Tool kiếm Buxify$ cho thành viên mới, cần các lão cao thủ Buxify giúp đỡ.

easyptc

Newbie
Reactions
659
MR
0.000
ý mình là cheat ref, sau 1 tháng thì 1 acc cũng đc tầm ~ 200 ads mail mới? Mình làm offer nên sẽ có nhiều mail quảng cáo, vậy tool có lọc đc những mail của bùiy k?
Có phải ý bạn là dùng chức năng filter của gmail, chỉ lấy ra mail của buxify chứ ko phải mail của tụi khác ? ^^

---------- Post added at 09:53 AM ---------- Previous post was at 09:52 AM ----------

mong là nó ban vn đi :))

vt89qn

Newbie
Reactions
343
MR
0.000
Mọi người nên nhớ là trong PM có 2 ô. 1 ô đầu điền user, ô sau điền cái gì. Mình kiểm soát được chuyện đó. nếu căng quá mình ko cho số đó bạn điền lụi không bao giờ được creadit :D

---------- Post added at 10:35 AM ---------- Previous post was at 10:34 AM ----------

thế này thì cũng sắp đến ngày buxify ban ip việt nam rồi .
Lúc đó chắc mình là tội đồ . Hic. Tại mình thấy thằng này khó nhai quá, kiếm ref khổ sở, mà reback thì lỗ sặc máu nên mình cheat chút thôi mà, ai ngờ lớn chuyện.

---------- Post added at 10:38 AM ---------- Previous post was at 10:35 AM ----------

Các bác dùng tool chú ý, đọc kỹ guide để khỏi bị ban acc lúc upgrade.
các ref phải kick ads nữa. chứ ko phải đọc mail xong là xong chuyện.
à nhân tiền nói luôn : mình đã có hơn 1000 mail. số đó tương tương 10$ cho ref và 10$ cho người giới thiệu.

---------- Post added at 10:49 AM ---------- Previous post was at 10:38 AM ----------

Up date tool mọi người thừ nghiệm nàohttp://www.mediafire.com/?qc6qmrcr2a715f6
thanks vì bạn mở hàng post đầu tiên ở topic của mình. nhưng tool bạn úp không xài đươc.

kdctt

Senior
Reactions
81
MR
0.000
hạn chế chút đi bạn ơi, buxify còn làm ăn lâu dài vs nó, tại nó là site phải invest, mà mình cheat quá nó ban thì mệt đó. khuyến cáo bạn nên hạn chế số lượng mail + ads, và cái số check sau đó thì bạn nên bạn chế theo ngày + 1 số chỉ sử dụng 1 người trong cùng 1 thời điểm (như thế sẽ hạn chế đc kha khá)

traupro

Senior
Reactions
233
MR
0.000
ban co the chia se cho minh 1000 cai ads do dc ko:D mail [email protected]
Minh chi xin cai list ad=11* rat cam on ban neu chia se.
Tuyet voi hon neu ban co the chia se luon cho minh cai tool thank ban rat nhiu

bác nào mà click ~100 mail cho acc đã upgrade xem @@ chắc sẽ tăng kinh khủng, vì acc free giá có 0.01$, acc upgrade 0.03$/mail đó, gấp 3 lần @@ mà mình cheat mail thì thằng buxify cũng khó audit nhỉ, vì mail mình có thể để dành mà, ko giống click ads. Bác nghĩ ra cách cheat này quả là... nể bác thật đó

---------- Post added at 11:04 AM ---------- Previous post was at 11:02 AM ----------

chỉ khaong23 1-300 mail thui nha, chơi khoảng 1000 cái 1 lúc thì hơi bị... choáng cho mấy thằng audit :))

sao bác ko thử cho nó chạy ID từ 1 số nào đó nhỉ, mình nghĩ có thể ID mail nó xếp theo thứ tự tăng dần thui, như thế nó dễ quản lý, nếu thế thì ngon rồi, còn nếu nó dùng cách check số theo kiểu serial của Nokia ỏ mã book thì... bó tay

sao bác ko thử cho nó chạy ID từ 1 số nào đó nhỉ, mình nghĩ có thể ID mail nó xếp theo thứ tự tăng dần thui, như thế nó dễ quản lý, nếu thế thì ngon rồi, còn nếu nó dùng cách check số theo kiểu serial của Nokia ỏ mã book thì... bó tay

mình đã thử, nhưng nó hơn 10 triệu số ad. cho mỗi 3 ad 1 giây thì cũng mất 40 ngày chạy liên tục để load được hết ads của nó. bác thông cảm. em không thể để con bò già của em chạy suốt 40 ngày.

Last edited by a moderator:
:-ss đừng lấy 10m ads, bác lấy tấm 1k thui, à mà ko, hay share cho a/e trong 4rum mỗi ng chạy 1 khoảng, mỗi ng 1 ngày, 40 người là có thể lọc đc 10m ads rồi. 10m*0.03$ =... @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom