Tool hỗ trợ tự động kích quảng cáo Buxhost

Có 1 vấn đề đang khiến mình rất bực mình : một số site vẫn live nhưng sau khi auto, tool báo là site error và truy cập lại bằng trình duyệt cũng ko đươc, trong khi nếu dùng máy khác login thì vẫn bình thường. Mà phải chi 1-2 site cũng đỡ, đằng này nó quất phát hơn chục site, mà toàn site ngon. Nếu ai bị giống mình thì up hộ phát để chủ thớt hoặc pro nào đó fix nhé.

tool vẫn trục trặc nhiều nhỉ, up lên cho cao nhân vào fix :D

Từ khi cho update lên V1.4, nó đơ luôn-->ko xài được. Down lại bản cũ thì nó load add, info... Loading captcha ..xong đứng đó luôn, ko click add được.
Cao nhân nào biết nó bị lỗi chỗ nào chỉ mình với nha.
3 bữa nay ngưng chiến 20 sites này rồi..huhu

Có 1 vấn đề đang khiến mình rất bực mình : một số site vẫn live nhưng sau khi auto, tool báo là site error và truy cập lại bằng trình duyệt cũng ko đươc, trong khi nếu dùng máy khác login thì vẫn bình thường. Mà phải chi 1-2 site cũng đỡ, đằng này nó quất phát hơn chục site, mà toàn site ngon. Nếu ai bị giống mình thì up hộ phát để chủ thớt hoặc pro nào đó fix nhé.

me too... ko click add được. vào lại web click thử 1 add, xong vào lại autooo cũng ko xài được.

Vấn đề này do nó chặn IP đó bạn, bạn login từ từ từng site 1, site ào đang click ads rồi mới đc login site khác. Nếu ko nó sẽ chặn IP đó. :)

hàng free nên các bạn đừng đòi hỏi cao. Giả sử bạn bỏ tiền thuê tool 1$/thang thì sẽ thấy sợ tiện lợi, và biết đâu lại thành tài :D

tình hình là bản 1.1.9 vẫn xài được đó. một số site click không lên tiền với bản này

mới phát hiện ra lỗi click nhưng trang v4.70 thì có Messenger thì nó không đọc được => không click được . Nếu site đó không đọc Messenger được nó vẫn báo là Comlepte điển hình là site globalpaid-bux.com . Để khắc phục các bác vào = trình duyệt đọc xong chạy tool lại là click được

Hay đó, để thử phát nào
Cảm ơn Bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week