Spotlight Tool replace link+ tẠo mirror

phanluan268

Junior
Reactions
41
MR
0.177
Tình hình là mình viết tool này mục đích ban đầu là chỉ để xài thui...nhưng thấy nhiều bạn cần,nên lập topic để bán cho ai cần!
Mình chỉ bán với số lượng có hạn...tránh PTU thêm loãng..
Sau đây là những ưu điểm:
-Replace nhiều topic cùng lúc(k quan trọng ký hiệu phân cách giữa các bài)
-Tạo miror tất cả các host bạn chơi.
-Nếu link k tồn tại,nó sẽ bỏ qua,chứ k lấy link bài trên chèn xuống bài dưới(ai gặp trường hợp này sẽ hiểu mình đang nói gì...)
-Đôi khi 1 bài có thể gồm nhiều phần:(ví dụ movie nhak)
>>Phiên bản 720p
screenshot
link 720p
>>Phiên bản 1080p
screenshot
link 1080p
++++
Tool sẽ replace đúng vị trị,một số bạn ý kiến với mình là auto khác sẽ dồn tất cả các link xuống dưới topic,nên phải check lại,bây giờ k cần!
Khuyết điểm:Chỉ chạy trên win 7...
Chạy trên winxp sẽ báo thiếu mscvp100.dll..
Bạn nào cần thì pm minad268 nha...
À,do chỉ bán limit nên chỉ bán cho 5 bạn reply yahoo dưới topic...
(Nhớ là win 7)!
PS:các bạn mua co thể đưa ra yêu cầu để fix theo ý bạn!:binhsua144::binhsua79:

nhớ ko nhằm thì lúc trc đã có 1 top như thế này
Top lúc trước chỉ thăm dò ý kiến thui bạn..

---------- Post added at 04:48 PM ---------- Previous post was at 04:47 PM ----------

Đã bán còn giới hạn. :))

Nếu bán tràn lan thì...loãng mất thui...mình k dám nhận tool mình viết hay..(chứ k phải bán limit là chảnh đâu..:D)

---------- Post added at 04:49 PM ---------- Previous post was at 04:48 PM ----------

bán cho mình với cậu.. mà cậu chỉnh xài trên xp lun đi

:binhsua29:

sao yahu ko thấy trloi bạn
mà cai tool bạn : -Replace nhiều topic cùng lúc(k quan trọng ký hiệu phân cách giữa các bài) ->> ý bạn nói j, ko hiểu

mình chỉ cần có 5 file: a,b,c,d,e .......là 1 file export từ host ra, nó replace link trong file đó vô mấy file a,b,c,d.. dc ko?
nếu dc mình cần mua. cám ơn

sao yahu ko thấy trloi bạn
mà cai tool bạn : -Replace nhiều topic cùng lúc(k quan trọng ký hiệu phân cách giữa các bài) ->> ý bạn nói j, ko hiểu

mình chỉ cần có 5 file: a,b,c,d,e .......là 1 file export từ host ra, nó replace link trong file đó vô mấy file a,b,c,d.. dc ko?
nếu dc mình cần mua. cám ơn

Zậy nè,bây giờ bạn bỏ hết tất cả link vô chung file link.txt
File input.txt,bạn bỏ nguồn cần leech..Rùi chạy thui,1s sau,vô kiểm tra input..:D..
Có gì vào yh nhak,mình mới online!

chả khác gì mấy so với auto của a kai :D

chả khác gì mấy so với auto của a kai :D
Mình thấy khác nhiều chứ,tool a kai mình xài hay bị lỗi,nếu link có thì lấy link bài trên chèn xuống dưới..
Rùi một bài (ví dụ movie)gồm nhiều phiên bản,tool a lại chỉ dồn link xuống dưới cuối bài hết,còn cái này replace đúng vị trí lun,k biết bạn có bị như mình k nhỉ...

Mình thấy khác nhiều chứ,tool a kai mình xài hay bị lỗi,nếu link có thì lấy link bài trên chèn xuống dưới..
Rùi một bài (ví dụ movie)gồm nhiều phiên bản,tool a lại chỉ dồn link xuống dưới cuối bài hết,còn cái này replace đúng vị trí lun,k biết bạn có bị như mình k nhỉ...

mình chả bao h bị thế :) do bạn ko biết cách dùng đúng thoai :)

cho demo xài thử nhe bạn , giới thiệu không thế này chẳng biết thế nào....

nghe nói mà ngứa cái lổ.......... bị đặt chỉ bán cho 5 người nữa chứ :)) thử pm 50 người coi có bán ko :|
có người mua là mừng rồi chứ ở đó mà giới với chả hạng :))
chiến lượt hot hàng còn kém quá. may ra co mấy newbie mới ra lò còn ngây ngô thì mới bị dụ :))

tools thì nhớ làm lic. Ko lại ăn liz :|. Nát bét cái PTU này ra h :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week