Tool SeoSprint mới - Tăng tốc độ và hiệu quả làm việc tối đa

Mình cần xem lại command của các trình duyệt, sẽ cố gắng tích hợp thêm nhiều trình duyệt và update sớm nhất có thể. Cám ơn bạn.

key bạn gửi không active được rồi

serial: 8F11EC59225F4BECD3B4304AB2D9716BE9F4949F7A85886A6571B565D80C12CB
wmz: Z965826301214
Thoi han: 1 thang

Last edited by a moderator:
bác active giùm em 2 key nhé. Thanks bác
key 1: 0B4DAB6D5873CE6B3F4DF531EBBEEE4465905EC50B5ED75D69CDE7226AAEABEF

key 2: 9174DDB9843994E15CE9383C4F022BD4889C59B7388CBA594B24121A576168E2

Batch: 122428632
Thời hạn : 01 tháng
Bạn check mail nhé, cám ơn bạn đã ủng hộ!

key bạn gửi không active được rồi

serial: 8F11EC59225F4BECD3B4304AB2D9716BE9F4949F7A85886A6571B565D80C12CB
wmz: Z965826301214
Thoi han: 1 thang

Key này mình đã active rồi mà bạn, mình pm inbox lại key cho bạn rồi đó, check lại giùm mình nhé. vẫn ổn mà.

ACtive dùm mình nhé :
Batch :
122466785
Serial :
A636D0D00EB064CC668ABE9CA8FF28202DD9812FC6C0ADE87D77F7153ABC13E0
Thời Hạn : 1 tháng

- - - Updated - - -

ACtive dùm mình nhé :
Batch :
122466785
Serial :

[FONT=Verdana, Arial, Tahoma, Calibri, Geneva, sans-serif]BD2BD8E37FD511FF623323AE0366A44D9DE8E26ABBA17F9BBEBAAF81F19BB239[/FONT]
Batch Lr
122490155

[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]thời hạn 1 tháng

bác active giúp nhé :D
[/FONT]

ACtive dùm mình nhé :
Batch :
122466785
Serial :

- - - Updated - - -

ACtive dùm mình nhé :
Batch :
122466785
Serial :

BD2BD8E37FD511FF623323AE0366A44D9DE8E26ABBA17F9BBEBAAF81F19BB239
Batch Lr
122490155

thời hạn 1 tháng

bác active giúp nhé :D

Đã active cho cả 2 bạn, cám ơn bạn đã ủng hộ mình!

Sử dụng Tool bác Active vài tiếng đồng hồ, nói chung có 1 số cải tiến ok lắm, rất tiện lợi... Nhưng không hiểu sao có 1 vài hiện tượng khác vs bản cũ mình dùng. Sẵn đây mình có vài "GÓP Ý" lun nè, mong chủ thớt đừng chém nhé..Hị hị :binhsua01:

+ Điểm bất thường mình nói ở đây là:Khi mình đang dùng chế độ Simple View, Đôi khi bấm R để Report hoặc C check ads, thì đôi lúc ko thấy hoạt động, nhưng mình dùng chuột link vào Tool rùi lại Coppy Url lần nữa và Report thì ok,cái này làm mình thấy mất chút thời gian, cái cũ mình xài chưa thấy như thế...

+Còn điểm mình mún góp ý là : Trong tool bạn hướng dẫn là bôi đen ads rùi C check, nhưng có những GA dài làm ẩn đi .com, .net hoặc gì đó, mà mình làm thì thấy dạo này các GA chạy theo kiểu tự động ẩn và hiện.. rê chuột vào mới chạy lên, lúc quét thì lúc thiếu chữ, lúc đủ.. mà đôi khi quét như thế thì gây bực mình.. bãn thân mình đôi khi đang làm nhanh, mà quét GA nó cứ chạy nhãy đầu này đầu kia, lúc thì bôi đen hết khó chịu lắm..

Lúc mình xài Tool Wep-ip of bác Zen thì thấy bên tool bác ấy có việc kéo GA vào là check dc,cũng tiện lợi lắm..chỉ cần kéo dòng chữ Đậm ỡ trên là check đc rùi, sao thớt ko nguyên cứu làm giống vậy nhỉ, vừa nhanh, mà rất tiện, đỡ tốn thời gian..

Hì.. Góp ý đã xong, đi ngủ nhé.. Nếu thớt thấy hay thì tiếp tục xây dựng tool, mình chỉ có ý mún tool càng ngày càng hoàn thiện thôi.. hì

Mình công nhận có vấn đề đầu tiên thớt ạ,khá là gây cản trở,mình cũng đọc phần giải thích của thớt rồi nhưng k phải vấn đề như bạn nói đâu,nếu thế thì bị từ phiên bản trước rồi,bọn mình làm quen tay thì thao tác chỉ có 1 kiểu lặp đi lặp lại,k thể có chuyện ở phiên bản này mới bị được.Vđề ở bản 1.0.0.9 này là nó k chạy ngầm mọi lúc nữa,toàn phải select lại cửa sổ simple view thì nó mới hiểu là mình đang xài nó,rồi mới creat report được.Mong thớt sớm fix lỗi này vì nó ảnh hưởng đến tốc độ cũng nhiều

Mình công nhận có vấn đề đầu tiên thớt ạ,khá là gây cản trở,mình cũng đọc phần giải thích của thớt rồi nhưng k phải vấn đề như bạn nói đâu,nếu thế thì bị từ phiên bản trước rồi,bọn mình làm quen tay thì thao tác chỉ có 1 kiểu lặp đi lặp lại,k thể có chuyện ở phiên bản này mới bị được.Vđề ở bản 1.0.0.9 này là nó k chạy ngầm mọi lúc nữa,toàn phải select lại cửa sổ simple view thì nó mới hiểu là mình đang xài nó,rồi mới creat report được.Mong thớt sớm fix lỗi này vì nó ảnh hưởng đến tốc độ cũng nhiều

Lạ nhỉ, mình vẫn làm bt mà. bạn pm yahoo mình xem sao nhé
yh: fithou_lovepc

phiên bản này bị lỗi ở phím tắt chủ thớt ạ đang dùng tự dưng nó ko nhận phải esc off xong esc on nó mới hoạt động tiếp. mình nghĩ chắc do cái tính năng auto reprt bạn mới update chứ bản trc ko có vậy mình nghĩ bạn nên thay 1 phím tắt cho hành động ctr+v thôi chứ ko nên gộp tất vào như thế mong chủ tool sớm fixx mình mới donate 5 tháng mà thía này thì ặc ặc.
p/s: hy vọng bác sớm ra thêm tính năng kéo thả ads chứ bôi đen kiểu này nhìu link dài nó cũng ko hiểu đc

xác nhận tình trạng này nhé thớt tớ cũng bị

phiên bản này bị lỗi ở phím tắt chủ thớt ạ đang dùng tự dưng nó ko nhận phải esc off xong esc on nó mới hoạt động tiếp. mình nghĩ chắc do cái tính năng auto reprt bạn mới update chứ bản trc ko có vậy mình nghĩ bạn nên thay 1 phím tắt cho hành động ctr+v thôi chứ ko nên gộp tất vào như thế mong chủ tool sớm fixx mình mới donate 5 tháng mà thía này thì ặc ặc.
p/s: hy vọng bác sớm ra thêm tính năng kéo thả ads chứ bôi đen kiểu này nhìu link dài nó cũng ko hiểu đc
mình thấy phím tắt vẫn bình thường mà nhỡ, các bác xem lại coi có để con trỏ vào phần desrepson của job không, nếu con trỏ nằm ở đó thì nó hiểu là edit desrépon, phải click ra khoảng trống ở ngoài cái mới đc, mình củng hay bị vậy.hi

Góp ý chút về tool thế này :). Theo mình bạn nên để thêm khoảng 4 khung nhỏ là 4 cái đồng hồ đếm ngược giờ với 4 job lần lượt (job 1, job 2, job 3, job 4), bởi vì thường những bạn chơi seo đã nhanh thì sẽ mở 1 lúc 4 job để đảm bảo vừa nhanh và vừa đủ thời gian (vì thường mỗi job sẽ treo 4p), mà nếu không có đồng hồ thì lúc làm việc không được chuẩn xác và tốn thời gian (cái này khá quan trọng đối với những bạn chơi nhiều acc)

:)

Góp ý chút về tool thế này :). Theo mình bạn nên để thêm khoảng 4 khung nhỏ là 4 cái đồng hồ đếm ngược giờ với 4 job lần lượt (job 1, job 2, job 3, job 4), bởi vì thường những bạn chơi seo đã nhanh thì sẽ mở 1 lúc 4 job để đảm bảo vừa nhanh và vừa đủ thời gian (vì thường mỗi job sẽ treo 4p), mà nếu không có đồng hồ thì lúc làm việc không được chuẩn xác và tốn thời gian (cái này khá quan trọng đối với những bạn chơi nhiều acc)

:)

Đồng tình với bạn này,mình làm job nhanh khi gặp nhiều job liên tục nhau bắt chờ lâu thì rất khó canh h trên tools vì chỉ có 1 đồng hồ,mình nghĩ chủ tools làm 5 cái đồng hồ là ok :binhsua11: Nhưng mình nghỉ ý kiến hay hơn là bạn làm cho đồng hồ nó đếm ngược và nhớ theo mỗi job luôn (nghĩa là theo mỗi link),để nếu có nhìu job bắt chờ lâu nằm liền nhau trong tools thì khi lùi lại hay tới job tiếp theo thì mình sẽ theo dõi dc job nào còn chờ bao nhiu phút,chứ để 5 cái đồng hồ chung chung thì cũng khó biết nó đang đếm cho job nào

Và 1 ý kiến nữa ko biết tools có chưa đó là khi bấm W để làm job mới thì nó sẽ tự mớ trên 1 cửa sổ trình duyệt mới,hôm nay xài tools toàn phải mở cửa sổ mới trước rồi bấm W,chứ ko thi nó sẽ mở ở cửa sổ của job cũ :binhsua15:

Đồng tình với bạn này,mình làm job nhanh khi gặp nhiều job liên tục nhau bắt chờ lâu thì rất khó canh h trên tools vì chỉ có 1 đồng hồ,mình nghĩ chủ tools làm 5 cái đồng hồ là ok :binhsua11: Nhưng mình nghỉ ý kiến hay hơn là bạn làm cho đồng hồ nó đếm ngược và nhớ theo mỗi job luôn (nghĩa là theo mỗi link),để nếu có nhìu job bắt chờ lâu nằm liền nhau trong tools thì khi lùi lại hay tới job tiếp theo thì mình sẽ theo dõi dc job nào còn chờ bao nhiu phút,chứ để 5 cái đồng hồ chung chung thì cũng khó biết nó đang đếm cho job nào

Và 1 ý kiến nữa ko biết tools có chưa đó là khi bấm W để làm job mới thì nó sẽ tự mớ trên 1 cửa sổ trình duyệt mới,hôm nay xài tools toàn phải mở cửa sổ mới trước rồi bấm W,chứ ko thi nó sẽ mở ở cửa sổ của job cũ :binhsua15:

Vấn đề đồng hồ mình sẽ ghi nhận và update, còn vấn đề mở trong cửa sổ trình duyệt mới tool đã có, tuy nhiên chỉ hoạt động khi bạn vào menu Configs -> Browser -> Chrome hoặc FireFox. Đồng thời trong menu Options bạn phải tíck chọn Open New Window. Bạn check chỗ này giùm mình nhé. Cám ơn góp ý của 2 bạn!

PS: Mình đang viết ver 2.0 với nhiều cải tiến về tốc độ và giao diện, nếu hoàn thành sớm sẽ tích hợp các update theo góp ý của các bạn trên đây, ko thì sẽ update ngay trong ver 1 này.

Last edited by a moderator:
phiên bản tới thớt có rảnh thêm dùm cái phím tắt copy all url cho chrome
dùm mình nha, đôi lúc nhấn copy ko nhấn mà đi nhấn nút paste thế là nó mở 1 lượt mười mấy cái trình duyệt của job trc, đơ máy....

phiên bản tới thớt có rảnh thêm dùm cái phím tắt copy all url cho chrome
dùm mình nha, đôi lúc nhấn copy ko nhấn mà đi nhấn nút paste thế là nó mở 1 lượt mười mấy cái trình duyệt của job trc, đơ máy....

:)) Cài này mình nghĩ bạn cẩn thận chút là đc mà. Đc rồi mình sẽ nghiên cứu xem sao.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back