Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

anh tui học công nghệ thông tin về phần mềm máy tính nhé ko phải người ngoài ai tin thì góp thôi còn ko tui sài 1 mình ;)
chịu chơi thế. viết cái tool đó k rẻ 1 mình bác 2 củ à. phải nói dân vietnam dek có đoàn kết cái mẹ gì bác thấy k bàn luận rôm rả nãy giờ về tool mà có mấy người quan tâm?

em chọn rồi nha a pix tối nay đừng thông em

nếu có coder code dc soft thì mọik ng hùng tiền cho bác bao giữ rồi send cho coder thôi có ng code được ông nội recapt đó với bitmap mới quan trọng

nếu có coder code dc soft thì mọik ng hùng tiền cho bác bao giữ rồi send cho coder thôi có ng code được ông nội recapt đó với bitmap mới quan trọng
Thế h phải ý bác coder xem bác ấy muốn thế nào chứ:
1 là anh em góp tiền cho bác ấy làm soft sau đó miễn phí cho ae dùng?
2 là bác ấy tự đầu tư chi phí ban đầu, sau đó bán cho ae theo phí hàng tháng?

chịu chơi thế. viết cái tool đó k rẻ 1 mình bác 2 củ à. phải nói dân vietnam dek có đoàn kết cái mẹ gì bác thấy k bàn luận rôm rả nãy giờ về tool mà có mấy người quan tâm?
dân việt nam kog đoàn kết thì dân nào đoàn kết ông nội, kog đoàn kết mà biết làm đến giờ à :popo_haha::popo_haha::popo_haha:

Thì ông nào có khả năng thì cứ viết soft rồi bán thu tiền như XD ko dc à sao phải đưa tiền trước đặt hàng,lỡ 20 người góp tiền xong thì chỉ gửi soft cho 20 người đó à,vậy thì dc cái gì đâu,làm phải vì cộng đồng trước rồi sau đó thu phí sau mới hợp lí chứ :)

dân việt nam kog đoàn kết thì dân nào đoàn kết ông nội, kog đoàn kết mà biết làm đến giờ à :popo_haha::popo_haha::popo_haha:
làm gì cha? k hiểu. câu người vietnam k đoàn kết k phải tui nói mà là 1 ông người nhật sau khi đến vietnam làm việc 1 thời gian đã đưa ra nhận xét như thế đấy. vietnam mãi mãi tụt hậu sau thế giới 1000 năm nếu như cứ tự thân ai nấy lo, việc đến háng mới nhảy .tui thấy đúng 100%

Ông vừa gặp recaptcha trên FF ah, vẫn kiểu nhiều ô vuông rồi click chọn ô xong rồi send, hay là có khung bên dưới nhập số hay chữ? Vào View ông thấy có số khác ngoài số 0 ah?

cứ ff mà phang thì ko ngán bố con thằng nào hết ông à

anh tui học công nghệ thông tin về phần mềm máy tính nhé ko phải người ngoài ai tin thì góp thôi còn ko tui sài 1 mình ;)
mình nghĩ bạn nên mở 1 topic mới về soft, và như ý kiến nãy giờ thì anh bạn định bán ntn, viết xong mua 1 lần hay mua hàng tháng, và vấn đề support lâu dài không. Nếu mua 1 lần thì mỗi lần update code mới thì sao... nói chung phải có chỗ thảo luận tést soft này nọ chứ comment vào đây trôi comm hết sao biết mà góp

cứ ff mà phang thì ko ngán bố con thằng nào hết ông à
Như hinh ông up thấy là hiểu ngay, biết chắc chắn ok vì có số khác 0 là ổn rồi, hồi chiều tôi hỏi ông recovery mô tả giúp mà ổng trả lời chả rõ ràng gì cả, lúc cần thiết mà trả lời thế thì đánh đố người khác! Like ông phát nữa, vậy là yên tâm nhé ông, mà code recaptcha đợt này mới lạ thật, tôi chưa gặp, nhưng cũng thích thích loại này, nhanh, đỡ phải gõ chữ!:p

làm soft đi bác, tầm 20-50k tháng là ok mọi ng chắc sẽ mua nhiều thôi

Như hinh ông up thấy là hiểu ngay, biết chắc chắn ok vì có số khác 0 là ổn rồi, hồi chiều tôi hỏi ông recovery mô tả giúp mà ổng trả lời chả rõ ràng gì cả, lúc cần thiết mà trả lời thế thì đánh đố người khác! Like ông phát nữa, vậy là yên tâm nhé ông, mà code recaptcha đợt này mới lạ thật, tôi chưa gặp, nhưng cũng thích thích loại này, nhanh, đỡ phải gõ chữ!:p
thì tui nói giống cái hình ông nhock3n post phía trên tui đó, nhưng của tui nó có ghi mỗi cái là 1 kía tự a,b,c,d... Giờ group bị banned rồi sao tui view code được mà post hình lại được. Với lại lúc đó phớt qua có 1 code làm sao tui nhớ được. @@!

thì tui nói giống cái hình ông nhock3n post phía trên tui đó, nhưng của tui nó có ghi mỗi cái là 1 kía tự a,b,c,d... Giờ group bị banned rồi sao tui view code được mà post hình lại được. Với lại lúc đó phớt qua có 1 code làm sao tui nhớ được. @@!
Hôm bị ban ông điền chữ cái vào hay click chuột? Soft ver mấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,357
170,482
Latest member
lam2487

Most viewed of week

Most viewed of week

Back