Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

lúc trước nó load nhanh làm web cứ 8 10 tab sp vẫn trên 20 làm chẳng lo cheat chít gì cả ko làm dự án này lại làm dự án khác , từ khi vướng vào cheeat chít ngày đêm lo cheat chít rồi phụ thuộc vào soft, giờ các dự án khác bỏ không theo kịp nữa pix tàn tạ, mong nó sập hẳn 1 thời gian đi tất cả bắt đầu lại từ đầu, chứ giờ dự án này còn mong mỗi vào bác đức làm thấy mệt quá mức, không biết sao 5 6 năm làm mmo4 rồi mà ko thấy các code tool phát triển gì nhỉ , hay là các code tool ngày càng trình cao bỏ ko thèm captcha nữa rồi toàn qua code web vps các kiểu :(

lúc trước nó load nhanh làm web cứ 8 10 tab sp vẫn trên 20 làm chẳng lo cheat chít gì cả ko làm dự án này lại làm dự án khác , từ khi vướng vào cheeat chít ngày đêm lo cheat chít rồi phụ thuộc vào soft, giờ các dự án khác bỏ không theo kịp nữa pix tàn tạ, mong nó sập hẳn 1 thời gian đi tất cả bắt đầu lại từ đầu, chứ giờ dự án này còn mong mỗi vào bác đức làm thấy mệt quá mức, không biết sao 5 6 năm làm mmo4 rồi mà ko thấy các code tool phát triển gì nhỉ , hay là các code tool ngày càng trình cao bỏ ko thèm captcha nữa rồi toàn qua code web vps các kiểu :(
Bớt lải nhải đi doremon. Bạn ko mệt nhưng mình mệt. Ko theo dc thì nghỉ chứ b mong nồi cơm của bao người sập là thế nào. Ngta nhờ vào pix để nuôi cha mẹ vợ con đó . Thức đêm làm soft vẫn kiếm ddc $ bt mà :)

bác bớt xạo đi nhờ vào pix để nuôi mơ ước của bản thân thì còn tin chứ nuôi cha mẹ lại còn cả vợ con nữa ai tin đâu , mình không mong sập cơm của ai cả nhưng mà box cạp thực sự quá tàn tạ ko thấy hồi sinh gì cả thì mình nói ý kiến của mình vậy thôi chứ biết làm mảng khác thì đi lâu rồi :(

dm 3h trưa đã ra :( từ nay lại phải cạch ra thêm 1 khung h nữa , nhưng biển báo hên thì có thể thoát . .

ID lẻ và cả cải group hôm trước cũng vì thằng lol biển báo này đó!
Ko diss chết chắc, diss thì hên xui ông. Miễn từ h đến lúc reset đừng đụng đến nó, khả năng toàn mạng cao. Buổi trưa dễ thoát hơn buổi tối

Pix dog bị ứ khí hay j ko ngủ dc mà h bên trời âu đang ban đêm nó cũng dậy thả rc cho dc ? =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom