Tool soạn bài post PTU(100 bài k quá 10s)

phanluan268

Junior
Reactions
41
MR
0.177
Hi,dài dòng lan man xíu: chắc các bạn chơi PTU và đặc biệt là các pro,hiểu thế nào là tầm quan trọng của việc soạn bài pót,một khi bài viết của bạn tạo được uy tín(rõ ràng,bố cục,info..),thì lâu dài,người ta sẽ tìm đến bài viết của bạn để xem và download...Nếu bạn bỏ công,thì dĩ nhiên,người ta xem xem trọng điều đó và download của bạn...Các bạn thử vào warez-bb.org search nCODE,NightMarez,Mungi....sẽ thấy..
(Đó là quan điểm chủ quan của mình,mình k nói ai cũng phải zậy->đừng quăng gạch,tội em..)

Tự động chèn ký hiệu của bạn vào cuối tiêu đề:)D,đánh dấu bản quyền,người ta sẽ biết đó là bài của bạn)

Tự động tìm link imdb và chèn img button(đối với movie)

Tự đông tìm khu vực đặt link của bạn,chèn button download,tự động tìm host và chèn tên host
(Fileserve-Thank download)

Tự động chèn comment cuối bài..
Còn thể soạn bao nhiêu bài 1 lần tùy y bạn..
Ai cần thì pm minad268 nhak!
:D,mình bán với giá 3$,có thể thượng lường nếu quen biết..Xem như chút tiền cafe cho thời gian mình ngoi code nhak!
Đây chỉ là form ví dụ,bạn hoàn toàn có thể tùy biến form theo phong cách bạn!
Mọi thắc ý kiến reply dưới topic nhak!
Tool add [code][/URL]

Tut-tool k phải code trên giao diện,nói trước để các bạn đõ thát vọng,còn bạn quan tâm chất lượng thì cũng cac bạn xem thử nhak!
[video=youtube;D92OL51ZYF8]http://www.youtube.com/watch?v=D92OL51ZYF8[/video]

Last edited by a moderator:
Add nick ko thấy pm.

Cái này viết dễ ẹc mà :D Nhưng cũng chúc chủ thớt có đông khách :D

Mr

Cái này viết dễ ẹc mà Nhưng cũng chúc chủ thớt có đông khách

Nghe bác nói nhưng có thấy bác làm cho a e cái tool nào đâu nhỉ. :-". Hay mình không biết..........

Bác nào muốn mua,teamview mình làm một lần,các bạn thấy ok thì mua,k mua cũng k sao...

bạn làm cái video len youtube rồi post lên cho mọi người xem. Ai ưng ý thây hợp thì mua chứ. Chứ 100 người mua thì 100 lần bạn temview ah` :-s

Tự viết tự xài , share làm gì ? Còn việc bác thớt bán có liên quan gì đến mình mà các bạn lại bảo lên master rồi này nọ , vớ vẩn .

Mình thì cần cái tool nào có thể móc bài soạn từ file txt add vào PostNews, file TXT chứa hàng loạt bài chứ ko phải 1 bài.
Add vào PostNews thành 4 form:
$main_image$
$short_news$
$additional info$
$Links$

Ai có hàng PM YM: art_links

mình cũng cần 1 tool
ví dụ mình có 50 file txt: 1,2,3......50 trong mỗi file có links download là host wup (links file dạng full name)
và 1 file export từ wup ra chứa all link mới cùng tên với link củ trong 50 file đó
mình cần nó thay links thay vì thay = tay.

mình cũng cần 1 tool
ví dụ mình có 50 file txt: 1,2,3......50 trong mỗi file có links download là host wup (links file dạng full name)
và 1 file export từ wup ra chứa all link mới cùng tên với link củ trong 50 file đó
Mình đang tính viết tool replace link như bạn nói!

mình cũng cần 1 tool

Nếu mình nói easy thì có bị nén gạch không nhỉ ? :D :binhsua51:
lâu quá ko vào rum :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,826
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week