Tool leech wordpress, dle, 4rum... + Replace link + Rar/Unrar ...

Bà con cần thêm chức năng gì nữa nào , làm nốt luôn :D

mình đóng góp là có thể thêm chức năng xóa link die khi leech collection ko?
ví dụ trong lúc leech 1 bài col thì check link luôn,link nào live thì để,link nào die thì xóa cái link đó luôn ko lưu vào txt nữa,Bởi lẽ nếu 1 col dài mà sau khi leech xong phải check link xóa lần lượt thì hơi mệt.nếu tool có chức năng xóa luôn link die thì lúc vào lấy bài minh có thể nhận được luôn bài nào link die,bài nào link live.:)

mình đóng góp là có thể thêm chức năng xóa link die khi leech collection ko?
ví dụ trong lúc leech 1 bài col thì check link luôn,link nào live thì để,link nào die thì xóa cái link đó luôn ko lưu vào txt nữa,Bởi lẽ nếu 1 col dài mà sau khi leech xong phải check link xóa lần lượt thì hơi mệt.nếu tool có chức năng xóa luôn link die thì lúc vào lấy bài minh có thể nhận được luôn bài nào link die,bài nào link live.:)
Tool hình như có chức năng xóa bài nếu ko replace dc mà,nên việc check link die hay live làm chi cho mệt. :D

up
Bà con cần thêm chức năng gì nữa nào , làm nốt luôn :D

:D

Tool hình như có chức năng xóa bài nếu ko replace dc mà,nên việc check link die hay live làm chi cho mệt. :D

cái này là nếu leech new topic,ra nhiều file thì nếu link die nó sẽ xóa cái file đó thôi,chứ collection,chỉ có duy nhất 1 file txt thôi cậu,xóa thì nó xóa luôn file đấy chứ còn gì nữa:|

cái này là nếu leech new topic,ra nhiều file thì nếu link die nó sẽ xóa cái file đó thôi,chứ collection,chỉ có duy nhất 1 file txt thôi cậu,xóa thì nó xóa luôn file đấy chứ còn gì nữa:|

c đã check chưa vậy
leech collect nó có lọc link dl trong bước ấy nó xoá luôn những bài có chứa link die theo thứ tự host ưu tiên đó host1 die > host 2 die >>....>> xoá bài die chứ ko xoá cả file txt đi đâu :D

leech là gì vậy nhỉ? mình không hiểu , làm sao chơi bây giờ :(

c đã check chưa vậy
leech collect nó có lọc link dl trong bước ấy nó xoá luôn những bài có chứa link die theo thứ tự host ưu tiên đó host1 die > host 2 die >>....>> xoá bài die chứ ko xoá cả file txt đi đâu :D

vậy thì quả là kì lạ bởi mình thử leech thì nó vẫn leech link die về :)

vậy thì quả là kì lạ bởi mình thử leech thì nó vẫn leech link die về :)

c để ý lời mình nói là thấy
mình bảo bước lọc link download là bao gồm tìm link live và xóa bài die
còn khi leech thì nó cứ leech cả cục về vậy thôi

leech là gì vậy nhỉ? mình không hiểu , làm sao chơi bây giờ :(

nếu chưa biết chơi pm mình, mình chỉ cho :D

@longmichinh : alo nếu khó khăn gì, pm trực tiếp mình, mình bảo cho nhanh, cảm ơn bạn đã quan tâm và sử dụng tool
+Tool có 3 bước
bước 1: leech toàn bộ bài viết về ( ko cần biết là có link die hay live...)
bước 2: check link dl ( sẽ check link sống chết, những bài có link die, thì mới "xóa/hoặc không xóa - tùy chọn" )
bước 3: sau khi đã có link dl, bạn download và upfile :D, sau khi có link thì tiến hành replacelink :)

Last edited by a moderator:
đang xây dựng tool rar và unrar, mong mọi chuyện sẽ tốt lành

up cho anh em

:binhsua31:

up cho buổi tối @@ .
Mai sẽ có tool unrar và rar

cậu ơi bài leech về nên để vào 1 file thôi, để còn chọn lọc, để ra nhiều tập txt chọn lọc mở từng cái khó lắm :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,865
170,918
Latest member
sv388fr

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week