• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tools RRS Android ( Retention Rate Solution )

Status
Not open for further replies.
Hóa ra crack tool bác tin**** rồi chèn key đem bán :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Ý bạn, chắc có mỗi mình TS biết viết RRS thui hả :D

Mình ko phải là coder :D
Có thể gọi mình là Hacker hoặc Cracker thì đc, chứ coder thì mình ko dám nhận :p
Mình đã thấy cách bạn mượn user của người khác để login tool, sau đó bắt request mò vào server và kết quả là đã làm cho user đó bị baned, người ta phải pm mình để mở lại. Bạn đang làm phiền khách hàng của bên mình, nên mình chỉ nói với bạn vậy thôi.

Mình đã thấy cách bạn mượn user của người khác để login tool, sau đó bắt request mò vào server và kết quả là đã làm cho user đó bị baned, người ta phải pm mình để mở lại. Bạn đang làm phiền khách hàng của bên mình, nên mình chỉ nói với bạn vậy thôi.
Cảm thấy bạn TS nói đúng, mình chỉ thích mua tool chính chủ thoi:D

Tí tối làm cái Event :p
Event: https://mmo4me.com/threads/dung-thu-tools-rrs-android-retention-rate-solution.234514/

Tools đang Hot nhất hiện nay trong giới làm offers Android :D

Chức năng: RRS .Hết :p

Mình bán gói xài theo nhóm, giá 5k$ / 99PC

Bạn nào cần thì pm YH nhé: emyeusss7 :D

Cám ơn !!!
100k$ bán không thớt. :D
Chắc lúc trước thớt sinh ra ở trảng bom ấy nhỉ. tool tiết chưa biết thế nào mà nổ cho banh xác. :p

100k$ bán không thớt. :D
Chắc lúc trước thớt sinh ra ở trảng bom ấy nhỉ. tool tiết chưa biết thế nào mà nổ cho banh xác. :p
Như thế nào gọi là nổ ?
Trong topic mình nổ điều gì ?
Bạn xem hết tất cả cmmt chưa ? Chắc chưa rồi
Để mình nói luôn, muốn biết kết quả thì để hết tháng, tự pm hỏi những người trúng Event, bạn sẽ biết kết quả nhé :D

Cảm thấy bạn TS nói đúng, mình chỉ thích mua tool chính chủ thoi:D
Mua chính chủ có lỗi ngta còn hỗ trợ cho, chứ mua của ngta đến khi lỗi => im luôn :|

Người ta đồng ý đưa mình, thì sao gọi là mình làm phiền hả bạn ?
Bạn đang nói gì, trong khi chụp hình mà đánh thẳng vào câu "Coder" ?
Bạn có tư cách gì, để nhận xét về nhân cách của mình ?
Chắc bạn nghĩ rằng, hiện tại chỉ có duy nhất mình bạn có thể viết đc RRS thôi sao ? (núi bạn tuy cao, nhưng còn rất nhiều núi cao hơn đó bạn)
Nói thẳng ra thì, mình chưa đủ trình độ, để crack đc tools của bạn. Nhưng mình dư trình độ để viết 1 cái tốt hơn của bạn :D ( vừa update xong lúc 3h trưa :p ) (ko cần ai tin hết, nên khỏi ai pm làm gì, mình chả cần quan tâm việc đó, mình đang nói riêng với cái bạn này thui ^^ )

Mua chính chủ có lỗi ngta còn hỗ trợ cho, chứ mua của ngta đến khi lỗi => im luôn :|
chính xác, hàng thật thì ko nên sợ lửa :D

những gì là tự tay tạo ra nó sẽ được tôn trọng. còn k thì ngược lại
một coder thực thụ nó khác với những người còn lại

những gì là tự tay tạo ra nó sẽ được tôn trọng. còn k thì ngược lại
cái vấn đề ai tự tạo ra và ai ko tự tạo ra thì có trời mới biết đc bạn à
theo mình thì nên nói thế này
cái gì mà do ai đó tạo ra trước, đc nhiều ng biết trước thì đc tôn trọng @_@
và ngược lại ai tạo ra sao đc nhiều ng biết sau thì đc cho là sao chép :p

Mấy bác thử đem 2 Tools 1 của TS 1 của thớt so sánh xem coi khác nhau hay giống nhau là bik ngay ah, cứ thử thằng thớt nó share free xem coi ai vào xin link ko bik liền ah :v

Mấy bác thử đem 2 Tools 1 của TS 1 của thớt so sánh xem coi khác nhau hay giống nhau là bik ngay ah, cứ thử thằng thớt nó share free xem coi ai vào xin link ko bik liền ah :v
chắc hơi bị nhiều à nha :p

bác @loapp muốn test ko ?
muốn thì pm yh emyeusss7 mình gữi 1 bản :D

giống như apple kiện sámsung vì cái điện thoại có hinh chữ nhật và bo tròn 4 góc :p mình cũng có dự định bán nhưng tạm phải hoãn lại vì vấn đề "bản quyền" =))

PS: cái tool rrs ai biết code là có thể code được, mình nói thật đấy :D, còn mấy thể loại cheatlink thì xin phép không nói ở đây, mình cực ghét những cái đứa phá hoại như vậy :D

RRS mình biết rất nhiều người có, mình chỉ lên án hành động phá phách vừa rồi của cậu thôi, nếu ai cũng có tư duy như cậu thì ko ai viết tool cho cậu thử nữa đâu, cứ ngồi chờ người ta viết rồi tìm cách crack không khỏe hơn là ngồi tự code hay sao.
Anh em ở đây đang hiểu lầm tool này là hàng crack, mình xin xác nhận là ko phải crack bên mình. Vì cậu này trước có thử nhưng mà ko tự mua dc 1 user để thử lại đi mượn của người khác làm user đó bị block nên mình góp ý vài câu thôi. Cảm ơn mọi người đã quan tâm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week