• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tool hỗ trợ fake IP bằng ssh giá 70k/1PC

Status
Not open for further replies.
:rolleyes:

:rolleyes:

lại mới sell xong lên nữa :D

:eek:

up phụ nà! ai cần buy chung 1 tool thì pm mình hùng nhe anh em! Buy full 1 mình ngán wa! mình chủ xị cho hic! pm tin nhắn nhe tối nay buy!

Mong pro code sao cho click 1 nút thì tự tắt ssh, tắt proxifier và click tiếp nút kia chage ssh + open lai proxfier luôn ấy cho lẹ ! Giá nào tối nay cũng buy full!

Ai theo thì pm nhe!

up phụ nà! ai cần buy chung 1 tool thì pm mình hùng nhe anh em! Buy full 1 mình ngán wa! mình chủ xị cho hic! pm tin nhắn nhe tối nay buy!

Mong pro code sao cho click 1 nút thì tự tắt ssh, tắt proxifier và click tiếp nút kia chage ssh + open lai proxfier luôn ấy cho lẹ ! Giá nào tối nay cũng buy full!

Ai theo thì pm nhe!
cái đó là nhiều bất tiện lắm nhé bạn, vì có người dùng đến proxifier, và có người không dùng, mình để thế cho tiện đó

mình 1 slot
anh em nào buy thì cứ quy lại rùi tối pm mình nhé: nếu không tin tưởng nhau thì để mình làm chủ xị cầm tiền cho nhé :D

1 máy ,mà fake ip thì hơi khó bạn à !
thì bt fake ip bằng ssh đáng mấy :(
còn tool check ssh thì free có mà !

1 máy ,mà fake ip thì hơi khó bạn à !
thì bt fake ip bằng ssh đáng mấy :(
còn tool check ssh thì free có mà !
vâng, nhưng rất nhiều ng cần mà bạn, còn tool check ip thì mình đâu tính giá trị của nó đâu, chỉ thêm vào thêm phần minh họa thui chứ tool check thì tốc độ cao hơn nhiều. quan trọng ai cần sẽ thấy được gia trị của nó ;)

Ai theo thì pm nhe!
mình nữa nhé!

1 tool ssh có chạy cùng lúc trên 2 pc được không thớt và ssh này nó có fake được như vip72 ý là fake song làm thì có giới hạn gì không hay cũng giống vip 72 sao mà giá thơm thế:D .với ssh fake có khó hơn vip 72 không thớt đang chờ $ về để em buy phát;)

1 tool ssh có chạy cùng lúc trên 2 pc được không thớt và ssh này nó có fake được như vip72 ý là fake song làm thì có giới hạn gì không hay cũng giống vip 72 sao mà giá thơm thế:D .với ssh fake có khó hơn vip 72 không thớt đang chờ $ về để em buy phát;)
vip72 và ssh bạn gg để biết sự khác nhau nha, còn tool mình hông hạn chế j hết, bạn buy thì 70k chỉ sd 1 PC, còn 300k bạn sd all PC nhé ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,005
Latest member
Loananh

Most viewed of week

Most discussed of week