Tool leech wordpress, dle, 4rum... + Replace link + Rar/Unrar ...

lập trình như này thì em lậy hồn. Tool ừ thì là tiếng việt. nhưng vào chẳng biết chức năng dùng như nào.:))

lập trình như này thì em lậy hồn. Tool ừ thì là tiếng việt. nhưng vào chẳng biết chức năng dùng như nào.:))

trong tool có sẵn hướng dẫn đấy cậu.

^^! Bạn thông cảm, trình độ mình nghiệp dư, nên còn nhiều cái thiếu xót

Tuy vậy, tool có những chức năng mà mọi người cần, bạn có thể dl video về xem là làm dc, cũng đơn giản thôi :)

Bản cập nhật mới load nhanh hơn
Cảm ơn Bạn nhiều

Mai sẽ up bản mới, update chức năng replace link ảnh

Mong anh em ủng hộ

đi ngủ đã :binhsua101:

up.......................
Anh em cần auto up ảnh lên host nào thì commet nhé

để tớ làm xem :)

update v1.9.5.7.4.1 28-07-2012 9h pm

+ Hỗ trợ Replace link img host imgeban imagevenu pixhost

Link dl v1.9.5.7.4.1
https://dl.dropbox.com/u/90162865/v1.9.5.7.4.1.rar

P/s: Bản này đang test, vì thế mong anh em test cùng mình để nhanh chóng hoàn thiện hơn
có câu hỏi nào có thể pm ở topic giúp topic sôi nổi hơn, câu hỏi của bạn cũng chính là giúp ích cho các bạn khác
Cảm ơn

:binhsua141:

tool sài tốt chủ topic hổ trợ nhiệt tình quá :binhsua95:

làm sao bỏ được leech cai url đi thì tôt bạn ơi :D, nhiều fourm k cho post ảnh dạng url
pm nói rõ hơn xem ^^!
tớ sẽ cố gắng giải quyết

Sorry anh em, hôm nay có việc bận, giờ mới On, để giúp mọi người add forum :)
cảm ơn mọi người ủng hộ

bác add thêm tool leech bo-blog nhé
Thank bác

cậu cần lêch trang nào thì pm, ko cứ định dạng nào, nếu có thể, tớ sẽ add vào , vì tool nhiều tùy chỉnh mà

up cho ai cần, cảm ơn các bạn đã dùng và ủng hộ mình hoàn thành tốt tool

Bố này ở trên núi xuống hay sao ấy. Đến THEMA kia còn phải TUT mới dùng được nói gì cái này. Thực sự chắc cũng chẳng có nhu cầu hoặc chẳng biết dùng vào việc gì nên cứ CMT đại thế. Phụ tấm lòng tốt.

Tool xài ngon, support cũng tận tình, up lên giúp cậu này :):binhsua90::binhsua90::binhsua90::binhsua90::binhsua90:

Tool xài ngon, support cũng tận tình, up lên giúp cậu này :):binhsua90::binhsua90::binhsua90::binhsua90::binhsua90:

Cảm ơn bạn , up , ai cần add 4rum nào pm mình nhé
Trong tuần này, chủ yếu, tập trung vào hoàn thiện những gì đã làm đc :) , vì vậy ai còn gặp lỗi gì, pm mình sẽ cố gắng fix nhanh nhất có thể

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week