• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

View attachment 123622
nó ra gì thì kệ nó...làm ta cứ làm thôi..suy nghĩ chi nhìu
nói j nói cũng đừng chọc nó nổi điên bác, nó vào dòm topic này hoài đó, xoá cái hình dùm bà con, tool trình duyệt ch mà còn ko dám bàn tán xôn xao nữa là

còn tui mở cái soft đó lên toàn bị timeout : ))
ra soft chỉ với 1 mục đích bắt ngta chỉ gõ 1 id chăng :0
Mình mở soft ra nó ngẩn tò te một hơi rồi cũng time out như bạn. Khi nào xài được nhớ HÚ mình 1 tiếng nhé!

Có mở diệt virut thì tắt thử xem có lên được không.
Không hiếu nó ra cái soft này mục đích gì. Thể hiện là pix cũng có soft riêng hay sao? Trong khi bê nguyên cái FF portable vô.
làm mọi cách nó vẫn báo lỗi này ko hiểu bị sao!

Attachments

26.8 KB · Views: 85
hình như nãy h sv pixprofit đang gặp vấn đề hả bà con. gõ k dc lun mà ping thử thi toàn time out thôi @@

Tôi thử reg id mới tinh trên soft của Pix rồi gõ ở chỗ khác, gõ chưa được 200 code mà ăn ban xám mặt rồi!
Ai thích phiêu lưu thì thử xem thế nào!
Nhân tiện cũng báo luôn chuột bác nào kém nên thay cái mới mà dùng cho yên tâm nhé!:p

Anh em tham khảo trước những mẫu trả lời mà Pix đã post trên Tweets để chuẩn bị. Có thể sắp tới Pix sẽ có những loại captcha yêu cầu phải động não tí, chứ không phải chỉ đơn thuần thấy gì gõ nấy nữa!
Ví dụ đầu tiên Pix post
text challenge: (Câu hỏi)
What color is the sky? (Bầu trời màu gì?)
Correct reply:(Trả lời bằng tiếng Anh)
blue (xanh)

Vì dụ thứ 2
Text challenge:(Câu hỏi)
+ 3 = five (+3= năm)
Correct reply: (Trả lời)
2 (2-bằng số, chứ không phải chữ)

Anh em tham khảo trước những mẫu trả lời mà Pix đã post trên Tweets để chuẩn bị. Có thể sắp tới Pix sẽ có những loại captcha yêu cầu phải động não tí, chứ không phải chỉ đơn thuần thấy gì gõ nấy nữa!
Ví dụ đầu tiên Pix post
blue (xanh)

Vì dụ thứ 2
+ 3 = five (+3= năm)
mấy cái loại này có lâu rồi lâu lâu vẫn gặp! chắc nó post lên để lấy cớ ban đây!

Tôi thử reg id mới tinh trên soft của Pix rồi gõ ở chỗ khác, gõ chưa được 200 code mà ăn ban xám mặt rồi!
Ai thích phiêu lưu thì thử xem thế nào!
Nhân tiện cũng báo luôn chuột bác nào kém nên thay cái mới mà dùng cho yên tâm nhé!:p
ủa là sao hả ông bạn reg id trên ff của pix rồi gõ tool khác là sao nhỉ

Ví dụ đầu tiên Pix post
blue (xanh)

Vì dụ thứ 2
+ 3 = five (+3= năm)
Cái code đó áp dụng cho code TEXT đó.

Tôi cũng giống 2 ông, nhưng vừa rồi tôi thử gõ kèm 1id trên soft Pix mới thì loại code đó, màu nâu nâu đó không bị che chắn gì cả? Không biết thế nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom