TopAdsMedia Content Locking Affiliate Network!25 $ payout threshold!autoapproval!

Ý bác ấy nói bác ấy ko đc trả tiền à?

Bác ấy tự bỏ tiền túi ra trả à?

Cái này chịu thôi. Làm nhầm con badlead thì không trách ai được! Email submit, aliexpress thì badlead phải rồi. Mình cũng bị trừ kha khá đây. gần 2k chứ không ít :eek:. Nên thông cảm cho admin, nó bỏ tiền túi trả 1 phần cũng ok rồi!

Hqua vừa vừa thấy invoice. Nay vào mất tiêu rồi @@. Có bác nào bị vậy k?

Cái này chịu thôi. Làm nhầm con badlead thì không trách ai được! Email submit, aliexpress thì badlead phải rồi. Mình cũng bị trừ kha khá đây. gần 2k chứ không ít :eek:. Nên thông cảm cho admin, nó bỏ tiền túi trả 1 phần cũng ok rồi!
E bị mất invoice rồi. Có cách nào giải quyêt k bác? thanks!

https://mmo4me.com/threads/xac-nhan-topadsmedia-lua-dao-tru-offer-bang-tay-nhe.307701/
Mod del nhanh vãi. Chắc ông kia chém gió nhưng tay admin cũng bựa thật. Cùng 1 con offer làm bên net blue không bị trừ 1 xu, bên này thì trừ đầu trừ cuối :p Thôi mình chia tay
ahihi, thím mod là "Đại Sứ Thương Hiệu" của nó mà :rolleyes:, tình trạng chung trong xã hội VN :p, còn thằng admin này dính phốt nhiều từ khi còn làm fortunefiles rồi :), mấy bữa nữa hết mem làm him lại làm cái site mới cho AE làm từ thiện tiếp, ahihi :D

Có 2 sự lựa chọn thế này:
1. Nếu cảm thấy khó ăn, hoặc bảo nó scam, thì bỏ đi, qua làm NET khác.
2. Cảm thấy chấp nhận đc, thì cứ ăn tiếp và ngưng than phiền.

=> Câu hỏi đặt ra:
+Tại sao bảo người ta scam mà mình cứ lao đầu vào nhai ?

Announcements

Forum statistics

Threads
420,698
172,747
Latest member
nongdandiexciter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back