Help Top 10 Filesonic

thằng này chém kinh thế
Mình không có bình luận gì cả, hy vọng có 1 mem nào lên tiếng. Chả rảnh và tức làm gì để cãi nhau với người ntn. Đây cũng là lý do mình không bao giờ nhận ref mà không có giới thiệu cả

vậy bác có thể truyền ít kinh nghiệm cho e lun đi bác :binhsua15:
nó cũng ko mất nhiều thời gian lắm mà
bác post lại quá trình bắt đầu đó bác, rồi trong thời gian chơi thì ntn
post cho ae học tập với :binhsua19:

Ko chơi PTU :-??......

Khuyên pác chủ topic tốt nhất là hok nên lập những topic kiểu này , rồi lại 1 đống lố nhố xin làm ref thui , và các con zời luôn nhìn vào bản thân và kêu người # hok thể làm đc những điều mà nó hok làm đc --> chém gió , mmo4vn em thấy nhiều vụ bị ném gạch rùi =.=

lần sau bác ko nên mở topic ntnay nữa nhé
chả được gì còn vác họa vào người
lời khuyên chân thành hjc

Mình không có bình luận gì cả, hy vọng có 1 mem nào lên tiếng. Chả rảnh và tức làm gì để cãi nhau với người ntn. Đây cũng là lý do mình không bao giờ nhận ref mà không có giới thiệu cả
ôi trời, bác để ý làm gì với 1 người chỉ có pit spam trên wbb thì vài năm nữa cũng k = bác đâu

lần sau bác ko nên mở topic ntnay nữa nhé
chả được gì còn vác họa vào người
lời khuyên chân thành hjc
Mod đóng cửa topic hộ mình cái, mình chỉ muốn làm động lực cho anh em nhưng đã có người vào ném đá rồi nhờ vả rồi
Sorry, xin rút kinh nghiệm

cảm ơn hiếu nhiều , thú thật là mình sưu tầm khá nhiều proof , mỗi lần chán lại lôi ra xem thấy lên tinh thần hẳn . Đây đúng là cách tạo động lực rất tốt cho anh em mà sao nhiều người hay ném đá topic kiểu này thế nhỉ ??? chắc họ nghĩ không show thì sẽ ít người chơi , ít cạch tranh chăng . Dân việt ít chơi thì bọn nước ngoài nó ăn hết thôi @@

Chẳng hiểu chủ topic suy nghĩ thế nào mà lại "tạo động lực" cho người khác cắm đầu vào cái ptu này? rác + nhục danh nước ngoài quăng cho VN đã nhiều rồi, chẳng cần thêm mấy thứ ấy đâu!

người ta đã nói rõ là làm site riêng rồi mà mấy bạn cứ bu vào xin làm ref, nhận bạn làm ref rồi có khi xin post cùng, thế thì khác j nấu cơm rồi múc cho bạn vài bát :(

Announcements

Forum statistics

Threads
420,844
172,924
Latest member
bietchua677

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back