Tool leech wordpress, dle, 4rum... + Replace link + Rar/Unrar ...

thời gian này do mình đang bận ôn thi nên thành ra, việc support sẽ có đôi chút chậm trễ

mọi người chịu khó gửi yêu cầu vào mail [email protected] nhé, mình sẽ xử lý

nhắn trên YH mình ko quản lý dc hết

cảm ơn

xong hết cho mọi người rồi nhé, cả YH lẫn gmail mình đều giải quyết xong rồi

mọi người chịu khó gửi yêu cầu vào mail [email protected] + key của bạn (nếu cần add 4rum)

thank

mọi người chịu khó gửi yêu cầu vào mail [email protected] + key của bạn (nếu cần add 4rum)

thank
======================================
up lại, thank mọi người

link dl tool ở trang 1 nha

cảm ơn

thank
======================================
up lại, thank mọi người

link dl tool ở trang 1 nha

cảm ơn

Làm cái video Hướng dẫn sử dụng hêt các tính năng từ a đến z đi cậu . Mình dùng auto từ hồi ra phiên bản đến giờ mà vẫn chưa tận dụng hết tính năng :)

cậu đọc hướng dẫn,
mở file config.ini, điền acc ul pre vào, khi check những file dài thế này, chắc chắn sẽ được

chú ý,nhớ chọn trong acc là directlink nhé

tool này có thể replace link từ .avi or các file video sang file cắt .001 ko bạn.

chưa test trường hợp này, nhưng cứ thử xem =-=!

tại giờ, 10k dòng code, mình ko nhớ hết, =-=!, còn nếu chưa dc , mình sẽ fix lại cho bạn,cảm ơn

cậu đọc hướng dẫn,
mở file config.ini, điền acc ul pre vào, khi check những file dài thế này, chắc chắn sẽ được

chú ý,nhớ chọn trong acc là directlink nhé
the' ai ko co' acc pre ul thi khoi leech luon a` :(

the' ai ko co' acc pre ul thi khoi leech luon a` :(

cậu mở file config.ini ra
điền dưới [tin]

kieu_tim_kiem_link_dl=1

như vậy, thì mặc dù ko đủ tên file, thì nó vẫn replace link, tuy nhiên, ko chính xác tuyệt đối dc

===================================

^^! nhưng nếu bạn lấy link ul.to, thì ắt bạn phải có acc pre ul.to chứ nhỉ, ko pro lấy link, dl kiểu gì ^^!

cậu mở file config.ini ra
điền dưới [tin]

kieu_tim_kiem_link_dl=1

như vậy, thì mặc dù ko đủ tên file, thì nó vẫn replace link, tuy nhiên, ko chính xác tuyệt đối dc

===================================

^^! nhưng nếu bạn lấy link ul.to, thì ắt bạn phải có acc pre ul.to chứ nhỉ, ko pro lấy link, dl kiểu gì ^^!
minh inport cho no' nhanh :( choi ul.to luon

hi, how much does this tool costs? And would it download/upload files itself, or would i need to do it manually? (say download from ul.to and upload to ryushare) Sorry i dont speak vietnamese so im using translator.

hi, bao nhiêu chi phí công cụ này? Và nó sẽ tải về / tải lên tập tin riêng của mình, hoặc tôi sẽ cần phải làm điều đó bằng tay? (nói tải về từ ul.to và tải lên ryushare) Xin lỗi tôi không nói tiếng việt nên im sử dụng phiên dịch.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,484
171,528
Latest member
thiensudentist

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week