Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

ngohuyxamloz

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Nên ra mặt thật của mình đi, không chơi mới reg tài khoản bám tên tôi vào đó nha!
nick thật nè?pixfan?
ko có sòft XD thì nghỉ hết từ lâu rồi nên bớt xàm xa xí đú lại đi nha...ở đó mà triệt tiêu soft
mấy đứa sống 2 mặt như ngohuy đây thọ lắm đây :)

ngohuy

Senior
Reactions
395
MR
0.003
nick thật nè?pixfan?
ko có sòft XD thì nghỉ hết từ lâu rồi nên bớt xàm xa xí đú lại đi nha...ở đó mà triệt tiêu soft
Không dám ra mặt của mình ah? Người biết tôi còn có nick cũ, nhưng ko dùng nữa là pixfan không nhiều! Nếu ra mặt thật thi tôi sẽ nói tại sao tôi gọi ý Pix ra soft thay cho soft XD!

alohacry

Junior
Reactions
168
MR
0.047
ông bớt xàm xa xí đú cho tui nhờ ****** nhà ông tưởng ông hay lắm hả nói thì hay làm cha ra sao....
1 mặt kêu XD update soft 1 mặt kêu triệt tiêu soft clm ông à?:eek::eek::eek::eek:
Ngừi ta còn đang cố gắng cứu thế giới, còn bạn làm được gì ngoài việc reg 1 cái nick clone rồi tung ra mấy lời phân huỷ :D. Không đủ tự tin à :cool:

Không dám ra mặt của mình ah? Người biết tôi còn có nick cũ, nhưng ko dùng nữa là pixfan không nhiều! Nếu ra mặt thật thi tôi sẽ nói tại sao tôi gọi ý Pix ra soft thay cho soft XD!
có nge làm trên web 1 ngày chưa tới 2$ ko bác...nên bác im lặng bớt xàm đi mà...có ra soft thì mọi người mua đi mua soft bác XD mà bác suốt ngày nói 3 cái vớ vẫn vcl lun ấy :confused::confused::confused:

Reactions
962
MR
0.307
Nội dung mình định mail cho Pix có vài thứ sau
1- Khẩn trương cải tiến tốc độ load trên web nói chung, Firefox nói riêng để nhằm tiến tới triệt tiêu soft như Pix yêu cầu.
2- Gợi ý mở cho nó làm soft hay ứng dụng nếu không cải tiến được web.
3- Đề nghi xem lại những trường hợp bị ban khi gõ trên web mà bị trống code RC do yếu tố khách quan như mất điện, sập mạng...
theo tui chỉ hợp lý ở mục 3 thôi ông , còn mục 1 và 2 nó muốn ra code thế nào thì nó ra thôi , tui nói bn lần mà ông vẫn ko hiểu thế nào là cắt giảm nhân sự à ? nó đang muốn người dùng gõ captcha của nó ít lại vừa đủ chỉ tiêu của nó thôi . Cũng như công ty mở ra họ có đợt tuyển của họ chứ ko phải tuyển bn người cũng đc , nếu vượt chỉ tiêu trả lương của nó nó sẽ cắt giảm hết => mất việc thôi .
Check ip nó là ra à mà minh k co quyền check ...
nó rs moderm reg thì cũng k check đc đâu ông

dkny09

Senior
Reactions
148
MR
0.002
nick thật nè?pixfan?
Có j thì từ tốn nói để tất cả thống nhất đưa ra phương án chung b, tự nhiên nhảy vào chửi bậy làm hết cả hồn :popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick:

theo tui chỉ hợp lý ở mục 3 thôi ông , còn mục 1 và 2 nó muốn ra code thế nào thì nó ra thôi , tui nói bn lần mà ông vẫn ko hiểu thế nào là cắt giảm nhân sự à ? nó đang muốn người dùng gõ captcha của nó ít lại vừa đủ chỉ tiêu của nó thôi . Cũng như công ty mở ra họ có đợt tuyển của họ chứ ko phải tuyển bn người cũng đc , nếu vượt chỉ tiêu trả lương của nó nó sẽ cắt giảm hết => mất việc thôi .

nó rs moderm reg thì cũng k check đc đâu ông
Ok, vậy tôi sẽ đề nghị xem lại mục 3 nhé! Vậy từ nay đến 22h tối thứ 3 (14-08-2018) ai bị ban do bị trống code RC khi gõ trên web thì inbox cho tôi thông tin id Chủ và e-mail của mình để tôi gửi cho Pix và cc cho ae!

Ok, vậy tôi sẽ đề nghị xem lại mục 3 nhé! Vậy từ nay đến 22h tối thứ 3 (14-08-2018) ai bị ban do bị trống code RC khi gõ trên web thì inbox cho tôi thông tin id Chủ và e-mail của mình để tôi gửi cho Pix và cc cho ae!
ừ ông rành tiếng anh đại diện viết tâm thư cho nó đi , chứ tui giờ cũng lên top như tyna với hoanglong rồi :mad::mad:

Chắc ko cần gửi lại thông tin cái group max đen gõ web only chưa payment lần nào đã ban đó cho ông nhỉ :d trình hồ sơ lên cho th pix duyệt hộ tui nhé

ừ ông rành tiếng anh đại diện viết tâm thư cho nó đi , chứ tui giờ cũng lên top như tyna với hoanglong rồi :mad::mad:
Rành cái gì! Nhân tiện cùng ae mail cho Pix hỏi luôn mà!
Tôi nói rồi, tại ông đẹp trai nên mấy em Rong Chơi mới bám lấy thôi, nói thật đêm qua tôi dùng Fiddler mà RC nô cứ nhằm đầu proxy mà phang, IDVN trên Fiddler không hề bị cái nào! Quái chưa!

tl2002

Newbie
Reactions
52
MR
0.034
ông viết dùm cái thư về cái vụ RC rồi tui copy gửi pix, cảm ơn ông.

hyo108

Junior
Reactions
110
MR
0.836
nick thật nè?pixfan?
đề nghị ai đó có thầm quyền check IP thằng này,muốn lôi bản mặt giả tạo nó ra ánh sang,mình nghi ngờ là 1 thằng hay nói đạo lý và thích chửi rủa người khác.

đề nghị ai đó có thầm quyền check IP thằng này,muốn lôi bản mặt giả tạo nó ra ánh sang,mình nghi ngờ là 1 thằng hay nói đạo lý và thích chửi rủa người khác.
Không cần thiết đâu ông! Giờ là lúc tập trung vào mục tiêu khác quan trọng hơn!

Recovery

Senior
Reactions
342
MR
0.514
Chỉ có ông Bao là check ip được thôi, để ổng online xem thế nào. Mà nhiều khi nó fake ip cũng chả biết được. @@!

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,409
MR
6.363
@ bữa sau có biến tag dùm tên Bao vào cái,mấy cái nick nghe cái tên thôi cũng ban never rồi cần gì check chiếc ......

Announcements

Forum statistics

Threads
423,992
176,467
Latest member
briantran109

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back