Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

đang gõ FF chưa thấy recaptcha
chỉ thấy code bitmap

code bitmap có gạch trên đầu rất nhiều

Vãi mấy ông nói túm lại gặp recaptcha trên soft là 100% đen thui à, cho dù chỉ có 1 code,vậy là 100% nó cài hàng ban group trên soft rồi,chạy ko thoát đâu:popo_beat_shot:.... mà lên FF gõ thì log dc cao lắm chục tab có đủ gõ ko @huudung1989 ,Bao ko gõ ngày chỉ hỏi tham khảo thui :p

đi
đây :( dm group mượn ngta chưa trả tiền

À ông nào thấy recmncaptcha chộp Bao xem với,chả gõ ngày bao giờ nên ko bít mặt mũi em nó ra sao :p

vừa mới gặp code recaptcha trên FF click vào 4 click thì bên trên hiện 4 hình đã click
hèn chi soft ko click dc

Vãi mấy ông nói túm lại gặp recaptcha trên soft là 100% đen thui à, cho dù chỉ có 1 code,vậy là 100% nó cài hàng ban group trên soft rồi,chạy ko thoát đâu:popo_beat_shot:.... mà lên FF gõ thì log dc cao lắm chục tab có đủ gõ ko @huudung1989 ,Bao ko gõ ngày chỉ hỏi tham khảo thui :p

bao gõ đêm khoảng 4h trở đi ko có recaptcha đâu , nhưng recaptcha nó mọc hên xui à chả biết lúc nào , cũng như hôm qua nó thả cho 1 dàn lúc 8h30pm @@

có khi nào code bitmap trong view nó hiện picture is loading mà trên soft hiện tam giác ko nhỉ nên nó mới ban

view code nói làm gì,chộp live cho nó hot chớ :D
Nó bung ra cái khung như chó mèo thôi:)) nhưng soft chọn sai form nên nó ra 0000 1111 gì đó , bị lân đâu tiên baned 3group , lần 2 chuyên soft 6 gặp 2 RC nhưng thoát , lần 3 gặp 2 RC nhưng đang hóng xem có bi baned ko

rối quá timeout hết cả lũ

Nạn nhân đêm qua đây Bao nè, lúc 22h tôi gõ trên soft nó bung ra hình có yêu cầu Porsche Form, tôi chọn đủ 3 ô-tô đầy đủ rồi submit ok, sau đó vào View thì lại thấy báo nội dung yêu cầu khác hẳn, chỉ có mỗi chữ cars, tôi up ngay hình đó lên cho ae xem, có mem bảo sẽ bị ban, mà đúng thế thật mặc dù ngay sau đó tôi lôi id vừa ăn recaptcha xong cho lên FF gõ, Pix cho gõ đến 24h là ào ào ra 7 code nhanh như ăn cướp, vào group thì ăn luôn nít nồi đen thui 3 năm chửa rửa vào mặt, nó ban đúng id ăn recaptcha kia!
Chạy soft cũ chọn hình mà cũng ko xong vậy thì về lại soft bản mới nhất vậy :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,625
170,734
Latest member
ThoCay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom