Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

Ông chắc chấn click chậm RC của id này nên mới bay màu, Pix nó lừa countdown của RC không phải 60s, mà tất cả đều 20s tút, RC click chậm hơn 20s là chết!
uhm mình click xong còn nhìn kỹ xem đúng chưa rồi mới bấm send kết quả banned!pix chó thiệt 20s thì để 20s bà mẹ để 60s lừa mem!:mad::mad::mad:

Ông chắc chấn click chậm RC của id này nên mới bay màu, Pix nó lừa countdown của RC không phải 60s, mà tất cả đều 20s tút, RC click chậm hơn 20s là chết!
bác nói chuẩn đấy, tối muộn qua mình làm có rất nhiều RC mới mà click chọn luôn ko bị code trống sáng group còn nguyên

bác nói chuẩn đấy, tối muộn qua mình làm có rất nhiều RC mới mà click chọn luôn ko bị code trống sáng group còn nguyên
bác cho cái view RC mới dc ko

Thường thì 3 code trống liên tục mới bị banned , còn bây giờ 1 code trống cũng ban nữa sao trời!!!

Vô cùng thương tiếc các đồng chí "CHUỘT BẠCH" đã anh dũng hy sinh vì sự nghiệp captcha.:D:D:D

rc mới qua dc thì các ông đoán thử loại biển báo ô tô có thể pass ko ?

Attachments

89.4 KB · Views: 75
cũng k hẳn countdow đâu . Hôm qua ra rc quá trời tui ngồi chon đến giây thứ 40 luôn mà nhưng vẫn ko sao nhưng hôm kia chắc chắn đã tải đúng soft vừa update của xd và lấy 1 gr bỏ đi test ( chỉ test đúng 1 id trên soft nên ra HYS ko thể do click chậm đc ) thế mà vẫn code trống , cũng may gr chỉ có 1 id nhưng nó ban lây luôn cũng 1 gr 1id khác dùng để mai test lại dm chó pix

3s là send xong cái hình rồi làm gì hơn 20s kog biết :popo_angry:
Đúng là những RC đó không quá khó để tốn nhiều thời gian, nhưng phần vì chủ quan tin tưởng 60s như trên Web, phần thì có thể log quá nhiều id, chỉ cần nó ra 10 RC cho 10id liền nhau, với 3s cho mỗi cái thì chắc chắn 1 hay 2 id cuối cùng sẽ quá 20s vì còn phải mất time cho vụ hỏi đi hỏi lại, rồi có cả vụ tab đầu tiên phải click NO, 2 thứ này cũng mất 2s rồi bạn!

cũng k hẳn countdow đâu . Hôm qua ra rc quá trời tui ngồi chon đến giây thứ 40 luôn mà nhưng vẫn ko sao nhưng hôm kia chắc chắn đã tải đúng soft vừa update của xd và lấy 1 gr bỏ đi test ( chỉ test đúng 1 id trên soft nên ra HYS nên ko thể do chậm đc ) thế mà vẫn code trống , cũng may gr chỉ có 1 id nhưng nó ban lây luôn cũng 1 gr 1id khác dùng để mai test lại dm chó pix
Giây thứ 40 là OK, vừa đúng 20s rồi ông bạn, ông thử để countdown xuống 39 rồi mới Send thì xem có ăn ban không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom