Tool leech wordpress, dle, 4rum... + Replace link + Rar/Unrar ...

Down về rùi nhưng không có key nên không test được Vừa pm yahoo hỏi xin :binhsua123:

Mong anh em cho ý kiến, là phần nào chưa rõ ràng, cần bổ sung hướng dẫn phần nào

thì để mình làm, hoặc phần nào còn khó hiểu, thì bảo mình nhé, mình sẽ cố gắng sửa để tốt hơn
cảm ơn mọi người

tool ổn định ít nhất là đối với mình. chủ thớt support nhiệt tình. vui lòng khách đến vừa lòng khách đi. bóp thoải mái:D

tool ổn định ít nhất là đối với mình. chủ thớt support nhiệt tình. vui lòng khách đến vừa lòng khách đi. bóp thoải mái:D

bóp đê, bóp đê :D .....................

Sao bỏ link vào rồi replace mà nó báo ko tìm thấy link @@

Sao lúc lấy link down cái host ul nó ko lấy đủ full link :-ss Mình bỏ acc pre vào rồi mà.. hèn gì nó ko cho replace!

Ae đi qua ai giải quyết được giúp phát :)

Last edited by a moderator:
==============================================================================
Link dl update v2.0.0.8.3 09-04-2013 4h pm
http://dl.dropbox.com/u/90162865/v2.0.0.8.3.rar

Log 2.0.0.8.3
+Fix lại giao diện, chỗ tab3
+Thêm phần add tag vào
(tức là: bình thường, các bạn chỉ có thể thay link đơn, néu muốn thay dạng url=...]namefile[/url] thì ko đc
nhưng giờ thì thoải mái, các bạn nhớ đọc hướng dẫn ở file text huong dan add tag mình đinh kèm đó)
vậy thui, bản tới, sẽ cố gắng hoàn thiện hướng dẫn, để sao cho tool dễ dùng nhất với mọi người

+ mình hiện đã up lên sever chừng hơn 100 4rum, tuy chưa nói là đủ, nhưng 1 số cái thông dụng thì chắc sẽ có, ko có pm mình sẽ add thêm
=> cái lợi là giờ, các bạn điền url, ấn New temp,là nó get từ trong data trên sever xuống, để save lại cho mọi người 4rum đó ^^!
nếu ko được thì lại pm mình
thank

Đây là bản khá ổn, và mình fix lại giao diện trông cũng khá dễ nhìn, mong các bạn dùng bản này, và ủng hộ

Sao lúc lấy link down cái host ul nó ko lấy đủ full link :-ss Mình bỏ acc pre vào rồi mà.. hèn gì nó ko cho replace!

bạn đang dùng bản nào, nên dl lại bản .0.8 ý, thì check ul chuẩn và nhanh hơn, với những link có tên dài, bạn điền acc vào file config nhé (chú ý, acc nhớ để chọn direct dl nhé)
cảm ơn

===============================================================
Các câu hỏi mà bạn hay hỏi nhất , các bạn ghi ra đây , mình tổng hợp làm lại file help 1 tí, cảm ơn
:binhsua136::binhsua136::binhsua136::binhsua136::binhsua136::binhsua136::binhsua136::binhsua136:

sang đây cho dễ nhìn
==============================================================================
Link dl update v2.0.0.8.3 09-04-2013 4h pm
http://dl.dropbox.com/u/90162865/v2.0.0.8.3.rar

Log 2.0.0.8.3
+Fix lại giao diện, chỗ tab3
+Thêm phần add tag vào
(tức là: bình thường, các bạn chỉ có thể thay link đơn, néu muốn thay dạng url=...]namefile[/url] thì ko đc
nhưng giờ thì thoải mái, các bạn nhớ đọc hướng dẫn ở file text huong dan add tag mình đinh kèm đó)
vậy thui, bản tới, sẽ cố gắng hoàn thiện hướng dẫn, để sao cho tool dễ dùng nhất với mọi người

+ mình hiện đã up lên sever chừng hơn 100 4rum, tuy chưa nói là đủ, nhưng 1 số cái thông dụng thì chắc sẽ có, ko có pm mình sẽ add thêm
=> cái lợi là giờ, các bạn điền url, ấn New temp,là nó get từ trong data trên sever xuống, để save lại cho mọi người 4rum đó ^^!
nếu ko được thì lại pm mình
thank

Đây là bản khá ổn, và mình fix lại giao diện trông cũng khá dễ nhìn, mong các bạn dùng bản này, và ủng hộ

bạn đang dùng bản nào, nên dl lại bản .0.8 ý, thì check ul chuẩn và nhanh hơn, với những link có tên dài, bạn điền acc vào file config nhé (chú ý, acc nhớ để chọn direct dl nhé)
cảm ơn

===============================================================
Các câu hỏi mà bạn hay hỏi nhất , các bạn ghi ra đây , mình tổng hợp làm lại file help 1 tí, cảm ơn
:binhsua136::binhsua136::binhsua136::binhsua136::binhsua136::binhsua136::binhsua136::binhsua136:

ai cần pm nhé, nhớ để lại mail và 4rum cần leech, để mình cấp key

hoặc dl bản 8.3 mình vừa up lên ý, giờ chỉ cần key pre, là các bạn có thể tự add 4rum dc mà ^^!

cảm ơn

:binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163:
giờ chỉ còn là, làm thế nào, để mọi người sử dụng tool 1 cách dễ dàng nhất nữa thui, sử dụng quen rùi, thì còn thiếu chỗ nào
mong anh em đóng góp, mình sửa chữa, nâng cấp
thank

soft co virut ko bác sao , vưa giải nen xong la bị thịt ngay :binhsua160:

nó nhận nhầm thui, ko sao đâu ạ
em làm soft này cũng dc gần 1 năm rùi, cũng là để cho mọi người dùng

virut chắc ko đủ trình viết ^^!

cảm ơn
bác cần key thì pm nhé

tools bị sao rùi cậu ơi!
Leech thử site nào cũng bị vậy cả, ví dụ leech đc 6.3% nó nhảy ngược lạo 1% rùi lên 13% xun ngược lại.... cứ vậy hoài leech ko xong đc

tools bị sao rùi cậu ơi!
Leech thử site nào cũng bị vậy cả, ví dụ leech đc 6.3% nó nhảy ngược lạo 1% rùi lên 13% xun ngược lại.... cứ vậy hoài leech ko xong đc

pm trực tiếp nhé
site nào bị thì pm tớ fix
cảm ơn :)

cho minh xin cai key voi

cho minh xin cai key voi

bạn cho mình xin địa chỉ mail và trang web cần leech, pm trực tiếp YH để mình có thể giúp bạn dễ hơn
thank bạn

gop' y' ty'. tool leech dc nhung forum nao thi ban pub len luon de anh em biet duong add nhe'

( Forum chu ko phai may' cai WP hay dle cua cac ban trong forum minh` )

bạn cần site nào thì pm nhé, hiện mình cũng đang hoàn thiện thêm 4rum, để kho data nhiều lên

mặt khác, vì list4rum ko pub được, của ai người ấy dùng thui

^^! thank

cũng chưa có ý tưởng nào mới, mong anh em đóng góp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,894
Latest member
anvantien

Most viewed of week