Tool nho nhỏ kiểm tra IP hạn chế log PAYPAL = nhiều IP

vinhkhanhpy

Hero
Verified
Reactions
1,110
MR
0.010
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Qua 1 số thời gian tham gia MMO thì mình có nghe nhiều bạn nói rằng khi login Paypal = nhiều IP trong thời gian liên tục thì sẽ dễ bị LIMIT . Nên hiện tại mình kiếm được 1 soft nho nhỏ có thể cho ta biết được IP hiện tại của chúng ta , và sẽ báo cho ta biết khi IP bị thay đổi = email hoặc là sms .
Có hỗ trợ log để chúng ta có thể tham khảo IP những lần trước để suy nghĩ có nên login PAYPAL hay không.
IP WATCHER : http://dl.filekicker.com/send/file/208258-4ZJ3/IPWatcherSetup.exe

Ai cảm thấy có ích thì nhớ Thank mình hộ nhé. À cái này cho dùng thử 15 ngày mình chưa kiếm được crack bạn nào kiếm được crack xịn thì để lại đây luôn nhé.

Reactions
1,669
MR
0.033
Qua 1 số thời gian tham gia MMO thì mình có nghe nhiều bạn nói rằng khi login Paypal = nhiều IP trong thời gian liên tục thì sẽ dễ bị LIMIT . Nên hiện tại mình kiếm được 1 soft nho nhỏ có thể cho ta biết được IP hiện tại của chúng ta , và sẽ báo cho ta biết khi IP bị thay đổi = email hoặc là sms .
Có hỗ trợ log để chúng ta có thể tham khảo IP những lần trước để suy nghĩ có nên login PAYPAL hay không.
IP WATCHER : http://dl.filekicker.com/send/file/208258-4ZJ3/IPWatcherSetup.exe

Ai cảm thấy có ích thì nhớ Thank mình hộ nhé. À cái này cho dùng thử 15 ngày mình chưa kiếm được crack bạn nào kiếm được crack xịn thì để lại đây luôn nhé.

kể cả ip nó thay đổi thì cũng vẫn bắt buộc phải vào mà chứ có đổi đc lại ip như ban đầu ko chủ thớt, mà hình như mình vào bằng nhiều trình duyệt là cũng bị

kể cả ip nó thay đổi thì cũng vẫn bắt buộc phải vào mà chứ có đổi đc lại ip như ban đầu ko chủ thớt, mà hình như mình vào bằng nhiều trình duyệt là cũng bị
Cái này là để hạn chế.
Ví dụ 1h sáng bạn log vào PAYPAL ip là 123.456.789
trưa cúp điện hoặc adsl trục trặc .
chiều bạn đi về muốn log vào PAYPAL làm gì đó nhưng khi đó nhờ có soft bạn phát hiện được rằng IP đã thay đổi.

tuonelashao

Junior
Reactions
42
MR
0.000
mình cũng sài modem, tối trước khi đi ngủ thì tắt đi, sáng dậy dùng thì bật modem lên vậy là có ip thay đổi mỗi ngày rùi, chưa kể lâu lâu cúp điện thì ip cũng thay đổi thôi nhưng lâu rùi chẳng thấy sao cả, paypal nó cũng hiểu là vn dùng ip động mà. Cái chính là trong một khoản thời gian ngắn đừng reset modem quá nhiền ví dụ như 20 , 30 lần trong 2,3 giờ thì có thể xảy ra limit.
Hiện tại trung bình 1 ngày mình login PP khoản 2 - 3 ip là chuyện bình thường

Last edited by a moderator:
mình cũng sài modem, tối trước khi đi ngủ thì tắt đi, sáng dậy dùng thì bật modem lên vậy là có ip thay đổi mỗi ngày rùi, chưa kể lâu lâu cúp điện thì ip cũng thay đổi thôi nhưng lâu rùi chẳng thấy sao cả, paypal nó cũng hiểu là vn dùng ip động mà. Cái chính là trong một khoản thời gian ngắn đừng reset modem quá nhiền ví dụ như 20 , 30 lần trong 2,3 giờ thì có thể xảy ra limit.
Hiện tại trung bình 1 ngày mình login PP khoản 2 - 3 ip là chuyện bình thường
Hic hic . Cao thủ quá

vananh1999

Junior
Reactions
22
MR
0.014
vậy tool này chỉ là để theo dõi ip moden bị thay đổi khi xảy ra sự cố nhằm cảnh báo ng đã login pp vào ip đã bị thay mới và có nên " đăng nhập" tiếp k?. (
vậy trường hợp:
1- login trước và thoát ra, rồi lần này ip bị reset có nên login k? ( nếu có giao dịch bắt buộc pải lo gin
2- lưu cookie trình duyệt ip trước và sau khi ip bị reset???
=> tool chỉ có tác dụng trường hợp 1. :D
tiện đây cho e hỏi ai có tool check ip login pp k bị sm hay lm k? :) chứ tool này thù k cần

manhtienhp92

Hero
Verified
Reactions
1,023
MR
0.103
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
vậy tool này chỉ là để theo dõi ip moden bị thay đổi khi xảy ra sự cố nhằm cảnh báo ng đã login pp vào ip đã bị thay mới và có nên " đăng nhập" tiếp k?. (
vậy trường hợp:
1- login trước và thoát ra, rồi lần này ip bị reset có nên login k? ( nếu có giao dịch bắt buộc pải lo gin
2- lưu cookie trình duyệt ip trước và sau khi ip bị reset???
=> tool chỉ có tác dụng trường hợp 1. :D
tiện đây cho e hỏi ai có tool check ip login pp k bị sm hay lm k? :) chứ tool này thù k cần
Chắc k có cái tool đó đâu. Chúc mừng thím khai quật đc cổ mộ :D

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
IP thay đổi thì đã làm sao? VN IP động mà.

IP thay đổi xoành xoạch trong 1 thời gian ngắn kéo theo IP to Location thay đổi đủ 1 khoảng cách đủ xa trong 1 thời gian ngắn và cookie cũng thay đổi nữa thì Fraud Matrix của Paypal mới đưa tài khoản của bạn vào cái matrix của nó. Còn không thì cứ vô tư đi, ko có gì phải lo lắng hết.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,800
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week