• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tool kiếm Buxify$ cho thành viên mới, cần các lão cao thủ Buxify giúp đỡ.

vt89qn

Newbie
Reactions
343
MR
0.000

Mình đã cheat và khi yêu cầu Upgrade đã bị ban nick :((

Anh em ngừng cheat. 2 thằng Mark & Jame và đầu có sỏi thật .

Last edited by a moderator:
ý tưởng hay đấy. cố gắng lên nhé. hi vọng sẽ thành công.
mình hiện giờ chỉ có 56 ads thôi.
cho mình tham gia luôn nhé.
yahoo: lehonghai88_ptit

ý tưởng hay đấy. cố gắng lên nhé. hi vọng sẽ thành công.
mình hiện giờ chỉ có 56 ads thôi.
cho mình tham gia luôn nhé.
yahoo: lehonghai88_ptit

PM không thấy trả lời. :((
56 ads đó chắc cũng có vài ads ko trùng . nếu được bạn tải file tự động lấy ads, duyệt qua 1 lượt mail rồi đưa mình file ads.txt với
Thanks

t sẽ ủng hộ vài trăm link, nhưng cậu cũng nên hạn chế mỗi ngày chỉ click 1 ít (vài chục cái), đừng click cả ngàn email thì dễ bị treo giò lắm

---------- Post added at 05:13 PM ---------- Previous post was at 05:08 PM ----------

đang định log vào lấy link thì nó hiện lên cái này (bảo mật của gmail)

t ko giúp đc rồi :)

thì mình có list mà, bạn thích bao nhiêu cái thì bỏ vào số lượng bấy nhiêu, rồi kick thôi, còn lại để ngày sau, ngày sau nữa.
bác lấy tool về rồi gửi file ads.txt lại lên đây cho mình. Nếu 2 bạn có nhã ý muốn xài thử Tool thì PM vantin_it mình đưa cho, kèm với hơn 300 ads của mình. cái này cheat ref cũng ổn đó. :D

---------- Post added at 05:16 PM ---------- Previous post was at 05:15 PM ----------

t sẽ ủng hộ vài trăm link, nhưng cậu cũng nên hạn chế mỗi ngày chỉ click 1 ít (vài chục cái), đừng click cả ngàn email thì dễ bị treo giò lắm

---------- Post added at 05:13 PM ---------- Previous post was at 05:08 PM ----------

đang định log vào lấy link thì nó hiện lên cái này (bảo mật của gmail)

t ko giúp đc rồi :)

bạn login lại, đừng chọn gửi msm mà chọn gọi fone, nó gọi qua xác nhận nhanh lắm mà. :D

Người Việt Nam công nhận hay! nhưng mình cảm thấy ko ổn, vì trong 1 thời gian ngắn mà bạn nâng $buxify lên cao vậy thì thằng admin buxify sẽ để ý ngay:D, chúc thành công!

Người Việt Nam công nhận hay! nhưng mình cảm thấy ko ổn, vì trong 1 thời gian ngắn mà bạn nâng $buxify lên cao vậy thì thằng admin buxify sẽ để ý ngay:D, chúc thành công!
Hy vọng lời nói của bạn không mang ác ý.

cao thử easyptc cũng xuất hiện. Auto read mail là tự lọc những mail chưa đọc và đọc, nó tự động thay cho việc ngồi kick.
Còn mình lấy ad cũ của mấy anh em chơi buxify xa xưa mà đọc xong không xóa đó. lấy id ad đó để tạo creadit cho acc mới.
mạng nhanh 1s có thể load đến 4 5 lần thì 21ads trong 5s là binhg thường mà.

PM không thấy trả lời. :((
56 ads đó chắc cũng có vài ads ko trùng . nếu được bạn tải file tự động lấy ads, duyệt qua 1 lượt mail rồi đưa mình file ads.txt với
Thanks
mình dùng tool lấy ads xong thì nó báo:
asset.php

Attachments

15.6 KB · Views: 62
đang PM, nhưng chưa thấy trả lời.

Bác pm e nhé, Y!M chocuhanh, hiện h 3 nick có khoảng 700 mail buxify, buxmatrix

Last edited by a moderator:
Cái vụ này hay nè. Đã chơi buxify từ lâu. Hiện vẫn còn 387 mails chưa đọc. Làm cách nào để gửi cho bạn đây. Bạn test kỹ vào một tí nhé :)
PM: nhu1405

Tớ có gần 400 mail Buxify chưa đọc nhưng không hiểu cái này lắm
YH nghoang1968

tool của bác vt89qn cực hay. anh em buxify vào chiến nào.
mình mới được hướng dẫn xong. click 400ads trong 5 phút. $ lên nhanh. he he

Đã xin được hơn 400 mail từ 01/02/2011 đến nay, ai có mail trước ngày 01/02 thì PM mình nhé, thank nhiều.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,981
Latest member
letuanred
Back
Top Bottom