topic close - 2 bên tự thỏa thuận

Status
Not open for further replies.
b muốn ntn thì b nói ra, chat lúc 12h, hẹn 2-4h mình pm gửi tool lúc 3h và nick có online cả facebook cả yahoo b đều k trả lời

còn hứng hứng gì nữa, sai còn cãi >.<
dạ thưa a máy của em ko tắt ạ , em để đó em scan ssh và em ra ngoài anh ạ , a ngĩ ngồi chờ a hay sao

b muốn ntn thì b nói ra, chat lúc 12h, hẹn 2-4h mình pm gửi tool lúc 3h và nick có online cả facebook cả yahoo b đều k trả lời

còn hứng hứng gì nữa, sai còn cãi >.<
lạy ông thật onl là phải phải máy sao, bạn đáng lý phải đợi 1 tí hoặc Pm cả Inbox 4rum nếu khi đó ông ta onl 4rum nhưng phớt lờ bạn thì bạn hãy report vì từ tg bạn pm yahoo đến khi topic này mọc ra chỉ khoản 2h hơn 1 tí, bạn quá hấp tấp
thứ 2 bạn đang sai là ko waiting mà report thẳng luôn
Mình thấy bạn mới là người sai, nhưng thôi 2 ông xem lại giải quyết ổn thỏa đi
còn ông nên bớt cái tính hấp tấp đi :p

lạy ông thật onl là phải phải máy sao, bạn đáng lý phải đợi 1 tí hoặc Pm cả Inbox 4rum nếu khi đó ông ta onl 4rum nhưng phớt lờ bạn thì bạn hãy report vì từ tg bạn pm yahoo đến khi topic này mọc ra chỉ khoản 2h hơn 1 tí, bạn quá hấp tấp
thứ 2 bạn đang sai là ko waiting mà report thẳng luôn
Mình thấy bạn mới là người sai, nhưng thôi 2 ông xem lại giải quyết ổn thỏa đi
còn ông nên bớt cái tính hấp tấp đi :p
mình đâu có hằn học hay đòi tiền gì

cái mình k thích là cái thái độ của b đó, ỉm k nói gì, rồi sai vẫn cãi, 3h của mình, thời gian là tiền bạc 1 lời xin lỗi cũng k có còn cãi.

đề nghị mod banned nick >.<

Chuyện cũng k có gì giờ 2 bạn giao dịch r chủ thớt xóa hết thông tin trong topic đi kẻo ảnh hưởng bạn kia về sau còn làm ăn giao dịch. Nếu đc thì tốt nhất mod xóa luôn topic :d

cái mình k thích là cái thái độ của b đó, ỉm k nói gì, rồi sai vẫn cãi, 3h của mình, thời gian là tiền bạc 1 lời xin lỗi cũng k có còn cãi.

cho hỏi thái độ của bạn ?
vậy là đúng ah
?
bộ ai online là đều ngồi ỏ máy hả bạn ?
với lại tool của bạn mình còn chưa thấy
tool của bạn chăc đáp ứng yêu cầu mình chưa ?
mà thái độ của bạn cũng chẳng ai giám lấy
nhờ mod và lấy lại danh dự cho em

Nói mãi cậu ko hiểu bó tay, Onl yahoo FB ko hẳng là có ngồi máy, ví dụ mình yahoo 24/24 FB 24/24 hầu như cái gì cũng vậy kể cả Zalo cũng 24/24 nhưng có ngồi máy hay cầm điện thoại hay ko lại là vấn đề khác, nhìu khi người ta ko ngồi mấy hay bận gì đó đi đâu đó thì sao ?
Đáng lý bạn phải đợi 1 chút, bạn hẹn 2-4h giao, ông ta onl chờ bạn 2h ko thấy ông ta có trách bạn ko ? bạn onl 4h kém pm ko thấy đáng lý đợi 1 tí rồi hãy tính, mới có 2h đã vội report thì ai là người sai bạn tự hiểu lấy
Đâu phải yahoo onl FB onl là nhất thiết phải ngồi máy

Bạn chỉ cần nhớ câu này là đc ( ko phải ai onl cũng đang ngồi máy đâu, bạn nên nhớ đây là MMO treo máy là chuyện bình thường )

Mình thì làm tool luôn phải đặt cọc, tránh trường hợp như chủ thớt.

Còn nói tới thím paypal123 này thì khỏi nói rồi, lúc trưa pm nói chuyện, rồi hỏi hỏi tí im ru luôn, khinh người vãi, cho ra đảo đi, đặt tool người ta rồi, người ta ngồi code còn mình đi thuê thêm người khác, ai làm xong trước thì lấy trước, ai làm chưa xong mặc kệ hả ?

Chuyện cũng k có gì giờ 2 bạn giao dịch r chủ thớt xóa hết thông tin trong topic đi kẻo ảnh hưởng bạn kia về sau còn làm ăn giao dịch. Nếu đc thì tốt nhất mod xóa luôn topic :d
lão này ko có bảo hiểm chưa gi đã vậy
nếu bạn bạn giám giao dich ko ?

Mình thì làm tool luôn phải đặt cọc, tránh trường hợp như chủ thớt.

Còn nói tới thím paypal123 này thì khỏi nói rồi, lúc trưa pm nói chuyện, rồi hỏi hỏi tí im ru luôn, khinh người vãi, cho ra đảo đi.
dạ tool thi 1 cái dống người pm ko lẻ em ngồi chát từ người
bác nói chiện lich sự chúc chứ

dạ tool thi 1 cái dống người pm ko lẻ em ngồi chát từ người
bác nói chiện lich sự chúc chứ
Mình không nói chuyện lịch sự hay không đâu, đang nói chuyện ngang rồi không thèm trả lời cũng ko sao.

Vấn đề là ở chỗ đặt tool, đã thuê người ta làm ko cần đặt cọc rồi mà còn đi thuê người khác làm, ai làm xong cậu lấy còn ai xong sau coi như ko cần chứ gì :rolleyes:

Mình không nói chuyện lịch sự hay không đâu, đang nói chuyện ngang rồi không thèm trả lời cũng ko sao.

Vấn đề là ở chỗ đặt tool, đã thuê người ta làm ko cần đặt cọc rồi mà còn đi thuê người khác làm, ai làm xong cậu lấy còn ai xong sau coi như ko cần chứ gì :rolleyes:
dạ em có thuê a làm chưa
anh up log chat lên cho mọi người xem
rồi a có thấy topic em nhờ mod close chưa ? nếu chưa tim dc close làm gì ?
bác ko biết gì thì ra ngoài để mod giải quết

dạ em có thuê a làm chưa
anh up log chat lên cho mọi người xem
rồi a có thấy topic em nhờ mod close chưa ? nếu chưa tim dc close làm gì ?
bác ko biết gì thì ra ngoài để mod giải quết
Mình đang nói chủ thớt :) , thôi thớt vào giải quyết đi, cái tội làm không trung gian :D

mới chậm có 2h mà thớt đã rần rần lên :|

Mình thấy tiêu đề không đúng lắm nên sửa lại đấy :) chờ 2 bạn thương lượng xong thì xử lý sau
giờ em nhờ a giải quyết giúp
- thứ nhất lão ko có bảo hiểm
- thứ 2 em và lão đã cãi cọ
- thứ 3 lỡ em lấy chuyển tiền xong thi lão giỡ trò , em sẽ mât tiền
- nhờ a đưa ra hướng giải quyết và lấy lại danh dự cho em

Có gì đâu - vụ này thì lỗi của cả 2 bên - 1 bên thì quá vội vàng report 1 bên thì chểnh mảng thuê ng ta làm tool rồi pm không trả lời .
2 bạn nên chát riêng thương lượng với nhau nhé - có gì không ổn thì lên đây tiếp tục :)
em chưa kip zem tin nhắn đã bị ăn report
- thương lượng kiểu gi anh
- giờ em lấy là cơ hội mât tiền khá cao
- lão codeer , e thi ko biết codder
- anh giúp e cái

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,542