• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tool

Status
Not open for further replies.

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Đã khóa vài cái lic mới tối về xóa tiếp, ai out tool thì xác định ko vào lại dc đâu, lo mà refund cho người đi đi kìa thánh pro acer, mai mốt tool của chính mình làm hãy đem bán nhé, ăn cắp ăn trộm còn bày đặt bán public. Bạn nào lỡ mua thì pm nó đòi refund đi, cũng do các bạn ham rẻ thôi :)

Hết vô được thiệt rồi nảy mua ssh xả hàng của bác @Loan chưa kịp chạy nữa :( hix
Mình nói mình làm mà giỡn làm gì, mấy hôm bữa đã thấy nhiều connect lạ chui dô server đã nghi nghi rồi mà cứ để im cho tụi nó bán đã đi rồi ăn hết tiền ko có tiền refund, đã thế hôm nay còn thấy topic trên đây, đầu đất vãi, nếu ko có cái topic này chắc mình vẫn để tại mình lười xóa lic lắm, nhờ cái topic này mà mình xóa cả tool.

Yuiry

Hero
Reactions
398
MR
0.709
Chat with me via Skype
Mình nói mình làm mà giỡn làm gì, mấy hôm bữa đã thấy nhiều connect lạ chui dô server đã nghi nghi rồi mà cứ để im cho tụi nó bán đã đi rồi ăn hết tiền ko có tiền refund, đã thế hôm nay còn thấy topic trên đây, đầu đất vãi, nếu ko có cái topic này chắc mình vẫn để tại mình lười xóa lic lắm, nhờ cái topic này mà mình xóa cả tool.

Reactions
338
MR
0.830
Chat with me via Yahoo Messenger
, cái này phải ko, xem description xem phải powered by tunvit ko, mình cứ để đó cho mấy bạn bán thoải mái, buồn mình xóa cho nó refund cho vui :)

tớ mua 10$ :(( đi đòi refund!

em đã khóc khi đọc comment này, làm em phí mất 200k tiền ssh+ 200k tiền tút :(

blackred1212

Senior
Reactions
267
MR
0.972
edit topic lại đi thớt. ghi chú tool ko dùng được nữa.

mà hôm trước acer sell 3$ giờ sell 5$ mà bảo rẻ hơn:confused:. có ông share free mình kịp down về rùi mà chưa dùng

thaicongthanh

Senior
Reactions
151
MR
0.062
đợi cậu acer vào giải thích cậu ấy đi chơi rồi các cậu nóng quá @acer571

acer571

Banned
Reactions
150
MR
0.000
Chat with me via Skype
Đã khóa vài cái lic mới tối về xóa tiếp, ai out tool thì xác định ko vào lại dc đâu, lo mà refund cho người đi đi kìa thánh pro acer, mai mốt tool của chính mình làm hãy đem bán nhé, ăn cắp ăn trộm còn bày đặt bán public. Bạn nào lỡ mua thì pm nó đòi refund đi, cũng do các bạn ham rẻ thôi :)
tool minh cũng buy lai cua người khac chứ ko ăn cắp ăn trộm như bạn nói, và giờ sell lan tràn trên mmo này, thì người viết tool như bạn ko khỏi bực mình, điều đó minh xin lổi, vì ko biết tool bạn viết riêng, giờ đã vậy thì ai mua của mình thì minh refun lại tiền thôi chứ ko chuyện gì, còn minh nhắc lại là minh ko ăn trộm cua ai cả, hàng tá người sell tool trên mmo này, với những forum khác nửa đâu phải riêng mình, mà bạn cứ nhắm vào mình ko vậy.

louis199x

Cờ lờ gờ tê :))
Reactions
417
MR
0.000
tool của bác à
em thấy vài link download trên google kéo 1 cái về rồi đấy : ))

ckv2015

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
1,243
MR
3.371
tool minh cũng buy lai cua người khac chứ ko ăn cắp ăn trộm như bạn nói, và giờ sell lan tràn trên mmo này, thì người viết tool như bạn ko khỏi bực mình, điều đó minh xin lổi, vì ko biết tool bạn viết riêng, giờ đã vậy thì ai mua của mình thì minh refun lại tiền thôi chứ ko chuyện gì, còn minh nhắc lại là minh ko ăn trộm cua ai cả, hàng tá người sell tool trên mmo này, với những forum khác nửa đâu phải riêng mình, mà bạn cứ nhắm vào mình ko vậy.

Lập topic rf đi bác. E cũng có dính vào cái tool của bác 5$. Lấy về đi buy acc azure. :p:p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week