Tool hỗ trợ tự động kích quảng cáo Buxhost

"BUXHOST v4.7: GIỚI HẠN CLICK 1SITE/TIME THÔI NHÉ."

Cái đó là sao vậy mấy bác, giới hạn..................gì đó?

mình đang dùng bản v1.4.3 click BuxHost v4.7 beta bình thường mà có 1 số site như GLOBALPAID-BUX với MYLOVE-BUX là click không được nhỉ click qua báo Complete mà ko GETADs được ? , bạn nào có bản cũ mà click được GLOBALPAID-BUX thì cho mình xin cái

ai còn giữ bản 1.3 thì up cho mình với, bản 1.4.3 này mình xài không được, cái 1.4.2 còn được vài cái ad chứ cái này toàn complete 0 ads:binhsua09:

ko chỉ xp, win7 vẫn ko get ads được, còn 1 lỗi nữa lả phần Xóa site, nếu như xóa 10 site 1 lúc thì nó hiện ra đủ 10 lần cái thông báo xóa thành công, hình như thớt để lệnh print trong vòng lặp rồi :binhsua146:

Do có bạn chạy được bạn không nên mình không biết fix sao cả. (Mình xài win xp chạy được và 1 số member khác dùng win 7 cũng chạy được)
Ai bị lỗi không kích được thì chuyển qua dùng thử Auto khác trong forum nhé (cũng free. chưa test) http://mmo4me.com/showthread.php?70691-Auto-Click-BuxHost-SatanNineX-moi-nguoi-gop-y-nhe
bạn có thể làm thêm 1 phiên bản giống ver cũ được không. Mình vẫn đang chạy bản 1.1.7 thấy cũng được lắm. :binhsua45:
ai có bản 1.3 up lên cho mình với:binhsua29:

v 1.4.4.0 bị lỗi ko click được ads, click adGrid thì ok. Cụ thể là bấm Start thì đăng nhập tk -> get ads -> complete luôn mà ko click ads

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,006
Latest member
hieupham4129

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week