• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tool ios professional - 6.000.000 - VCB

Status
Not open for further replies.
Phai nói là cái tool củ chuối mà chào hàng vái cả đái, mua về mà thấy tiếc tiền, phải nói là không RRS đc cái chêts tiệt gì luôn
ai đây, nick yahoo là gì, có mua thì nói có, không thì nhờ mod xóa comment bậy bạ này nhé @Tranau90

Last edited:
t
Đã mua, nhưng xin dấu tên yahoo, Cam nhan sau khi mua RRS cua bac la ve khong dung dc viec gi ngoai change infor va luu lai infor may, con khong co rrs dc cai gi het, co the noi la tuong duong voi tool tnsof voi BS ma khong co RRS, gia tri tool theo dinh gia laf 15$/thang. full dang gia 80$. Anh em MMO co phai ai cung co nhieu tien dau ma vao het cai gia tren troi dung la vai thanh
thật sao :3

Đã mua, nhưng xin dấu tên yahoo, Cam nhan sau khi mua RRS cua bac la ve khong dung dc viec gi ngoai change infor va luu lai infor may, con khong co rrs dc cai gi het, co the noi la tuong duong voi tool tnsof voi BS ma khong co RRS, gia tri tool theo dinh gia laf 15$/thang. full dang gia 80$. Anh em MMO co phai ai cung co nhieu tien dau ma vao het cai gia tren troi dung la vai thanh
nếu có mua thật thì sao phải giấu tên, có tật giật mình à. chả có bằng chứng gì ngoài vài câu nói suông thế này. tí nhờ mod check clone nhé, đừng chạy đấy :)

t

thật sao :3
thật hay ko thì nhờ mod team view show hàng xem bao nhiêu người mua rồi, thích thì nhích chả phải xoắn như ai kia, chém gió mua tool xong dùng ko đc thì pm support, đằng này lại ko có thì có tật giật mình mẹ rồi còn gì, đến cả cái yahoo còn ko dám đưa lên thì nhục lắm. bao nhiêu người mua thế dùng ko đc người ta chả lên đào mả ra chứ chẳng chém gió vài câu thế này. cây ngay chẳng sợ chết đứng đâu bạn ạ :D

Phải nói thế này, RRS tuy không có đc nhưng cũng thay đổi chuts về thông số máy, lộ danh tính bị xoá key thì sao dù sao vẫn đc chút giá trị;)
đừng nói hài, rrs là chức năng trong tool, có vấn đề gì thì pm support bảo đảm dùng được, còn ko mua thì đừng có vào nói nhảm, chả ai tin đâu. xóa key chỉ vì khách ko dùng đc tool à, chắc cái nick bảo hiểm để làm cảnh, có nói láo thì cũng cho văn vần tí nhé ;)

Nhìn cái nick là biết clone vào phá chổ làm ăn của người ta rồi
like cậu, người sáng suốt nhìn vào sẽ có cảm nghĩ như thế này đây :D

Các bác cứ mua đi rồi hãy phát biểu
toàn người mua rồi đã vào comment dài các topic rồi chứ chả phải chưa mua mà vào phán như thế này đâu :D

chắc thím đó sợ đụng chạm miếng cơm manh áo :D:D

chờ người tiếp theo mua rồi phát biểu cảm tưởng
đợi tết công gô nha bạn, số người lên comment là mình phải vận động lên cho mấy thành phần thích tỏ ra nguy hiểm lượn bớt, chứ người mua rồi đang kiếm được tiền thì chả lên đây chém gió cho người khác mua thêm đâu mà đợi =))

có cậu nào dạy chơi offer solo ko nhỉ ,hehe

có cậu nào dạy chơi offer solo ko nhỉ ,hehe
solo mày mò 1 tí là ra mà cậu, cần gì phải ai dạy nhỉ :D

đá lên cho tools tốt , support khỏi chê ...........................................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,980
Latest member
Phamthi21
Back
Top Bottom