• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tool fake info 150$ , rrs 300$, autolead cho android để chiến net và app

Status
Not open for further replies.
Vấn đề 1 : tool RRS này dạng chạy file text nhỏ gọn, không tốn dung lượng. Nên có thể gom về 1 máy 1 key chạy chung được đuợc cho cả group. Hoặc có thể chạy thuê RRS cho người khác . :D
Vấn đề 2: Đơn giản nó là tool fake thông tin thôi, AndroidinfoSimulator Pro là tên của tool :D.
thanks câu trả lời của bạn hiền, nhưng bạn hiền vẫn chưa hiểu ý mà mình hỏi lắm. Ý mình hỏi ở đây là thông số ví dụ như IP, seri androi, data, .... trên mỗi máy tính và mỗi lần làm là khác nhau mà 1 key thì chỉ chạy được 1 máy, trong 1 thời điểm cùng 1 lúc giả sử có 100 người làm thì làm sao lưu lại dc file txt để gom lại 1 máy mà chạy được. Đó mới là cái cốt lõi bạn hiền. :)
Còn vấn đề 2 là ý mình muốn hỏi là autolead có cần nhất thiết phải đi kèm với tool kia không hay không cần?

thanks câu trả lời của bạn hiền, nhưng bạn hiền vẫn chưa hiểu ý mà mình hỏi lắm. Ý mình hỏi ở đây là thông số ví dụ như IP, seri androi, data, .... trên mỗi máy tính và mỗi lần làm là khác nhau mà 1 key thì chỉ chạy được 1 máy, trong 1 thời điểm cùng 1 lúc giả sử có 100 người làm thì làm sao lưu lại dc file txt để gom lại 1 máy mà chạy được. Đó mới là cái cốt lõi bạn hiền. :)
Còn vấn đề 2 là ý mình muốn hỏi là autolead có cần nhất thiết phải đi kèm với tool kia không hay không cần?

Chạy dạng như là 1 bản BS có sẵn full APP cần RRS rồi sau đó wipe sạch Data xong change info theo file TXT + IP rùi open app lên.. cứ trình tự lặp lại như vậy :-s rrs kiểu vậy chả biết ổn ko :) vì ko có data hoặc j đó ở lần lead đầu.. những cái này net ko check đc.. nhưng dev thì có thể.. :D

Last edited:
Chạy dạng như là 1 bản BS có sẵn full APP cần RRS rồi sau đó wipe sạch Data xong change info theo file TXT + IP rùi open app lên.. cứ trình tự lặp lại như vậy :-s rrs kiểu vậy chả biết ổn ko :) vì ko có data hoặc j đó ở lần lead đầu.. những cái này net ko check đc.. nhưng dev thì có thể.. :D
rrs thế này ko ổn tí nào. mình mà là ads thì ko trả mấy cái rrs như vậy. ko có data là biết làm ăn bố láo rồi. Tool này thì mình ko biết :D

@lubu0808 nói chính xác, vấn đề chính của mỗi người làm mmo là nhận đc tiền từ ads mà thôi.

Attachments

127.5 KB · Views: 169
Vãi tool , chắc chỉ thiếu cái như điện thoại là cầm màn hình nghiêng qua nghiêng về để chơi đua xe như asphalt 8 thôi ý nhỉ @@

Thực sự thì chẳng có tool nào là tuyệt đối cả. Ngay bản thân thiết bi thật (không nói tơi Bphone đâu mà liên tưởng). Bởi vì thiết bị thật khi mà root rồi thì bọn adv cũng đánh giá không cao và thông tin đã bị modify không còn orginal nữa. Thím nào làm Yeah với tracking hasoffer là biết.

Vấn đề 1 : tool RRS này dạng chạy file text nhỏ gọn, không tốn dung lượng. Nên có thể gom về 1 máy 1 key chạy chung được đuợc cho cả group. Hoặc có thể chạy thuê RRS cho người khác . :D
Vấn đề 2: Đơn giản nó là tool fake thông tin thôi, AndroidinfoSimulator Pro là tên của tool :D.
tools fake cả thông tin như thật à. check giống thật ghe gúm. hihi. mà giá chát quá

Đắt mà cắt nên miếng. Nó làm được việc nên phải xứng đáng nhận lương cao. Quy luật thị trường mà.

Cám ơn bạn đã đặt câu hỏi (mình rất mừng vì có người gợi ý cho mình ví dụ tốt). Câu trả lời cho câu hỏi của bạn thuộc dạng được trả tiền. Tức là bạn có biết về điều này nhưng có một phần đúng và không đúng (bạn cũng không dám khẳng định). Nhưng khoa học thì chỉ có đúng hoặc sai. Vì thế Group chuẩn hóa đó sẽ trả lời cho những thắc mắc tương tự như thế.
Xin phép mình không trả lời câu hỏi trực tiếp ở đây nhé.

tool rrs chỉ chạy với tool change của cậu thôi chứ ko chạy riêng đc đúng ko cậu ?

À đúng rồi bạn. Tool rrs đề cập ở trong topic này chỉ hoặt động trên cơ sở kết nối với tool fake của mình (không phải change đâu) thôi.
Muốn rrs trên các cách làm cũ của mọi người thường làm thì phải thiết kế riêng mới được.

I. Lập group phổ cập kiến thức chung. Thớt cho mình hỏi cái này dạy online hay trực tiếp
Đính với bác là không phải là dạy mà là hệ thống lại, chuẩn hóa và giải thích căn kẽ những việc làm, tham số... để bạn từ đó hiểu là liên kết được các mớ thông tin, kiến thức mà bác đã thu thập bấy lâu. Từ đó bạn có thể tự suy luận, tự đặt ra câu hỏi đẻ giải quyết vấn đề mà không cần phải đi hỏi người khác. Điều này giúp bạn có thể xoay sở được với những biến đổi, hay yêu cầu của net. Giúp cơ hội được paid cao hơn hoặc thậm chí có thể reg được net.

rrs thế này ko ổn tí nào. mình mà là ads thì ko trả mấy cái rrs như vậy. ko có data là biết làm ăn bố láo rồi. Tool này thì mình ko biết :D
Hehe, hên xui.

:D bạn candylop này đã làm theo cách này và được paid rất nhiều nên ae yên tâm nhé :p mình có tư tưởng hơi khác tí nên cách làm khác biệt hoàn toàn (chắc do ngu hơn :)) )nên không có ý kiến gì (vì sợ gạch đá :D). mà vẫn muốn nói 1 câu: rrs với changer kiểu này không thuyết phục được mình :D

:D bạn candylop này đã làm theo cách này và được paid rất nhiều nên ae yên tâm nhé :p mình có tư tưởng hơi khác tí nên cách làm khác biệt hoàn toàn (chắc do ngu hơn :)) )nên không có ý kiến gì (vì sợ gạch đá :D). mà vẫn muốn nói 1 câu: rrs với changer kiểu này không thuyết phục được mình :D
Hehe thấy thím ghé nhà chơi là vui rồi.

Dự là sắp hết thời offer mobi rồi, dự là ăn ngon thì ôm ăn một mình và sắp nát thì bán tut tháo chạy để kiếm thêm chút đỉnh rồi bỏ nghề:D

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week