Help Tool Scan SSH free, check SSH

hay :D

ai chỉ xài k :confused:

Hóng cách sài, tôl có phí thì ntn nhỉ

Tool của Yahoo: pokervn2012 ah?

Xài ổn ko thế các bác???!!!
Scan vs check đều OK. Bất tiện là ko phải multitheard thôi. Có đều nó ít ăn CPU hơn Tool SSH PRO của Tunvit,Chiếm tài nguyên không đáng kể. Không ảnh hưởng đến hoạt động của máy nhiều. Nói chung GOOD. Kiếm cái chương trình Desktop (bật nhiều desktop trên 1 máy) là khỏi phải chướng mắt để làm việc khác :))

hàng ngon, thank bác

Hiện tại có 3 Tool scan SSH free mà mình tìm được.
SSH PRO của Tunvit
PK Scan của Pokervn2012
X-Scan v3.3 (cái này của nhóm nước ngoài làm)

Mấy cái này thấy nhiều bác share đầy trên mạng. Rãnh thì search cái là tìm được hết :)

Hiện tại có 3 Tool scan SSH free mà mình tìm được.
SSH PRO của Tunvit
PK Scan của Pokervn2012
X-Scan v3.3 (cái này của nhóm nước ngoài làm)

Mấy cái này thấy nhiều bác share đầy trên mạng. Rãnh thì search cái là tìm được hết :)
bác có tôol nào crack pass ssh đc ko

bác có tôol nào crack pass ssh đc ko
admin/Waterloo
admin/Johnston
admin/Chanhassen
admin/Gulf
admin/Middletown
admin/Bethpage
admin/Carle
admin/Venice
admin/Clifton
admin/Pompton
admin/West
admin/Spring
admin/Asbury
admin/River

X-scan v3.3 đấy. Kiếm cái Dict trên google bỏ vào user và pass rùi nó chạy check từng loại :v

Bạn thử crack Wifi WPA2 bao giờ chưa. Nếu rồi thì crack 1 con SSH pass khó qua tương đương time crack Wifi WPA2. Hên thì 1-2s được 1 em. Xui thì vài ngày crack qua được 1 con SSH:))

X-scan v3.3 đấy. Kiếm cái Dict trên google bỏ vào user và pass rùi nó chạy check từng loại :v

Bạn thử crack Wifi WPA2 bao giờ chưa. Nếu rồi thì crack 1 con SSH pass khó qua tương đương time crack Wifi WPA2. Hên thì 1-2s được 1 em. Xui thì vài ngày crack qua được 1 con SSH:))

Bác có link down cái phần mềm đó ko

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week