• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tool leech wordpress, dle, 4rum... + Replace link + Rar/Unrar ...

Link dl update v2.0.0.6.7b 26-01-2013 9h am
http://dl.dropbox.com/u/90162865/v2.0.0.6.7b.rar

Log v2.0.0.6.7
+Cho phép memb có thể add 1 số blog dle wp, đọc hướng dẫn làm nhé ^^!

Log v2.0.0.6.5
+Fix lại 1 số lỗi chính tả, nếu ai dùng bản 2.0.0.6.4 bị lỗi, thì chuyển sang bản này nhé
cảm ơn

Log v2.0.0.6.4
+Fix những trường hợp leech những trang web như www.freshwap.me... leech dc vài chục bài rồi đơ, giờ thì cũng tạm ổn rồi
+Fix xóa đoạn, nói chung thuận tiện hơn ( hướng dẫn mình để trong foder huong_dan_bo_xung)
+Fix xử lý trường hợp replace link ảnh còn thiếu, cái dc cái không (đọc hướng dẫn nha)

Log v2.0.0.6.2
+Edit lại việc replace link ở ul.to ( với trường hợp name bị dài dài ) _v2.0.0.6.2
+Edit lại chức năng thay link die cho WP (chắc giờ chuẩn hơn rồi) _v2.0.0.6
+Add thêm chức năng thêm micro cho wp, khi thay link die _v2.0.0.6
+Chủ yếu ở phiên bản này add host img khác là fastpic.ru, imgchili.com, imagetwist.com (đều có thể add acc vào dc) _v2.0.0.6

Last edited by a moderator:
ai biết về TA, có thể cùng mình làm hướng dẫn để mìh làm bản Eng được không ạ
cảm ơn :)

xong hết rồi nhé, off 1 ngày :|, mong anh em thông cảm, nghỉ ngơi chút ^^!, có gì tối chủ nhật giải quyết :D

Ai giúp mình viết hoặc làm hướng dẫn bằng tiếng anh, một số chức năng cơ bản nhất của tool dc ko ạ ^^~

Mình xin hậu tạ :(

Last edited by a moderator:
Cậu check yahoo cấp key cho mình test thử nhé. thx..

Yahoo: [email protected]

ai giỏi tiếng anh, tư vấn giúp mình cái :((

sao mình replace link thì nó ko sắp xếp các link theo thứ tự part1,part2,part 3....vậy

mình replace link thì tất cả link nó thay hết vào link bài đầu tiên luôn còn các bài khác thì chả có link nào

mình replace link thì tất cả link nó thay hết vào link bài đầu tiên luôn còn các bài khác thì chả có link nào

cắt bài vụn ra rồi hãng thay link nhé cậu
thì ko bị hiện tượng này, và chỗ nào thiếu, cũng sẽ biết được luôn, dễ theo dõi nữa

sau đó, có thể nói dc lại mà, bên tab4 ấy

cái chức năng lấy link có cách nào bỏ công đoạn check link ko cậu

ko cậu ạ, vì nó liên quan đến việc xem link đó còn sống hay chết
và tên file cho đúng nhất

^^!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,917
170,993
Latest member