• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

mọi người text "đồ mới " có gặp RC chưa , lúc nãy 12h kém 10 mình gặp 3 con RC vẫn có cảm giác run tay qa

Mình cũng gặp rồi mà có thêm 1 vấn đề như XD đề cập đó là hiện tại rất dễ click nhầm thứ tự code với lại ra 1 lúc nhiều cái thì lại càng dễ nhầm hơn nữa đó. Mọi người cũng nên chú ý.

Mình cũng gặp rồi mà có thêm 1 vấn đề như XD đề cập đó là hiện tại rất dễ click nhầm thứ tự code với lại ra 1 lúc nhiều cái thì lại càng dễ nhầm hơn nữa đó. Mọi người cũng nên chú ý.
lúc nãy bị bão ra 1 lúc 3 RC , làm time out hàng loạt phải công nhận thấy nó như gặp ác mộng vậy
các bác nào gặp thì chụp ảnh cái cho ae xem hình thể nó thế nào
Gặp nó cóng hết cả tay rồi bác , nhưng XĐ fix giống như RC chó mèo nó nhảy ra 1 tab cho mình chọn bị cái là code RC k hiện ra theo thứ tự mà nhảy ra nhiều bảng 1 lúc nên dễ clck nhầm

chuan bi chet chùm . di dot nhan cau nguyen het di

vừa log vào và dính 5 con RC tôi không nghĩ đây là sự trùng hợp,đây là lần thứ 2 tôi vừa log vào là nó ào ào xuất hiện.

lúc nãy 2h10' sáng có bác nào gặp RC không?thật kỳ lạ khi tôi vừa log vào nó ra liên tục mà không thấy bác nào khác bị dính lên tiếng nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,011
171,066
Latest member
tranhau5540
Back
Top Bottom