[Tool] Tự động click tất cả các site BuxHost

hôm nay có lỗi rồi bác MMO4VN ơi em tải bản 1.0.0.4 mới nhất của bác về nhưng mà ko ăn thua lỗi này

khi trả lời câu hỏi đúng và đăng nhập vào buxhost

rồi nó hiện ra nhưng mà trang nào cũng như thế này

mong bác sửa hộ cái ko click = tay thì toi

sao thêm site vào thì nó không load được nhỉ, bị dis như ZzhoanghungzZ
:(

lỗi lạ bác ah mà bác có biết anh MMO4VN yahú là gì ko bảo anh ấy sút pót cho cái

cái này đúng là hàng cùi mía

---------- Post added at 11:57 PM ---------- Previous post was at 10:36 PM ----------

qua ben http://autohoi.zzl.org/ mà down bảng xài thử 30 ngày về xài trong 30 ngày đó kiếm dc 2$ rồi mua lun fullvesion xài

mình đã cài như NET phiên bản mới như thế này
SinhVienNET.NET---1(5).bmp

nhưng khi load thì cũng bị lỗi, thế là thế nào nhỉ
SinhVienNET.NET---2(2).bmp

zz ông này biết cái j mà nói cùi, cái này lỗi do nó đang làm thì ông tác động vào, cứ để cho nó click xem nào, nếu trang nào ko tự động view ads thì hãy ấn refresh, rồi ngồi chờ thôi

bản 1.0.0.3 sài cũng tốt.

^
Cái này là do bạn để chế độ thủ công mà click số, khi gặp trường hợp thế này thì bạn phải chuyển qua tự động, thủ công chỉ dùng khi nhập capcha thôi

Không phải nó click sai mà nó click cho đến khi nào đúng thì thôi. :D

thế cái vụ em báo lỗi ở trang 9 bác ko ngó ngàng gì ah bác MMO em đang dùng lại bản 1.0.0.3 của bác đây này

---------- Post added at 09:47 AM ---------- Previous post was at 09:46 AM ----------

thế cái vụ em báo lỗi ở trang 9 bác ko ngó ngàng gì ah bác MMO em đang dùng lại bản 1.0.0.3 của bác đây này

sao mình dow về rồi mà vẫn ko sử dụng được nhĩ ! có cần yêu cầu cái gì nữa ko ?

ai dùng ngon giúp vs, ko sài đc j cả, chỉ thấy nó điền id với pass, nhưng lại ko hiện capcha, refresh mấy chục lần cũng ko thấy có xi nhê gì cả
cả bản cũ và bản mới đều đơ đơ giống vậy hết, là sao vậy nhỉ?

Last edited by a moderator:
cap bên dưới đó nhưng có trang không có cap thì hiện bằng mắt! mà điều quan trọng là phải cài flash cho IE thì mới được lên mạng tìm adobe flash ie mà cài

---------- Post added at 07:51 PM ---------- Previous post was at 07:48 PM ----------

takhanhlinh
Bạn vào list ở trong f chứa tool thêm địa chỉ các trang vào mà dùng ví dụ: http://mmo4vn.com nhớ là sau .com hay .gì đó thì đừng để dấu/
với lại tool click từ 0 tới khi đúng thì thôi nên đợi lâu bạn nhìn thấy cap sai thì kệ nó bấm thu nhỏ lại làm việc khác nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,790
Latest member
leeweixiao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back