• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tool ios professional - 12.000.000 - ACB VCB

Status
Not open for further replies.
lên luôn em ơi!

lên cho tool hay, support ngon, thậm chí còn chỉ thêm về IOS nữa

đắt hàng buối tối nào :D

Haizzz, đúng là thời nay khó tìm được cao nhân như khi xưa.... thiết bị thì mình đầy đủ (dư nữa là khác). Chỉ có cái không biết làm sao, tịt mù khơi :(

mình chỉ bán tool cậu à, còn về phần hỗ trợ thêm nếu cậu tìm đc admin nhận làm thì mình có thể hướng dẫn cậu cách làm sao cho đạt hiệu quả nhất. về phần thu nhập thì mình ko bảo đảm vì cái đấy tùy bản thân mỗi người nữa

pass được mấy app cài profile không thread? Như FMA chơi acc mới như máy mới?

Haizzz, đúng là thời nay khó tìm được cao nhân như khi xưa.... thiết bị thì mình đầy đủ (dư nữa là khác). Chỉ có cái không biết làm sao, tịt mù khơi :(
mình chỉ bán công cụ kiếm tiền, còn cách thức ra sao thì mỗi người quyết định con đường của mình sao cho tốt nhất chứ làm gì có ai chỉ dạy cho tiền dâng tận tay, ngồi chờ sung rụng là không được :D
pass được mấy app cài profile không thread? Như FMA chơi acc mới như máy mới?
được, nhưng app mình không đảm bảo pay vì do cách làm mỗi người

mình chỉ bán công cụ kiếm tiền, còn cách thức ra sao thì mỗi người quyết định con đường của mình sao cho tốt nhất chứ làm gì có ai chỉ dạy cho tiền dâng tận tay, ngồi chờ sung rụng là không được :D

được, nhưng app mình không đảm bảo pay vì do cách làm mỗi người
Có cho key test ko pro? Vì chỉ có test mới dám bỏ tiền ra mua. Vì giá cũng khá chua chát :D

Có cho key test ko pro? Vì chỉ có test mới dám bỏ tiền ra mua. Vì giá cũng khá chua chát :D
mình không cung cấp trial. nhiều người sẵn sàng bỏ tiền ra mua để test rồi cậu à. lợi ích cái tool đem lại thì ai cũng hiểu giá trị như thế nào, khi nào lấy lại vốn rồi nên không cần phải khóc :p

Up phụ theart.
Nhân đây, xin admin nào tốt bụng cho 1 slot, có thời gian rãnh 1 xí dạy newbie vào net iOS @@. Mình sẽ đầu tư full tool. Có lực mà ko biết cách thì cũng pó tay.

Thank you bạn :v

mình không cung cấp trial. nhiều người sẵn sàng bỏ tiền ra mua để test rồi cậu à. lợi ích cái tool đem lại thì ai cũng hiểu giá trị như thế nào, khi nào lấy lại vốn rồi nên không cần phải khóc :p
Căn bản là app có paid như mình làm như một chiếc máy mới không? Mua tool về mà nó ko paid thì bằng hòa :D trả lại tool thì không được rồi

Căn bản là app có paid như mình làm như một chiếc máy mới không? Mua tool về mà nó ko paid thì bằng hòa :D trả lại tool thì không được rồi
trước khi hỏi câu này thì vui lòng đọc lại #1 giùm mình nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,749
170,836
Latest member
hahoang1789

Most viewed of week

Most viewed of week

Back