Tool hỗ trợ tự động kích quảng cáo Buxhost

Hix lại dính lỗi 0ads, thì ra chỉ click đc adgrid :(, đã thử nhiều cách ko đc :(. Mà cứ tạm dừng clik hay thoát ra là lỗi liên tọi :(

cho hỏi khi add 1 site mới thì nó ko cập nhật lên gird liền à, và sao ko lưu user pass lại được.

bac nao share cho em vs ko update duoc giup em vs cac bac

help

mình update không được, còn login d0dể click bản cũ thì chạy ngon lắm nhưng mà vào site coi lại thì không click gì hết potay

Bác nào ko update đc thì bật task manager lên del cái autobuxhost.exe rồi giải nén cái update.zip trong đó đè lên file exe là đc

đã update được
1 vài nhận xét:
- ko bị site error. Tuy nhiên 0 ads nhiều, những site có nhiều ads thì chỉ click khoảng 2-4 ads là completed. Nhiều site ko click ko done mà cứ wait đếm ngược tới 1 rồi trở lại từ đầu, cứ chạy vậy mà ko click ads:binhsua09:
à mà nó còn hiện captcha error nữa :(

Last edited by a moderator:
Nhận xét :
1. Updating bị lỗi :
Bác nào ko update đc thì bật task manager lên del cái autobuxhost.exe rồi giải nén cái update.zip trong đó đè lên file exe là đc
2. Tất cả các site đều Complete mặc dù chưa click ads nào cả.
3. Chắc năng pause hình như không hoạt động, nếu pause toàn văng ra lỗi.
4. Đang chạy nếu tắt văng ra lỗi và chương trình vẫn chưa tắt, phải tắt thủ công = task manager.

Sơ sơ nhiu đó để chủ thớt fix tiếp ^^!

khi chạy tool, mấy bạn chạy khoảng bao nhiêu trang thế??
sao mình để số 10 chạy chưa được 1 phút mà báo lỗi rồi.

Up cho bác sữa lỗi Tool ngày càng hoàn thiện.

gì mà căng thế? :binhsua172:

tình hình này căng thật......................{phải chi của em avarta thì vip thật}:binhsua172::binhsua172::binhsua172:

Tại hình này còn phức tạp, leo tranh căng thẳng giữa Tools của chủ thớt và bọn Buxhost! Cái hình như mình post là hợp lý.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,006
Latest member
hieupham4129

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week