể cái này cái kia ko đc lòng hết mọi ngươi . giò cái gì anh làm là việc của anh . họ yêu thích anh và có thể cô lập tôi và đến 1 lúc nào đó tôi mới thật sự mới phải bỏ cái forum này

tôi đang ốm và vô cùng mệt mỏi cả ngày chưa cơm chào gì vì thế hãy để tôi yên . cảm ơn

Upvote 0
Em chẳng biết phải nói sao :|
Em vẫn mong 2 anh ôn hòa nói chuyện.

Upvote 0
anh vi phạm nhiều chứ tôi thì vi phạm đáng bao nhiêu . vâng tôi có 1 topic vi pham bên box PTC là site mới ko có proof tôi sẽ xửa tôi sẽ xóa ngay . từ ngày làm mod đến giờ tôi stick 1 topic duy nhất bên newsite . topic "bonus 0.8$ cho 2 newsite" . ANh lập rất nhiều topic bonus các site bên box PTC và có nhiều cái ko có proof nhưng vì topic của anh đông ngay ngày đầu tiên nên tôi ko làm gì và cũng tạo điều kiện cho anh tuyển và thu hút mem
tôi xóa 1 topic đó của anh vì tôi thấy site đó anh có 1 topic rất đông view và ref rồi giờ anh bỏ đi lập cái mới thì tôi nghĩ nhiều mem ko để ý và tôi nghĩ tốt nhất anh em cứ theo topic đó để các mem cũ biết và anh có thể nhờ tôi chỉnh sửa lại nếu anh tăng bonus . ngày trước tôi vẫn làm thế cho anh mà ?
việc tôi lỡ stick 1 topic bên newsite là vị thời gian vừa rồi tôi thi xong rảnh và đang vui lên hơi làm liều và ngày trước tôi thấy bác ngocthiem stick rất nhiều nên tôi nghĩ làm 1 cái cũng ko sao ,mong anh em thông cảm . tôi thề chỉ stick 1 topic tuyển ref đó thôi để ko làm anh hửong đến anh em

tôi ko ở đây để tranh luận về cái này với anh , cái tranh chấp PP AP của anh nói ( chưa có trên google ? tôi cũng ko rõ vì tôi ko thích tra google) ngày mai hay lúc nào rảnh tôi sẽ lập 1 topic hoặc viết thêm vào bài tôi đã viết .

tôi ko coi bài anh là vô nghĩa , và tôi chỉ move nó qua support chứ tôi ko del ???????????? và tôi move có để lại thường chuyển hướng để anh em trong box PTC rõ .
việc lần trước anh cũng lập 1 topic trách tôi vì còn nói bỏ đi . tôi đã chat trên chatbox với anh 1 cách hết sức thoải mái và chúng ta lại bình thường
anh bonus thoáng nhiều người nể anh coi trọng anh còn tôi làm mod có thể cái này cái kia ko đc lòng hết mọi ngươi . giò cái gì anh làm là việc của anh . họ yêu thích anh và có thể cô lập tôi và đến 1 lúc nào đó tôi mới thật sự mới phải bỏ cái forum này

tôi đang ốm và vô cùng mệt mỏi cả ngày chưa cơm chào gì vì thế hãy để tôi yên . cảm ơn

tôi đã cố gắng gõ để mọi người hiểu và đừng làm phiền tôi nữa . kể từ bây giờ coi như tôi đã nghỉ PTC topic tôi lập ra hằng ngày vào buổi tôi tôi sẽ vào và trả bonus ,refback

Upvote 0
Đúng là bembem stick 1 cái topic đấy mấy hôm nay mình cũng để ý thấy.....
Nếu nhìn thoáng qua thì cũng thấy khó chịu nhưng nghĩ kĩ thì Mod cũng có quyền làm thế nhưng đừng quá đáng quá là được.
Chuyện bembem tạo điều kiện cho anh em tuyển ref thì mình ủng hộ xác nhận đúng là thế..còn chuyển bác hiếu với bem người ngoài không biết chỉ người trong cuộc biết thôi.
Đừng làm rối bời mọi chuyện lên như thế!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
:| :| :| Mà lập topic này cũng là tệ rồi kệ để người ta tự giải quyết đi nmtrung............Việc các mem thân thiết gần đây không tham ja forum là vì họ có việc bận...còn bác hiếu gắn bó forum cùng mmo với anh em trong thời gian qua ai cũng quý anh ấy.Anh ấy là đối thủ cạnh tranh nặng ký của mềnh,không có anh ý thì thật nhạt nhẽo.Mong anh suy nghĩ quay lại tiếp tục 'làm việc'.
Cám ơn đã lắng nghe.

Upvote 0
Đúng là anh từng post 3 topic chưa có Proof vào box PTC là 3 topic tặng tiền ngay sau khi đăng ký là tuyển site Coinzer và GoldRushPTC sau đó đã cập nhật Proof sau 1 ngày., 1 topic là tuyển bux4real và twinbux nhưng đã move ngay sau đó. Ngay sau khi bị xóa và move topic anh thử vào box PTC xem, vô vàn topic ko có proof tràn lan trong đó nhưng topic của anh ko tồn tại quá 5 phút, tất cả các topic anh viết đều có ghi chú trên là " Xin phép các mod cho tồn tại 1 ngày hoặc 2 ngày" rồi cập nhật proof ngay.Nếu Mod move tất cả hay xóa tất cả các topic sai nội quy thì chẳng có lý do gì để anh phải suy nghĩ cả. Anh ko nói ai đi hay ở, trong nhắn tin lần trước cho chú anh ko nói là bỏ forum, anh chỉ nói với chú " nếu chú cảm thấy ko muốn anh ở forum thì nhắn riêng cho anh, anh ko hiểu vì sao chú làm thế".
Nghe những gì chú nói thì thắc mắc của anh cuối cùng cũng được giải đáp, anh sẽ không bao giờ tuyển reg hay viết topic mới ở diễn đàn này nữa.

---------- Post added at 08:18 PM ---------- Previous post was at 08:11 PM ----------

Mà chú đi ăn cơm đi nhé, suy nghĩ lại anh thấy mình cũng vô ý nhưng đó là vô tình, site bux4real vanh tuyển reg vì anh thấy quảng cáo trên các trang PTC và macvix giới thiệu cho anh, anh thề với chú là anh chưa từng biết chú đã có topic tuyển reg site đó. Nếu biết chú đã tuyển rồi thì anh sẽ không tuyển nữa làm gì.
Ở đây ngoài site vcbux anh ko tuyển site nào cạnh tranh mạnh với anh em trong forum cả, tại sao các site uy tín như neo, on, rasta, globobux , buxify, ... anh ko bao giờ tuyển vì anh ko muốn cạnh tranh với mọi người, anh chỉ tuyển các site mới và sẵn sàng thử nghiệm. Có thể chú hiểu lầm anh nhưng cho đến thời điểm này anh vẫn luôn quý chú, chúc chú học hành ổn định rồi đi làm cho lành.

Upvote 0
Anh :|
Thế anh định bỏ em và Bác Vĩ à :(
Bỏ Dại Gái à :(
Bỏ tất cả các ref của anh à :(

Upvote 0
tôi nhắc lại 1 lần nữa cho anh và những người xem . tôi chỉ del 1 topic của anh và move 1 topic event hội dại gái bonus khủng .... ko hề có proof và post sai qui định vào bên trong hội dại gái của anh còn việc cái gì mà xin phép mod cho 1 2 ngày ???? tôi ko để ý
còn sau khi anh có phản ứng về việc đó lại lập 1 topic vậy tôi đã có những động thái động viện anh và sau đó anh post tiếp 1 hay vài topic vi phạm nữa tôi cũng ko để ý . tôi còn vô hội anh ủng hộ . và ủng hộ trên box PTC reg cho anh 2 site để anh vui
còn sau những việc đến như thế này tôi cũng ko còn biết kiểu gì nữa . tôi chỉ còn biết nói là tôi nghỉ chơi PTC thế thôi nhưng ko phải hoàn toàn tôi vẫn trả bonus và refback các site đã mở topic cho ref

Upvote 0
Anh chỉ tuyển 3 topic từ ngày vào forum đến giờ làm gì mà vài topic :(, hôm nay anh thực sự rất buồn vì tâm huyết bỏ ra nửa ngày, tuần nay anh cũng ko tuyển reg site nào nữa mà chú ko cho topic của anh hoành tráng 10 phút tí.
Thôi bỏ đi chú đi ăn cơm đi, cuộc sống còn nhiều chuyện để làm chứ ko phải ngồi cãi nhau như thế này.

---------- Post added at 08:49 PM ---------- Previous post was at 08:39 PM ----------

Hic theo trình tự từ 1 đến 10 trong box PTC, anh liệt kê ra 7 topic như thế này vẫn tồn tại và phát triển vài ngày nay. còn topic của anh ko thể sống quá 10 phút anh ko chạnh lòng sao được :(

http://mmo4vn.com/showthread.php?10...ho-3k-acc-dau-tien-min-cash-out-1-ngon-cuc-D-
http://mmo4vn.com/showthread.php?10373-ROOTBUX-Tra-Tien-Hangg-Ngay-Tu-Dong-Thanh-Toan-PP-AP-LR
http://mmo4vn.com/showthread.php?10414-Vn-IpanelOnline-Tuyen-Ref-Chi-Can-Reg-Nick-Bonus-Ngay-0-2-
http://mmo4vn.com/showthread.php?8377-1-Con-En-Khong-Lam-Nen-Mua-Xuan-Tuyen-Ref-Eu-bux-RB-100-
http://mmo4vn.com/showthread.php?10443-1-site-PTC-moi-toanh-thanh-toan-bang-payout-0-2-qua-paypal
http://mmo4vn.com/showthread.php?10...f-bonus-0-1-khong-phai-lam-gi-chi-can-dang-ky
http://mmo4vn.com/showthread.php?9835-referrer-PTC-Moi-Ra-Lo-21-3-Nang-Cap-Mien-Phi-1000-Ac-Dau-

Upvote 0
Thôi thì đây có vẻ như là sự hiểu lầm của cả 2 , 2 bạn nên thông cảm cho nhau , 1 người là mod quản lý cái box vô cùng phức tạp , 1 người là chủ hội biết bao nhiu việc phải làm nên việc tuyển trùng site đã có là ko thể tránh khỏi . Mình nghĩ ko ai phải ra đi cả , MMO4VN là ngôi nhà chung , chuyện đụng chạm xảy ra như cơm bửa , ko thể cứ mỗi lần có chuyện là kẻ đi người ở. Các bạn đều là người trưởng thành cả , đừng vì 1 mâu thuẩn mà làm lớn chuyện ra như thế này . Mong rằng cả hiếu và bembem suy nghĩ kỹ lại lời mình nói nha.

Upvote 0
Anh chỉ tuyển 3 topic từ ngày vào forum đến giờ làm gì mà vài topic
anh có đùa ko khi nói cái câu này tôi nhớ sơ sơ cũng trên dưới 10 hay là chỉ tính topic lớn . mà thôi ko nói đến này , anh bảo lập có 3 cái mà tôi del 1 cái thì thiệt quá ?
cuộc sống còn nhiều chuyện để làm chứ ko phải ngồi cãi nhau như thế này.
chỉ duy nhất câu này trong ngày anh nói là tôi thấy chính xác .
có những cái chơi nổi thì lại đc tán dương và có nhiều sự ủng hộ hỗ trợ đôi khi nó vớ vẩn . còn có những cái nổi là thành ra là bị thành kiến khó ưa . vậy thôi lựa chọn 1 cái phù hợp mà theo vậy
việc gì anh làm đó là việc của anh , ngày trước anh bị tôi move bài anh phản ứng lập topic kêu này kêu nọ rồi nói bỏ forum ...
tôi ko phải là admin hay là chủ của cái forum này , vậy tôi move bài anh sao vì thế mà anh giận anh kêu bỏ đi , tôi lên chatbox nói chuyện vui vui thoải mái cho anh yên tâm rồi reg site cho anh ... tôi nghĩ lại cũng thấy ngại
tôi chỉ là mod còn thua cả smod , tôi thích hay ghét anh thì cũng chả ảnh hưởng gì đến anh đi hay ở lại forum
tôi move bài lúc chiều của anh qua support newbie anh phản ứng bạn anh phản ứng ????????? điều này tôi cũng khó hiểu
còn đối với tôi tốt nhất là ko lập 1 topic nào về PTC nữa nhất là ở mmo4vn

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week