Request Tool mmo và Java

MasterRin07

Junior
Reactions
14
MR
0.088
Facebook
Follow me on Facebook
Mình đang theo lập trình viết tool phục vụ mmo

Nghe nói C# hỗ trợ tốt nhất cho tool mmo

Nhưng mình lỡ học Java rồi. Chỉ mới học cơ bản. Nhưng cảm thấy thich JAVA hơn C#

Ko biết JAVA viết đc các tool: Auto scan SSH, Auto login SSH, Auto change VIP72, Auto Andoird, Auto like, Auto comment FB, Auto reg email .....

Các pro đi trước cho mình ý kiến với.

=.=" hỏi câu mà chả thấy bạn có tý kiến thức nào

người ta mới học thôi bạn... giúp được thì giúp không thì thôi

=.=" hỏi câu mà chả thấy bạn có tý kiến thức nào

Nói chung mình làm java thì tiện cho việc chức năng độc lập, quản lý thread ok, còn c# ngon hơn ở chỗ nó can thiệp sâu vào system của win luôn, java nó chạy độc lập thôi, mà thấy 2 cái cũng tương tự nhau nhiều nên 2 cái song song vẫn ok mà

Nói chung mình làm java thì tiện cho việc chức năng độc lập, quản lý thread ok, còn c# ngon hơn ở chỗ nó can thiệp sâu vào system của win luôn, java nó chạy độc lập thôi, mà thấy 2 cái cũng tương tự nhau nhiều nên 2 cái song song vẫn ok mà

Ngày xưa mình cũng tham lam học AutoIT C++ C tham nhiều quá nên giờ mới ko ra gì.

GIờ mình quyết theo 1 món thôi .

Hy vọng các pro cho thêm ý kiến

Nhưng mình lỡ học Java rồi. Chỉ mới học cơ bản. Nhưng cảm thấy thich JAVA hơn C#

Ko biết JAVA viết đc các tool: Auto scan SSH, Auto login SSH, Auto change VIP72, Auto Andoird, Auto like, Auto comment FB, Auto reg email .....

java chuyên web sẽ ngon hơn c#
nhưng c# chuyên tool sẽ ngon hơn java
đây là ý kiến cá nhân

người ta mới học thôi bạn... giúp được thì giúp không thì thôi
:D Vừa oảng chó nên hơi bực tý :D
Bạn đang học Java thì cứ phát triển. Học tốt 1 ngôn ngữ rồi thì khi chuyển sang C hay bất cứ cái gì khác đều dễ vì lập trình về mặt cơ bản là giống nhau.
C# can thiệp sâu vô system. Còn Java về Web.
Có thể dùng Java để bổ trợ cho C# và ngược lại.

C# là số 1 rồi

Có nên đâm đầu vào code ko các bồ tèo, vốn đã ko đủ đk theo kịp người ta. Giờ đi làm lại áp lực vô cùng, cái méo gì cũng phải gánh. Càng ngày càng thấy chán

Có nên đâm đầu vào code ko các bồ tèo, vốn đã ko đủ đk theo kịp người ta. Giờ đi làm lại áp lực vô cùng, cái méo gì cũng phải gánh. Càng ngày càng thấy chán
Không gì là quá muộn, mẹ tèo :)

cũng phải công nhận mình thích auto nên hay để tâm
làm ra 1 trang báo cho nó tự hoạt động hàng ngày, tự get tin người ra về sửa lại thành của mình =)) (wp-pipes) tự động tạo người ra vô cmt như nêm =)) (easy-clore) tự seo các kiểu up đủ dung lượng thì chạy lăp (auto-bot) thêm mắm thêm muối xong thì gắn ads. làm số lượng lớn mà vốn 0đ Kiếm tiền như thế tin được không :p

bạn có dung icq không , cho mình icq

Cần code viết tools ai có contact mình live:stbleo_1 skype

mình cũng rất thích tự viết đc những tool auto cơ bản để phục vụ cho công việc tay chân của mình, mình mới tham gia khóa học online C# của thầy Trần Duy Thanh, ai biết thì cho mình hỏi sau khi kết thúc khóa học này mình có thể viết các tool được không ? Hóng Review

mình cũng rất thích tự viết đc những tool auto cơ bản để phục vụ cho công việc tay chân của mình, mình mới tham gia khóa học online C# của thầy Trần Duy Thanh, ai biết thì cho mình hỏi sau khi kết thúc khóa học này mình có thể viết các tool được không ? Hóng Review

Bạn phải thực hành code nhiều mới lên tay được, học mà code ít hoặc lười code thì cũng ko ăn thua.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,451
169,790
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom