[Tool] Tự động click tất cả các site BuxHost

Pass giải nén: các chữ viết tắt của công cụ và thêm "@c" (không kể dấu ngoặc kép)

cái này là gì vậy .....

---------- Post added at 08:43 PM ---------- Previous post was at 08:40 PM ----------

cuối cùng passgiải nén là gì @@!

---------- Post added at 09:04 PM ---------- Previous post was at 08:43 PM ----------

Câu pass giải nén của chủ topic có vẻ khá trừu tượng, bạn nào biết chỉ em với ....

Pass giải nén: các chữ viết tắt của công cụ và thêm "@c" (không kể dấu ngoặc kép)

cái này là gì vậy .....

---------- Post added at 08:43 PM ---------- Previous post was at 08:40 PM ----------

cuối cùng passgiải nén là gì @@!

---------- Post added at 09:04 PM ---------- Previous post was at 08:43 PM ----------

Câu pass giải nén của chủ topic có vẻ khá trừu tượng, bạn nào biết chỉ em với ....
Bạn này gà thế bhp@c chứ còn j nữa!

oh thanks, tại câu đó hơi trừu tượng không rõ. các chữ viết tắt của tên chương trình thì nghe còn đc @@!

bác nào pro cho mình bít tại sao có lỗi này với
đăng nhập vào nó hiện lên cái này nè

Bạn download lại nhé, đã update phiên bản mới, fix lỗi trên và lỗi không tự điền user và pass trong những trang dùng chế độ menu cũ. :D

bác mmo84 đã trở lại, thanks nhiều nha.

Mình xin hỏi chủ thớt là có thể thêm danh sách các trang buxhost trong tool ko? Mình mún đăng thêm nhìu trang nữa...1 ngày 40 site mỗi site 0,05$ thì chỉ có 0,2$. Hic..ko đủ tiền điện nữa

mình bị lỗi như của bạn keith09 là sao ,.netframework đầy đủ?ads load ầm ầm mà tool vẫn báo 0 click là thế nào mình check lại mấy cái ads vẫn như cũ không click đươc cái nào?

waooo auto thật, click đúng, hay quá, thanks bác.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,983
Latest member
sonchongnong247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back