Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

Quan trọng là nó k cho log multi nữa bác à log phát nó baned k trượt em nào

Thông tin này ae cẩn trọng. Có bạn hỏi xin group pix , mình tìm 1 gr mất mail ko thấy, 1 group có mail reset thì pix ko gửi link pass mới về mail proifix hay and... cũng vậy, mình thử nhiều lượt đều ko đc. Do nghẽn mail hay server thì ko nói, vậy ae nào reset pass thì chú ý kẻo mất oan.

like

Last edited:
Thông tin này ae cẩn trọng. Có bạn hỏi xin group pix , mình tìm 1 gr mất mail ko thấy, 1 group có mail reset thì pix ko gửi link pass mới về mail proifix hay and... cũng vậy, mình thử nhiều lượt đều ko đc. Do nghẽn mail hay server thì ko nói, vậy ae nào reset pass thì chú ý kẻo mất oan.

like

Vậy là chủ group này lâu k dùng nên nó xoá rồi bạn ạ . Mình cũng tìm mấy group trước. dù gõ đúng pass nhưng nó vẫn báo là sai pass hoặc ID. forgot password thì k có email từ pix.

Uh, mình bỏ cũng mấy năm rồi. Cũng ko nên theo thằng pix nữa, cap thoái trào rồi cậu, đừng cố.

Uh, mình bỏ cũng mấy năm rồi. Cũng ko nên theo thằng pix nữa, cap thoái trào rồi cậu, đừng cố.

Giờ nghỉ cũng k biết làm gì ngoài captcha cả. khổ lắm cậu :(

tan xác hết rầu :popo_extreme_sexy_girl:

Sorry, but provided email/password is not recognized. Please, make sure that you type correctly and account has been activated prior to logging in.
là sao nhỉ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,492
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back