Request Tool mmo và Java

mình cũng rất thích tự viết đc những tool auto cơ bản để phục vụ cho công việc tay chân của mình, mình mới tham gia khóa học online C# của thầy Trần Duy Thanh, ai biết thì cho mình hỏi sau khi kết thúc khóa học này mình có thể viết các tool được không ? Hóng Review
Kinh nghiệm đi học của mình, khoá nào có phí thường mình học được rất ít mà hầu như có trên mạng hết rồi :D

Kinh nghiệm đi học của mình, khoá nào có phí thường mình học được rất ít mà hầu như có trên mạng hết rồi :D

Bạn nói chuẩn, hầu hết kiến thức đều có trên mạng, nhưng bạn có biết bắt đầu đi từ đâu và tìm keyword để search ra ko thôi, cái hay của khoá học là nhiều khoá người ta tổng hợp lại những kiến thức hay ho và best practice để dạy bạn làm đúng phương pháp, làm chuẩn nhất và có thể maintenance code sau 1 năm sờ lại dự án mà ko bị rối, và trong những kiến thức họ dạy bạn thì có cái bạn biết nhưng cách của họ lại hay hơn của bạn, mà bạn thì chỉ trung thành với cách của bạn nhiều năm qua mà ko chịu upgrade nên chưa biết cách mới đó (tốc độ nhanh nhanh hơn, chạy nhẹ hơn chẳng hạn), và 1 số kiến thức khác thì bạn chưa nghe tên đến bao giờ thì sao biết mà search trên mạng dc :D. Nhưng mà mặt trái thì lại là bây giờ nhiều khoá dạy học quá, online , offline ...etc, không biết đường đi lước bước nào mà lần cả, dởm và xin lẫn lộn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,493
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom